พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มีแต่ซ่อมทั้งน้าน......... ตอนนี้ปั๊มพาวเวอร์ดังกุก กุก กุก ตามรอบเครื่องเลย สงสัยจะกลับบ้านเก่า เสียตังค์อีกแล้วงานนี้..............

22มีค.51 กะว่าจะลงวิ่งสนุกๆ รุ่น2500 m/t ซะหน่อย ใครจะลงวิ่ง แจ้งมาได้ และไม่วิ่งไปเมาก็ได้ อีกเช่นกัน
รายการแข่ง
1. 19 วิ. 2000 at 13. Na 14. Lpg
2. 17 วิ. 2000 mt Prince Cefiro (ยางเรเดียน)
3. 16 วิ. 2500 at
4. 15 วิ. 2500 mt
5. 14 วิ. 3000 at
6. 13 วิ. 3000 mt
บางแสนแล้วนัดเวลาและสถานที่เจอกันอีกครั้ง..คร้าบบบบ....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตามนั้นเลย..กินมาก...จนหลงทาง..กลับบ้าน..เอิ๊กๆๆ..ๆๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ก้อไม่ค่อยถนัดการคั่วว่ะแป้น

ถนัดแต่กินอ่ะ...อิอิ:augenrollen:

ถ้าผมไม่คั่วแล้วกินเลยล่ะมันจะอร่อยมั้ย:eeek:
ผมก็อยากกินเลยแต่กลัวไม่อร่อยอ่ะ...เอิ้ก:biggrin:

ไปแน่ครับไปเชียร์พวกพี่ๆคว้าถ้วย:redface:

วี๊ดดดดดดดดดดดดบึ๊มมมมมมมมมมมมมมมม!!!!!!!!!!

Re: สั่งจองเสื้อ และ สติกเกอร์ บางแสนโซน.. 20-02-2008, 01:40

<HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message --]L ตัว นึง
S ตัว นึง ซื้อไว้รอ ตุ๊กตากระเค้ามั่ง เอไครจะได้ใส่หนอ:tongue:
ที่ว่า สั่งไว้สองตัว เผื่อ อีกคนยังไม่รู้ว่าไครจะได้ใส่
ดูมันจะมีเจ้าของเอาแล้วละ ฮะๆ:tongue:
หมั้นไส้ จิงๆ อิอิ

คิดถึงพี่โอ๋ ด้วย เปล่า
อะเอิ้ก.....คนไร๊
โกรธโครต น่ารัก เลย
ซัดรถโชว ซ๊ะงั้น ฮุๆ
คิดถึงเหมือนกันน๊า.....จู๊ปๆ:sweet_kiss: .:wink:
น้ำเน่า...บ้านนอกที่ซู๊ดดดดดด!!อิอิ :biggrin:

ฮุๆ
ขืนยุ กันยั่ง
เสาร์ ที่ผ่านมา
เอิ้กๆ^_^
ตรูว่ายางอินโด หมดดอกยาง
ไม่เกิน2เดือนแน่ ฮะๆ
ทำไปเหอะ.....เพื่อความสะจายยยย.....อิอิ :byebye:

มาแว้วววว....
แหะๆ....มีเพื่อนแหละ.....อิอิ :biggrin: อิดฉาจังมีน้องซะแหละ......:eeek:

ข้างบนพูดถึงเรื่องไยกาน.......ไม่เข้าจัยจิงๆ......อิอิ.......คั่วอาไยกานหยอ......แหะๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,130

ขอบคุณครับพี่..:smile:

เบาๆมั่งเน๊อ...

ก้อลุยเลยสิครับ เพื่อนเก่ง..เหอเหอ:biggrin:
อย่ามาท้าเค้าน๊า...พ่อลูกอ่อน

ช่วงนี้ไปไหนไม่ได้ละจิ

อยู่บ้านเลี้ยงลูก..เฮ้อ ๆ ๆ ๆ :augenrollen:

• #1,131

ถ้าผมไม่คั่วแล้วกินเลยล่ะมันจะอร่อยมั้ย:eeek:
ผมก็อยากกินเลยแต่กลัวไม่อร่อยอ่ะ...เอิ้ก:biggrin:
5 5 5 5

คั่วมากเจอของไหม้:sweat:

ระวัง..ขมนะเมิงงง..เอิ๊อกก ๆ:rolleyes:

:biggrin:
5 5 5 5

คั่วมากเจอของไหม้:sweat:

ระวัง..ขมนะเมิงงง..เอิ๊อกก ๆ:rolleyes:

ไม่เป็นไรครับพี่ หวานเป็นลมขมเป็นยา
5555+
แหม่ทำไปได้

ผมสมาชิก ใหม่บางแสนขอรายงานตัว พึ่งจะเข้าได้ครับ
Mark..ครับ

ผมก็คนนึง..Jack ครับ..ขายข้าวขาหมู..อยู่หลังบ้านพี่ยศ ว่างๆ แวะมาทาน.นระครับ สำหรับรถที่มีสติกเกอร์ บางแสนโซน พิเศษ เลย .ครับ...ผมไม่ค่อยได้ไป แต่ใจอยู่แหลมแท่นทุกเสาร์เลย.. ..ต้องมีสักวันที่จะได้ไป..แล้วเจอกานนน..

เด๋วผมขอลงด้วยน่ะครับ..เอาขำๆ..หนุกๆ ครับ..อยากไป

นาน แระ.

แหะๆ....มีเพื่อนแหละ.....อิอิ :biggrin: อิดฉาจังมีน้องซะแหละ......:eeek:
เอาเลยๆ...อิอิ:biggrin:
อย่ามาท้าเค้าน๊า...พ่อลูกอ่อน

ช่วงนี้ไปไหนไม่ได้ละจิ

อยู่บ้านเลี้ยงลูก..เฮ้อ ๆ ๆ ๆ :augenrollen:
ไอ้อยากมันก้ออยากนะแหละ แต่ตอนนี้จะไปไหนพรวดพราดมันไม่ค่อยเหมาะ..น้องมันน่ารักดีอ่ะ:biggrin: ..ตอนนี้มันรู้สึกดีไปอีกแบบนะ ลองดูดิ เหอเหอเหอ:byebye:

22มีค.51 กะว่าจะลงวิ่งสนุกๆ รุ่น2500 m/t ซะหน่อย ใครจะลงวิ่ง แจ้งมาได้ และไม่วิ่งไปเมาก็ได้ อีกเช่นกัน
รายการแข่ง
1. 19 วิ. 2000 at 13. Na 14. Lpg
2. 17 วิ. 2000 mt Prince Cefiro (ยางเรเดียน)
3. 16 วิ. 2500 at
4. 15 วิ. 2500 mt
5. 14 วิ. 3000 at
6. 13 วิ. 3000 mt
บางแสนแล้วนัดเวลาและสถานที่เจอกันอีกครั้ง..คร้าบบบบ....

น้องเอ๋.....มามั๊ย เอากรองสแตนเลสที่ว่าติดมือมาด้วยเน้อ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ:smile:
เสาร์นี้เจอกาน:spiderman:

ยินดีต้อนรับทุ๊กกกคนค๊าๆ..........

หายไปไหนกานหม๊ดดดดดดดดด..............อยู่คนเด่วอีกแหละน่ะ

• #1,140

ยินดีครับบบบ

A31743 , A31744 รหัสเรียงกันเลยแจ่ม Jack & Mark

ว่าง ๆก้อมาทักทายกันในเวป หรือแหลมแท่นทุกคืนวันเสาร์ก้อได้ครับพี่น้องกันทั้งน้านนน

Welcome ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม