พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วันนี้หายไปไหนกานหม๊ดดดดดด...........เหงาจัง!!! ^^

มาแว้วววว....

หวัดดีครับพี่น้องชาวบางแสครับผมสมาชิกใหม่ครับอยู่แถวๆนนทบุรี
ผอดีจะไปจังหวัดตราดไปทางไหนสะดวกดีครับ..........ขอบคุณครับ
ขึ้นทางด่วนบางนา..ต่อด้วยบูรพาวิถี..ถึงชลบุรี..ออกบายพาสมุ่งหน้าระยอง-จันทร์-ตลาด..ครับถนนดีมาก
หรือจะวิ่งด่วน พระราม9 -มอร์เตอร์เวย์ ยาวบายพาสชล ถึงระยอง-จันทร์-ตราด ก็ได้ สะดวกเช่นกัน..เดินทางปลอดภัย โชคดีครับ

มาแว้วววว....
มารายงานตัวแล้วเรอะ..เซฟพ่อลูกอ่อน...ดีใจด้วยน่ะ ได้ลูกสาว..มีกำไร..555+

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ้าวแป้นมาแถวนี้หรอ

ผมอยู่หน้าท่าเรืออ่า

ว่าแต่เพื่อนน้องสาวน่ารักป่ะ..คราวหน้าไปส่งให้ก็ได้นา..อิอิ

ระวังงูโผล่..อุ๊บ..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ้าวแป้นมาแถวนี้หรอ

ผมอยู่หน้าท่าเรืออ่า

ว่าแต่เพื่อนน้องสาวน่ารักป่ะ..คราวหน้าไปส่งให้ก็ได้นา..อิอิ

พอดีผมกำลังคั่วอยู่อ่ะพี่:biggrin:
เดียวเสาร์นี้ถ้าไม่มีไรผิดพลาดจะพาไปด้วย:rolleyes:

ขึ้นทางด่วนบางนา..ต่อด้วยบูรพาวิถี..ถึงชลบุรี..ออกบายพาสมุ่งหน้าระยอง-จันทร์-ตลาด..ครับถนนดีมาก
หรือจะวิ่งด่วน พระราม9 -มอร์เตอร์เวย์ ยาวบายพาสชล ถึงระยอง-จันทร์-ตราด ก็ได้ สะดวกเช่นกัน..เดินทางปลอดภัย โชคดีครับ

หน้าบ้านผมไม่ปลอดภัยรถวิ่งชนป้ายทุกคืน
มาถึงสวนเสือระวังเด้อ ทางมันมึด:smile:

ขอบคุณครับพรุ่งนี่ถ้ากลับไม่เย็นจะไปแวะทักท้ายครับ
ผมก็ชอบไปบางแสนครับชอบไปกินร้าน...ป้าแป๊ดครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,108

มารายงานตัวแล้วเรอะ..เซฟพ่อลูกอ่อน...ดีใจด้วยน่ะ ได้ลูกสาว..มีกำไร..555+
ง้านป๋ายศเราก้อกำไรดับเบิ้ลอ่ะดิ

เพราะมีลูกสาวสองคนน่ารักซะด้วย:biggrin:

• #1,109

เฮ้ยแป้น...คั่วมากไฟแรง ๆ

ระวังกระทะไหม้นะเมิง..อิอิ

งั้นต้องขอคำแนะนำจากพี่ซะแล้วผมก็คั่วไม่ค่อยเป็น:smile:
ชี้แนะด้วยครับ

555555555
:redface: :redface: :redface:

เทสๆ
หนูเองจ๊า..........................
แหม่ม นะ คิดถึง ทุกคน
คิดถึงพี่โอ๋ ด้วย เปล่า
อะเอิ้ก.....คนไร๊
โกรธโครต น่ารัก เลย
ซัดรถโชว ซ๊ะงั้น ฮุๆ
คิดถึงเหมือนกันน๊า.....จู๊ปๆ:sweet_kiss: .:wink:

ฮุๆ
ขืนยุ กันยั่ง
เสาร์ ที่ผ่านมา
เอิ้กๆ^_^
ตรูว่ายางอินโด หมดดอกยาง
ไม่เกิน2เดือนแน่ ฮะๆ

ฮะ อะเออ กรูก็ว่างั้น
คิกๆ:biggrin:

ระวังงูโผล่..อุ๊บ..
[/color][/size]

Re: สั่งจองเสื้อ และ สติกเกอร์ บางแสนโซน.. 20-02-2008, 01:40
<HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message --]L ตัว นึง
S ตัว นึง ซื้อไว้รอ ตุ๊กตากระเค้ามั่ง เอไครจะได้ใส่หนอ:tongue:
ที่ว่า สั่งไว้สองตัว เผื่อ อีกคนยังไม่รู้ว่าไครจะได้ใส่
ดูมันจะมีเจ้าของเอาแล้วละ ฮะๆ:tongue:

อื่ม
นี้ก็11-12แล้ว
วันที่22 นี้ไครไปมั่ง
ช่วงนี้เริ่มกระเป๋าแบนแล้วด้วย
เซ็งงานเข้า เพียบ เลย
ต้นเดือน เปลี่ยนยาง
เที่ยวทุกเสาร์
พรุ่ง นี้กลับบ้านอีก:embarrassed:
แงกเลย แต่ยังไงต้องไปแหงม
1ลำ

• #1,117

งั้นต้องขอคำแนะนำจากพี่ซะแล้วผมก็คั่วไม่ค่อยเป็น:smile:
ชี้แนะด้วยครับ
พี่ก้อไม่ค่อยถนัดการคั่วว่ะแป้น

ถนัดแต่กินอ่ะ...อิอิ:augenrollen:

• #1,118

ตกลงควอเตอร์ไมล์วันที่ 22 มีนา กรูไปด้วยย..เกาะรถใครไปดีหว่า..อิอิ

เซฟกรูวายสายไฟอยู่..สิ้นเดือนเอาเข้ากุงเตบต่อ คงเดือนหน้าจะได้ขับ

ตามมาด้วยสุดยอดการรวมพลครั้งใหญ่แห่งปีที่มอเตอร์โชว์ไบเทคบางนา

วันศุกร์ที่ 4 เมษา งานนี้มันส? ไม่รู้รถเส็จทันป่าวอ่า..เง้ออทั้งสองงานไม่พลาด

• #1,119

รถออกอู่บางพระมาแล้ว ระบบไฟเม่งเพี้ยน ทั้งลำ

พรุ่งนี้ต้องเอาไปวายริ่งไล่ไฟไหม่

วันนี้เปลี่ยนปั๊มติ๊กเจไปอีกตัว..ทิศหน้าเข้ากุงเตปไปเฉือนต่อ..

เฮ้อ ๆๆ ๆ:sweat: เหนื่อย..วุ๊ยยยยย:sweat:

ขอบคุณครับพี่..:smile:

ฮุๆ
ขืนยุ กันยั่ง
เสาร์ ที่ผ่านมา
เอิ้กๆ^_^
ตรูว่ายางอินโด หมดดอกยาง
ไม่เกิน2เดือนแน่ ฮะๆ
เบาๆมั่งเน๊อ...

ง้านป๋ายศเราก้อกำไรดับเบิ้ลอ่ะดิ

เพราะมีลูกสาวสองคนน่ารักซะด้วย:biggrin:
ก้อลุยเลยสิครับ เพื่อนเก่ง..เหอเหอ:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม