พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หลับแหละนะทุกคน:embarrassed: ฝันดีทุกคนนะ
พี่ยศฝันถึงถ้วยไว้นะเอามาเป็นเกียรติของเซฟเรา...เอิ้ก:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หมั่นไส้ว่ะ..เชอะ:wink: :rolleyes:
เฮ้ยๆ ไอ้นี้ กรูมีตัวประกันนะเมิง:tongue:
เดี๊ยะๆโดน:frown:

401 กะ 747 ท่าทางจะเป็นเอามากนะเนี่ย อาการโคม่า นะน้าว่า หุ หุ.....
อะนะ
อะนะ
อะนะ
อิอิอิอิอิอิอิ:biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ผม มี
หมวกโหม่ง
หมวกแก๊ป
หมวกกันน๊อกเต็มใบแลนรุ้ง เลนใส
หมวกกันน๊อกครึ่งใบ
ผ้าปิดจะหมูกหนาบาง
ที่ปิดจมูกกันฝุ่น
ถุงมือBB
ถุงมือขับมอไซย์
ถุงมือผ้าบาง
ถุงมือผ้าหนา
ถุงมือหนัง
ถุงเท้าหนา
ถุงเท้าบาง
รองเท้าแตะ
รองเท้าSefty
รองเท้าหนัง
รองเท้าผ้าใบนันยาง
รองเท้าผ้าใบวิ่ง
รองเท้าsportใส่เที่ยว
รองเท้าคอนเวอท
รองเท้าสตาท
แว่นตาสายตา
แว่นตาLabanกันแดด
แว่นสี
แว่นใส่
แว่นขี่มอไซย์

ปล.รับอะไรกันดีครับพี่น้อง ฮะๆ:biggrin:

เฮ้อ หิว ข้าวขาหมู ข้างบน
หร่อย สู๊ด ในศรีราชาจริงเปล่า
ชอบด้วยข้าวขาหมู[/quot
ยินดีต้อนรับทุกท่านคร้าบ..ขับเซฟมาจอดหน้าร้าน ..เสริฟเบียร์ ก่อนเลย คร้าบ...

ไปไม่ได้..แต่จะส่งขาหมูไปช่วย เป็นพลังให้กับพี่น้อง..แล้วกัน..น่ะ..OK. มั้ย..

หูยยย..POWER BY ..ขาหมู..

ยินดีต้อนรับทุกท่านคร้าบ..ขับเซฟมาจอดหน้าร้าน ..เสริฟเบียร์ ก่อนเลย คร้าบ...
จริง..ป่ะ..เด่วไป กิน..

อิอิ....มีสปอนเซอร์ขาหมูด้วย......หม่ำๆ

401 กะ 747 ท่าทางจะเป็นเอามากนะเนี่ย อาการโคม่า นะน้าว่า หุ หุ.....
เหอๆ...พี่เหวกพูดถูก........:biggrin: ว่าเเต่ 715 ก้อช่ายย่อยเหมือนกานน่ะ :biggrin: :biggrin:

นั่นน่ะสิ เป็นเอามากน้อ

วันที่ 22 เจอกันเอามาให้สักกล่องสิครับ แลกกะน้ำมัน95 1ลิตร 555555

จริง..ป่ะ..เด่วไป กิน..

จากินอะไรอ่ะครับพี่ เบียร์ หรือว่า ข้าวอ่ะครับ

อะ แอ๊ม !
คุยไรกันอะ:eeek: แอบอ่านอยู่นะ

อิอิ....มีสปอนเซอร์ขาหมูด้วย......หม่ำๆ
เฮอะๆ มั่งจิ
ถ้าสั่งมาโทรมาถามกันด้วย นา:smile:

เสาร์นี้แพ็คมา 40 กล่องได้ป๊ะ เป็นอาหารกลางวันกับทีมงาน :biggrin: :biggrin: :biggrin:

อะ แอ๊ม !
คุยไรกันอะ:eeek: แอบอ่านอยู่นะ

เสาร์นี้ไปป่าวนู๋ :smile:

เหอๆ...พี่เหวกพูดถูก........:biggrin: ว่าเเต่ 715 ก้อช่ายย่อยเหมือนกานน่ะ :biggrin: :biggrin:

อิ อิ พี่ไม่ถึงครึ่งของน้องๆหรอกจ้ะ :biggrin: :wink: :wink:

สวัสดีตอนเช้าครับทุกคน:smile:
วันนี้มาถึงที่ทำงานเร็วกว่าเมื่อวาน
เพราะว่าน้องเค้าไม่สบายเลยไม่ได้ไปส่ง
ดูแลมากไปป่าวไม่รู้สลบเลย:burn:
ดีนะอยู่หลังคาเดียวกัน เดียวตอนเที่ยงแวะไปดูได้
ถ้าอยู่ไกลสงสัยต้องมิดไมล์:augenrollen:
วันนี้ทำงานไม่เต็ม100แน่เลย เป็นห่วงครับ...:sweat:

เขินจัง:smile:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,259

อะไรกันนักวุ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย....เหอ ๆ ๆ ๆ

วันที่ 22 เจอกันเอามาให้สักกล่องสิครับ แลกกะน้ำมัน95 1ลิตร 555555
วันเสาร์เขาสนับสนุนเป็นพลังของการเดินทางครั้งนี้ 10 ห่อเลย..ดีมั้ย..

จากินอะไรอ่ะครับพี่ เบียร์ หรือว่า ข้าวอ่ะครับ
เฮ้อ.ๆๆๆ..ขอเบียร์..มาก่อน ขาหมูตามมาทีหลัง

อะ แอ๊ม !
ขยัน..มาทักทายกันหน่อยน่ะ..คนที่โพสอยู่ข้างบนๆ เขาคิดถึงกัน..
เออ..ว่าแต่ว่าเสาร์นี้ จะไปเทสรถกันบ่าว เราไปหลายคันน่ะ งานชมรมเรา ควอเตอร์ไมล์ ที่คลอง5 สนใจเจอกันที่ปั้ม เจ็ท บายพาสชลบุรี ก่อนถึงแยกบ้านบึง เวลา 7.00 น.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม