พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ว่าแต่จะไปยังไงกาน....ยังคุยมะค่อยรู้เรื่องกานเลย.....นัดที่ไหนกี่โมง....สถานที่เวลา....จัดปาย...งุงิ

วัดดีป้าๆๆ ลุงๆๆ ชาวบางแสนครับ ขอเสียงหน่อย ! เฮ้ ๆ ๆ ๆ

ไฟล์แนบ

50.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:biggrin: อะเออ เบื่อ อะนะ
งานไม่ค่อยยุ่งเลย ฝากลูกน้องดู อะ
ตกลงซัดไปต่อ กะ
น้า ลิก อยู่ นนท์
อีกคนละ 3 ป๋อง กลับบ้านขับ เป๋ เลย
6โมงเช้า ถึงบ้าน7โมง พึ่งตึ่งเนี๊ยะ....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

งานควอเตอร์ไมล์ 22มีค.51ซาวเสียงกันดูแล้วก็มีที่ว่าจะไป
1. พี่ยศ ลงวิ่งขำๆ อิๆ
2. จิ๊ก..ไปเมา
3. เก่ง+เบ็นซ์..เชียร์หลีดเดอร์ ประจำซุ้ม..
4. ด็อกเตอร์เซฟ..ช่วยวิเคราะห์..ปัญหาต่างๆ
5. แป้น..พาน้องมาเชียร์
6. Zing..ยังไม่แน่ใจเผื่อคึกจะเอา 26ลงเทสมั่ง
7. Mark.ลงวิ่ง เพื่องานนี้โดยเฉพาะ..ลางานแล้วด้วย
8. เก่ง (ขาว)กองเชียร์
9.นายหนึ่ง
10. น้าเหวก ลงวิ่งเทสรถ
11. นู๋ โอ.. ว่าจะตามไปตอนบ่าย
12. ตาสิทธิ์ ..ติดรถพี่ไป..
13. หนู.แหม่ม..A31757 ก็ว่าจะไป
14. น้อง โอ๋..โดนัท..แจ้งมาล่าสุด เครียร์งานเรียบร้อย..เยี่ยมมาก
จำได้แค่นี้..ใครจะไปยกมือขึ้น.....

ว่าแต่จะไปยังไงกาน....ยังคุยมะค่อยรู้เรื่องกานเลย.....นัดที่ไหนกี่โมง....สถานที่เวลา....จัดปาย...งุงิ

ตามที่ได้คุยไปแล้วมะคืน..ก็มีคนจะไปหลายคน ทั้งลงวิ่งและไม่วิ่ง เราสรุปเวลาเลยละกัน งานนี้เรามีงบประมาณนิดหน่อยที่เหลือจากการจำหน่ายสติกเกอร์และเสื้อ พี่จะจัดการนำงบส่วนนี้มาเป็นค่าเสบียงของพวกเรา เช่นเหล้า ,โซดา,น้ำแข็ง..เครื่องดื่มต่างๆไปดีมั้ยส่วนอาหารก็ว่กันอีกที
เรานัดกันที่เดิม ปั้มเจ็ท..จะย่อง บายพาสชลบุรีก่อนถึงแยกบ้านบึง..เวลา 7.00 น. ต้องออกเช้าหน่อยเพราะมันค่อนข้างจะไกล และเวลาที่เขาลงทะเบียนสำหรับคนที่จะลงวิ่งก็ 8.00น.ค่าสมัครวิ่งรายการแรก 500 บาท รายการต่อไป 300บาท (เฉพาะสมาชิกที่มี ระหัส A31XXX เท่านั้น)
ขอย้ำ งานนี้ขอให้มากันเร็วๆหน่อยจะได้รีบไป เดี๋ยวเมาไม่ทันคนอื่นเขา ...

งานควอเตอร์ไมล์ 22มีค.51ซาวเสียงกันดูแล้วก็มีที่ว่าจะไป
1. พี่ยศ
2. จิ๊ก
3. เก่ง+เบ็นซ์
4. ด็อกเตอร์เซฟ
5. แป้น
6. Zing
7. Mark
8. เก่ง (ขาว)
จำได้แค่นี้..ใครจะไปยกมือขึ้น.....

อันดับที่ 9 ผมนายหนึ่ง บาง/'/กงไปด้วยครับ ขอเวลาและจุดนัดพบ และเส้นทางการเดินทางด้วยครับ ถ้ามาทาง Motorway ผมขอรอที่ จุดพักรถ Motorway ตรงใกล้ๆห้องน้ำ แวะถ่ายรูปรวมกันสวยๆ และกินข้าวก่อนเดินทางกันต่อนะครับ

ผมไปด้วยครับ จะไปเทสรถซะหน่อย อิ อิ

ปายด้วยคน แล้วเจอกันครับ

--ปั๊มเจทบายพาสก่อนถึงแยกบึง ก่อน 7 โมง--

อันดับที่ 9 ผมนายหนึ่ง บาง/'/กงไปด้วยครับ ขอเวลาและจุดนัดพบ และเส้นทางการเดินทางด้วยครับ ถ้ามาทาง Motorway ผมขอรอที่ จุดพักรถ Motorway ตรงใกล้ๆห้องน้ำ แวะถ่ายรูปรวมกันสวยๆ และกินข้าวก่อนเดินทางกันต่อนะครับ
ได้เลยเราจะวิ่งมอร์เตอร์เวย์รอที่จุดพักรถก็ได้ ราวๆ7.30น.

ปายด้วยคน แล้วเจอกันครับ

--ปั๊มเจทบายพาสก่อนถึงแยกบึง ก่อน 7 โมง--
ตามนั้นคร้าบ น้าเหวก..
เสาร์ที่แล้วทำท่าว่าจะเหงาๆมีเราอยู่คันเดียว..ไม่นานเบ็นซ์ก็มาค่อยชื้น..ใจหน่อยอีกสักพัก
ไม่รู้ใครต่อใคร มาเพียบอกีเป็น 10 เลย ไม่คิดว่าจะครึกครื้นขนาดนี้ประทับใจเจงๆ แถมมีคนมาสมัครขอเป็นสมาชิกอีกด้วย 1 ท่าน

ก้อมัวแต่เมานี่นา......:biggrin:

ตามนั้นคร้าบ น้าเหวก..
เสาร์ที่แล้วทำท่าว่าจะเหงาๆมีเราอยู่คันเดียว..ไม่นานเบ็นซ์ก็มาค่อยชื้น..ใจหน่อยอีกสักพัก
ไม่รู้ใครต่อใคร มาเพียบอกีเป็น 10 เลย ไม่คิดว่าจะครึกครื้นขนาดนี้ประทับใจเจงๆ แถมมีคนมาสมัครขอเป็นสมาชิกอีกด้วย 1 ท่าน

อบอุ่นดีนะพี่....:smile:

เสาร์ที่ผ่านมาติดงานกินเลี้ยงแถวบ้านครับเลยไม่ได้ไปแจม เสาร์หน้าค่อยว่ากัน

รักนะ จุ๊บๆ

สวัสดีตอนเช้าคร๊าบพี่น้องคร๊าบ
เสาร์ที่ผ่านมาบรรยากาศอบอุ่นดีครับ
พี่น้องหนาแน่นเหมือนเคย(จะไม่ลืมคืนนี้เลย):wink:

พี่ยศไม่แน่เสาร์นี้ผมอาจจะไปพร้อมพี่ขอเวลา
ที่ออกจากศรีราชาด้วยครับเพื่อเป็นการพิจารณา:byebye:

โอ้ว..ยังรักกันเหนี่ยวแน่นดี:burn:

โอ้ว..ยังรักกันเหนี่ยวแน่นดี:burn:
มาแนวใหม่..มีตุ๊กกะตาหน้ารถมาด้วย..อิจฉา..เจงๆ.
ขับ เซฟิโร มันก็ดี ยังเงี๊ย..

สวัสดีตอนเช้าคร๊าบพี่น้องคร๊าบ
เสาร์ที่ผ่านมาบรรยากาศอบอุ่นดีครับ
พี่น้องหนาแน่นเหมือนเคย(จะไม่ลืมคืนนี้เลย):wink:

พี่ยศไม่แน่เสาร์นี้ผมอาจจะไปพร้อมพี่ขอเวลา
ที่ออกจากศรีราชาด้วยครับเพื่อเป็นการพิจารณา:byebye:
มันจะไม่อบอุ่นยังไงละ..มีตุ๊ก กะตาหน้ารถ มาด้วย แถมน่ารักอีกต่างหาก..คืนนั้นคงจะประทับเข้าดวงจิตร..จนลืมไม่ลงละซี ท่า..เฮ้อๆๆๆ
..เออ ไปด้วยกันก็ดีหลายๆคันขับตามๆกันถ่ายรูปร่วมกัน ภาพบรรยากาสหายากน่ะแบบนี้ เจอกันที่ปั้มเจ็ท ..ที่เดิม 7.00น.เคลื่อนขบวน 7.30น.

10 . นุ๋โอ ไป ส่งไปสมัคร พี่ยศ และก็ไปเสพบรรยากาศ แดรก์ เรซซิ่งกะเขามั่ง ยังไม่เคยเจอบรรยากาศสดสด เรย เลิกงาน หลังเที่ยง ตามไปจะทันดูไหมเนี่ย

เออ ตาสิทธิ์ ที่เคยปรารภไว้เกี่ยวกับ ชุด เบรคสกายหน้าน่ะ สรุปไปอยู่ที่มือใครแล้ว ยังสนใจอยู่เน้อ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,200

ไม่ได้เหนกะแซวอ๊ะหน่อยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม