พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ซาหวัดลี...ตอนบ่ายๆ...ค๊า..........บ่ายแก่ๆมีแต่คนแก่ๆจิงป่ะ...อิอิ
ท่านประธานที่เคารพครับ
ผมขอคร้านว่าไม่จริงครับท่านประธาน:byebye:
อย่างน้อยผมก็คนหนึ่งล่ะที่ไม่แก่อิอิ...
ส่วนมากคนแก่มักจะไม่ค่อยเข้ามาที่กระทู้:augenrollen:
ก็มีแต่คนหนุ่มๆนี้แหละที่เข้ามาบ่อย...เอิ้ก
(จริงป่าวหว้า):sweat:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

I LOVE CEFIRO จริงๆนะ:wink:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ท่านประธานที่เคารพครับ
ผมขอคร้านว่าไม่จริงครับท่านประธาน:byebye:
อย่างน้อยผมก็คนหนึ่งล่ะที่ไม่แก่อิอิ...
ส่วนมากคนแก่มักจะไม่ค่อยเข้ามาที่กระทู้:augenrollen:
ก็มีแต่คนหนุ่มๆนี้แหละที่เข้ามาบ่อย...เอิ้ก
(จริงป่าวหว้า):sweat:
เออ.ออว่ะ..อย่างน้อยข้าก็คนนึงละว่ะ..ที่ไม่(ยอม)..แก่.เอิ๊ก.ๆๆๆ

ครายแก่ :boss: ม่ายเห็นสักคน :boss: :rolleyes:

ครายแก่ :boss: ม่ายเห็นสักคน :boss: :rolleyes:
ผมก็ว่างั้น..น่ะน้าเหวก..

ตอนนี้กะลัง..เอา25 โบไปติดแก๊สอยู่ อีกหน่อย..จะได้ไปไหนๆได้สบาย..55++

^_^ ฮุๆ
มาด้อมๆมองๆ
ดู
นกขนทอง
ร้องกรู้
อิอิ

คิดฮอด....จุ๊บๆๆๆๆ

22มีค.51 กะว่าจะลงวิ่งสนุกๆ รุ่น2500 m/t ซะหน่อย ใครจะลงวิ่ง แจ้งมาได้ และไม่วิ่งไปเมาก็ได้ อีกเช่นกัน
รายการแข่ง
1. 19 วิ. 2000 at 13. Na 14. Lpg
2. 17 วิ. 2000 mt Prince Cefiro (ยางเรเดียน)
3. 16 วิ. 2500 at
4. 15 วิ. 2500 mt
5. 14 วิ. 3000 at
6. 13 วิ. 3000 mt
บางแสนแล้วนัดเวลาและสถานที่เจอกันอีกครั้ง..คร้าบบบบ....

น่าไปด้วย เด่ว เคลียรืคิว ก่อน ครับพี่ ...........

แหะๆ....แก้ตัวกานหย่ายยยย...อิอิ

มาเลยน๊าปุ๊.....หรือไม่คืนนี้แหลมแท่นก่อนเลย....อิอิ

หุหุ..................................................

:embarrassed: :embarrassed: :embarrassed: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :super: :super: :super: :super: :super: :embarrassed: :embarrassed:

น่าไปด้วย เด่ว เคลียรืคิว ก่อน ครับพี่ ...........
พักนี้ซุ่มน่าดูเรยนะน้าปุ๊...!.......... :wink: :brick:

คืนนี้ใครไปบ้างเอ๋ย
พี่ยศไปป่าวคืนนี้:augenrollen:

พักนี้ซุ่มน่าดูเรยนะน้าปุ๊...!.......... :wink: :brick:

เปลี่ยน นาย ใหม่ ยัดงาน ให้เยอะ โคด >> แทบไม่มีเวลา ล็อค อิน

เตรียมตัว เปิดเทอม ขอทุน ได้แว้ว ........... แถมกำลัง ลงทุนขายของ พรุ่ง ต้องเข้าไปเอาของที่ กทม อีก .............อุ๊ยยยยยยยยย อีก เยอะแยะ ตาแป๊ะไก๋ .....

เปลี่ยน นาย ใหม่ ยัดงาน ให้เยอะ โคด >> แทบไม่มีเวลา ล็อค อิน

เตรียมตัว เปิดเทอม ขอทุน ได้แว้ว ........... แถมกำลัง ลงทุนขายของ พรุ่ง ต้องเข้าไปเอาของที่ กทม อีก .............อุ๊ยยยยยยยยย อีก เยอะแยะ ตาแป๊ะไก๋ .....
ว๊าวววว...จารวยใหญ่แร้ว ว่าแต่ขายไรอ่ะน้า?.... :wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,178

เมื่อคืนแหลมแทร่นเป็นไงกันมั่งพี่น้องบางแสน

ขึ้นมากทม.เลยมะได้ไป

มากันเยอะไม๊......มันส์กันป่ะ

คิดถึงทูกคน...จุ๊บ ๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,179

เสาร์นี้มะได้ไป

ตกลงคลองห้า...ใครไปมั่งอ่ะท่านประธานบางแสน

ผมไปแน่นอนหนึ่งหน่อ

คิดถึงพี่น้องทุกคน....จุ๊พ ๆ

มันส์หยดติ๋งๆๆๆๆ เหมือนกัลล์ทุกเสาร์ค๊าๆ..........ขาดพี่เก่งไปคนนึง....เลยขาดความมันส์ไปสักกาหน่อย.....อิอิ....มะคืนกลับบ้านเกือบตี5 แหะๆ พี่โอ๋ทำงานก้อโดดงาน แต่ล่ะโคนน แหล่มๆทั้งน้าน หุหุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม