พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ก็คนมันรัก
จะทำยังไงก็รัก
จะเจ็บยังไงก็รัก
ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เสื้อเหลืงซิย่ะของโซนบางแสน .... ไม่รู้เรื่องเลย....งุงิ
แงก
ซื้อได้ม๊ะ
ไอ้คำว่า งุงิ เนี๊ยะ:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

good morning every body:boss:

มันจะไม่อบอุ่นยังไงละ..มีตุ๊ก กะตาหน้ารถ มาด้วย แถมน่ารักอีกต่างหาก..คืนนั้นคงจะประทับเข้าดวงจิตร..จนลืมไม่ลงละซี ท่า..เฮ้อๆๆๆ
..เออ ไปด้วยกันก็ดีหลายๆคันขับตามๆกันถ่ายรูปร่วมกัน ภาพบรรยากาสหายากน่ะแบบนี้ เจอกันที่ปั้มเจ็ท ..ที่เดิม 7.00น.เคลื่อนขบวน 7.30น.

ผมขอไปจอดรถรอที่ MotorWay ตรงจุดพักรถนะครับ แวะมารับผมด้วยน้าคร้าบ แจ้งเวลาได้เลยนะครับ จาเอา RB20DET อืดๆ ลองไปวิ่งบ้างอ่ะครับ เพราะไม่เคย สัมผัสสนามแข่งเลย

เสื้อเหลืงซิย่ะของโซนบางแสน .... ไม่รู้เรื่องเลย....งุงิ
..อ่ะ..จัดปาย..น้องเบ็นซ์ ตามนั้น..

เด่วนี้เบี้ยวงานตลอดเลยตาคนนี้...อิอิ...คืนวันเสาร์บอกทำงานไหงมายังไงมาโผล่แหลมแท่นได้....อิอิ...แบบนี้เค้าเรียกว่าจัย...หุหุ
สงสัย..จะมาตามหาหัวใจ..มากกว่า..ว่ะเบ็นซ์..555++
ก็คนมันรัก
ความรัก..ทำให้คนเราทำได้ทุกอย่าง..

good morning every body:boss:
Morning...

โอ้ว..ท่านประธานเก็บทุกเม็ด:rolleyes:
ตอบทุกคนเลย:cold:

พี่ยศขอคำแนะนำหน่อย
ผมอยากลงแข่งด้วย รถไม่แรงแต่อยากมีส่วนร่วม:byebye:
รถผมสามารถลงรุ่นอะไรได้บ้าง
2000 At รถผมไว้มั้ย:sweat:
เรื่องชุดที่แข่งต้องใช้ไรบ้าง
ที่สำคัญค่าสมัครเท่าไร จ่ายที่ใคร ที่ไหน ผมอ่านกระทู้อื่นแล้วงง:confused:

แงก
ซื้อได้ม๊ะ
ไอ้คำว่า งุงิ เนี๊ยะ:biggrin:
เง้อ...มีแต่คนชอบจิง...ไอ้คำนี้...งุงิ...เนี๊ย....เหอะๆ :mad: :mad: ไม่ขายหรอกเเต่ไม่สงวนลิขสิทธิ์...แหะๆ :augenrollen:

ก็คนมันรัก
อาการเริ่มกำเริบอีกแหละ.....:sweat:
สงสัย..จะมาตามหาหัวใจ..มากกว่า..ว่ะเบ็นซ์..555++
ความรัก..ทำให้คนเราทำได้ทุกอย่าง..
เห้ออ....พี่ยศพูดถูกที่ซู๊ดดดดดดดดด :augenrollen:

อ้อ...แข่งครั้งนี้ สนามเค้าบังคับต้องใส่หมวกกันน็อคด้วยป่าว ถุงมือ ฯลฯ (ครั้งแรกน่ะตัวเอง)

คงไม่น่าถึงขนาดนั้นมั๊ง?

เด๋วขอไปฝึกวิชาที่ห้องแห่งกาลเวลาของท่านเทพเจ้าก่อน อีก 3 วันเจอกัน แว๊บ..........

เฮ้อ หิว ข้าวขาหมู ข้างบน
หร่อย สู๊ด ในศรีราชาจริงเปล่า
ชอบด้วยข้าวขาหมู

ใกล้ได้เวลาเลิกงานแล้ว...คร๊าบ
วันๆไม่เป็นอันทำอะไรนั่งรอเวลาเลิก
เพื่อที่จะไปรับน้องเค้า
เดือนแห่งการทำคะแนน:wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,234

ก็คนมันรัก
หมั่นไส้ว่ะ..เชอะ:wink: :rolleyes:

• #1,235

ผมขอไปจอดรถรอที่ MotorWay ตรงจุดพักรถนะครับ แวะมารับผมด้วยน้าคร้าบ แจ้งเวลาได้เลยนะครับ จาเอา RB20DET อืดๆ ลองไปวิ่งบ้างอ่ะครับ เพราะไม่เคย สัมผัสสนามแข่งเลย
จัดปายย...เจอกันพวก

ใกล้ได้เวลาเลิกงานแล้ว...คร๊าบ
วันๆไม่เป็นอันทำอะไรนั่งรอเวลาเลิก
เพื่อที่จะไปรับน้องเค้า
เดือนแห่งการทำคะแนน:wink:

หมั่นไส้ว่ะ

หัวใจสีชมพูนะช่วงนี้

ตรูว่าเปลี่ยนสีรถเป็นชมพูดีม๊ะ...อิอิ:sweet_kiss:

• #1,236

หมวกต้องใส่ครับพี่เหวก

เป็นกฎกติกามารยาทของสนามครับ

อยากลงมั่งจัง..แต่รถยังไม่เส็จ

งานนี้ไปเชียร์และมาววววก้อได้..อิอิ

รู้สึกจะเป็นกระทู้สีชมพูไปแระ โน่นเลย กระทู้เรารกักันโน่น..จะได้สอดคล้องกันหน่อย

พี่ยศขอคำแนะนำหน่อย
ผมอยากลงแข่งด้วย รถไม่แรงแต่อยากมีส่วนร่วม:byebye:
รถผมสามารถลงรุ่นอะไรได้บ้าง
2000 At รถผมไว้มั้ย:sweat:
เรื่องชุดที่แข่งต้องใช้ไรบ้าง
ที่สำคัญค่าสมัครเท่าไร จ่ายที่ใคร ที่ไหน ผมอ่านกระทู้อื่นแล้วงง:confused:
ลงได้ตามแรงเครื่อง ไม่แน่ใจว่าเขามีกฏยังไง ยังไม่เคยเหมือนกัน
แต่เท่าที่ดูก็ไม่เห็นมีใครตามกฎซักเท่าไหร่น่ะ เพราะมันไม่ใช่งานที่จริงจังอะไรเป็นงานมิตติ้งชมรมซะมากกว่า
เรื่องการสมัคร เขาบอกว่าให้สมัครได้ที่ประธานกลุ่มแต่ละกลุ่ม เพื่อความรวดเร็วให้ประธานเก็บตัง..แล้วเข้ามาแจ้งรายละเอียดได้ที่ส่วนกลางเลย
ค่าสมัคร รายการละ600 บาท เด๋ว วันที่ไป ก็ค่อยรวบรวมค่าสมัคร วันนั้นทีเดียวเลย เพราะไม่มีเวลา จะถึง วันแล้ว เขาพึ่งแจ้งมา การประชาสัมพันธ์ไม่ค่อยดีเท่าที่ควร ต้องขอโทษแทน ทางทีมผู้จัดมาน่ะที่นี้ด้วย..หวังว่าคงจะได้รับความร่วมมือจากสมาชิกของเราเป็นอย่างดี
และขอขอบคุณสมาชิกจากบางแสนทุกๆคน ที่ให้ความร่วมมือ ร่วมแรง ร่วมใจด้วยกันมาตลอด บางแสนเรา อบอุ่น และน่ารักทุคนคร้าบ..

หมวกต้องใส่ครับพี่เหวก

เป็นกฎกติกามารยาทของสนามครับ

อยากลงมั่งจัง..แต่รถยังไม่เส็จ

งานนี้ไปเชียร์และมาววววก้อได้..อิอิ

โอเคคับ เด๋วเอาหมวกกันน็อคมอร์ไซค์ติดไปด้วย ไม่เคยใส่หมวกขับซะที คงแปลกๆพิลึก:biggrin:

401 กะ 747 ท่าทางจะเป็นเอามากนะเนี่ย อาการโคม่า นะน้าว่า หุ หุ.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม