พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

สวัสดีตอนเช้าครับทุกคน:smile:
วันนี้มาถึงที่ทำงานเร็วกว่าเมื่อวาน
เพราะว่าน้องเค้าไม่สบายเลยไม่ได้ไปส่ง
ดูแลมากไปป่าวไม่รู้สลบเลย:burn:
ดีนะอยู่หลังคาเดียวกัน เดียวตอนเที่ยงแวะไปดูได้
ถ้าอยู่ไกลสงสัยต้องมิดไมล์:augenrollen:
วันนี้ทำงานไม่เต็ม100แน่เลย เป็นห่วงครับ...:sweat:
อูยยย..ไปดูเขาบ่อยๆน่ะ..ช่วงที่ไม่สบายนี่ละ..เป็นช่วงคะแนนจะพุ่งขึ้นสูงสุดเลย ข้าวน้ำผลไม้อย่าให้ขาด

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,262

ผม มี
หมวกโหม่ง
หมวกแก๊ป
หมวกกันน๊อกเต็มใบแลนรุ้ง เลนใส
หมวกกันน๊อกครึ่งใบ
ผ้าปิดจะหมูกหนาบาง
ที่ปิดจมูกกันฝุ่น
ถุงมือBB
ถุงมือขับมอไซย์
ถุงมือผ้าบาง
ถุงมือผ้าหนา
ถุงมือหนัง
ถุงเท้าหนา
ถุงเท้าบาง
รองเท้าแตะ
รองเท้าSefty
รองเท้าหนัง
รองเท้าผ้าใบนันยาง
รองเท้าผ้าใบวิ่ง
รองเท้าsportใส่เที่ยว
รองเท้าคอนเวอท
รองเท้าสตาท
แว่นตาสายตา
แว่นตาLabanกันแดด
แว่นสี
แว่นใส่
แว่นขี่มอไซย์

ปล.รับอะไรกันดีครับพี่น้อง ฮะๆ:biggrin:

เยอะเกิ๊นน..เอาไว้ใส่เองเหอเมิง:rolleyes:

วันนี้มาถึงที่ทำงานเร็วกว่าเมื่อวาน
เพราะว่าน้องเค้าไม่สบายเลยไม่ได้ไปส่ง
ดูแลมากไปป่าวไม่รู้สลบเลย:burn:
ดีนะอยู่หลังคาเดียวกัน เดียวตอนเที่ยงแวะไปดูได้
ถ้าอยู่ไกลสงสัยต้องมิดไมล์:augenrollen:
วันนี้ทำงานไม่เต็ม100แน่เลย เป็นห่วงครับ...:sweat:

เป็นเอามากนะเนี่ย 5 5 5:rolleyes:

งัย งัย ก็เผื่อใจไว้มั่งเด๊อ....:wink: อย่าทุ่มเกินไปนัก เจ็บมาจะได้ไม่หนัก:cry: หนทางยังอีกไกล ยังต้องรู้จักคนอีกเยอะ.....:smile:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขยัน..มาทักทายกันหน่อยน่ะ..คนที่โพสอยู่ข้างบนๆ เขาคิดถึงกัน..

อันนี้ไม่เกี่ยวกะผมน๊า โจทย์ใครก็รับกันไป :biggrin: นู๋ไปทำให้ใครคิดถึงไว้มั่งก็ลองอ่านลองดูละกัน

อ้อ...รถนู๋ ใช่คันที่จอดอยู่แถวแยกพัทยาใต้ใช่ป่าว เห็นตลอดเลย รถเหมือนพี่ต่างกันที่แม็ก รู้สึกจะเป็น advan rg สีทองไหม้รึไรเนี่ย มองไกลๆ ไม่แน่ใจ :verwirrt:

• #1,265

ไปไม่ได้..แต่จะส่งขาหมูไปช่วย เป็นพลังให้กับพี่น้อง..แล้วกัน..น่ะ..OK. มั้ย..
ผ่านไปจะแวะไปหม่ำอ๊ะหน่อย

ข้าวขาหมูก๋วยเจ๋ง

สมคำร่ำลือป่าว..อิอิ:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เฮ้อ.ๆๆๆ..ขอเบียร์..มาก่อน ขาหมูตามมาทีหลัง

ขยัน..มาทักทายกันหน่อยน่ะ..คนที่โพสอยู่ข้างบนๆ เขาคิดถึงกัน..
เออ..ว่าแต่ว่าเสาร์นี้ จะไปเทสรถกันบ่าว เราไปหลายคันน่ะ งานชมรมเรา ควอเตอร์ไมล์ ที่คลอง5 สนใจเจอกันที่ปั้ม เจ็ท บายพาสชลบุรี ก่อนถึงแยกบ้านบึง เวลา 7.00 น.
7โมง หลอครับ OK:boss:
เครียรงานไปบ้างแล้ว ไปได้ฉิว
ตามนั้นวิ่งรอๆรถแก๊ส กันมั่งเน้อครับ ฮะๆ
เดียวไปถ่ายรูปรวมที่ คลอง5ด้วยเลยก่า ว่าไงกัน

• #1,267

ตามน้านนนนนนนนนนนนนนนนนเลยสหายยย

เจ็ดนาฬิกาปรีดดดดดดด

ผ่านไปจะแวะไปหม่ำอ๊ะหน่อย

ข้าวขาหมูก๋วยเจ๋ง

สมคำร่ำลือป่าว..อิอิ:biggrin:
อยู่ ตรงไหน วะเก่ง
ไม่ได้เข้าเมืองน่านนานละ

งัย งัย ก็เผื่อใจไว้มั่งเด๊อ....:wink: อย่าทุ่มเกินไปนัก เจ็บมาจะได้ไม่หนัก:cry: หนทางยังอีกไกล ยังต้องรู้จักคนอีกเยอะ.....:smile:

ขอบคุณครับ ถ้าไม้ได้น้องคนนี้
ยังคิดเลยว่าจะไปมันพร้อมกับเซฟิโรคันนี้แหละ:cry:
(ละครหลังข่าว)

อีก 2 วันพี่น้อง..เตรียมรถกันให้พร้อม.ใครไม่มีรถ ก็เตรียมใจ ให้เต็ม 100..ควอเตอร์ไม์คลอง 5 สุดยอดความมัน และความสนุกสนาน 7 โมง เจอกันเจอกันปั้มเจ็ท..บายพาสชลบุรี มาให้เร็วๆ จะได้ถ่า่ยรูปหมู่ก่อนเดินทาง..ไว้เป็นที่ระลึก..

สวัสดีตอนเช้าคร๊าบพี่น้องคร๊าบ
เช้านี้ดูสดใสครับ
แต่บรรยากาศที่ทำงานดูตรึงเครียด (งานยังไม่เสร็จเลยอ่า):boss:

หายไปไหนกานหม๊ดดดดดดด

อยากกินข้าวขาหมู....อิอิ

อีก 2 วันพี่น้อง..เตรียมรถกันให้พร้อม.ใครไม่มีรถ ก็เตรียมใจ ให้เต็ม 100..ควอเตอร์ไม์คลอง 5 สุดยอดความมัน และความสนุกสนาน 7 โมง เจอกันเจอกันปั้มเจ็ท..บายพาสชลบุรี มาให้เร็วๆ จะได้ถ่า่ยรูปหมู่ก่อนเดินทาง..ไว้เป็นที่ระลึก..

ขอรอที่จุดพักรถMotorway คร้าบ เศร้าเลยไม่ได้ถ่ายรูปหมู่ :cry:

อยากกินข้าวขาหมู....อิอิ
เด๋ว..วันเสาร์เอาไปฝาก คนละห่อ..อิ..อิ

ขอรอที่จุดพักรถMotorway คร้าบ เศร้าเลยไม่ได้ถ่ายรูปหมู่ :cry:
ไม่ต้องเศร้า..เด๋วถ่าย..ตลอดการเดินทางเลย

พี่ ยสครับ ผมโทรไปหาพี่กิต Kismo มาแล้วเค้าบอกไม่มีแล้ว ผมเลย มาถามพี่แทน ว่า พี่อ่ะ ขายไหมครับ โปรงเย็บแครฟร่าอ่ะ

วันเสาร์ 7 โมง เจอกันตามนัดหมาย..จู๊บ.ๆ

งานควอเตอร์ไมล์ 22มีค.51ซาวเสียงกันดูแล้วก็มีที่ว่าจะไป
1. พี่ยศ ลงวิ่งขำๆ อิๆ
2. จิ๊ก..ไปเมา
3. เก่ง+เบ็นซ์..เชียร์หลีดเดอร์ ประจำซุ้ม..
4. ด็อกเตอร์เซฟ..ช่วยวิเคราะห์..ปัญหาต่างๆ
5. แป้น..พาน้องมาเชียร์
6. Zing..ยังไม่แน่ใจเผื่อคึกจะเอา 26ลงเทสมั่ง
7. Mark.ลงวิ่ง เพื่องานนี้โดยเฉพาะ..ลางานแล้วด้วย
8. เก่ง (ขาว)กองเชียร์
9.นายหนึ่ง
10. น้าเหวก ลงวิ่งเทสรถ
11. นู๋ โอ.. ว่าจะตามไปตอนบ่าย
12. ตาสิทธิ์ ..ติดรถพี่ไป..
13. หนู.แหม่ม..A31757 ก็ว่าจะไป
จำได้แค่นี้..ใครจะไปยกมือขึ้น.....
อัพ เดท..รายชื่อที่จะไป ควอเตอร์ไมล์

• #1,279

อยู่ ตรงไหน วะเก่ง
ไม่ได้เข้าเมืองน่านนานละ
อยู่หลังร้านพี่ยศไง

ทางเข้าที่จอดรถศรีราชาเพรสขวามือเลยข้าวขาหมู:rolleyes:

• #1,280

งานนี้มีเมา

กลับจากงานต่อแหลมแทร่นแหล่ม ๆ ๆ ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม