พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้ก็อดไปตามเคย..:cry: ใครว่างมารับทีเดี๋ยวมีทิป..:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยากไปแจมด้วยครับ ..จอดตรงแหลมแท่นเลยใช่ไหมครับ
จอดประจำป่าวครับทุกคืนวันเสาร์ใช่ไหมเอ่ย

ถถถถ....ถูกต้องนะคร๊าบ...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,063

คืนนี้คงอยู่ยาวซักตีสองตีสามคงไม่ได้นอน

เพราะต้องไปรับเจ้าบ่าวเจ้าสาวไปแต่งหน้า..เง้ออ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อยากจะเจออ่ะแต่ ตรูจะไปไงหว่า....

อยากจะเจออ่ะแต่ ตรูจะไปไงหว่า....
สุวิทย์เข้ามาไม่เจอพี่พลาดกนันิดเดียว..น่าจะมาเย็นกว่านี้นิดนึง
พี่ออกไปติดป้ายที่อิสเทิร์นซีบอร์ดพึ่งกลับมา..อ่ะ.

เสาร์ที่แล้วมีสมาชิกจากกรุงเทพฯ มาเยี่ยมเราแบบ ยกครอบครัวมาเลยครับ ดีใจและยินดีต้อนรับครับ

ไฟล์แนบ

102.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
    96.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69

เด๋วเมียมาเห็นเข้า..ระวังจะอดมาบางแสน..น่ะ
ไม่มีปัญหาคับน้า...เค้าชินแระ!!!.......อิอิ :biggrin:

วันนี้เงียบหน่อย..สมาชิกสลบ..กันหมด วันเสาร์ที่ผ่านมาสมาชิกหนาแน่น เหมือนเดิม

เสาที่ผ่านมาสมาชิกยังหนาแน่น เหนียวๆ หนีบๆ..เกือบจะมีผนตก

ไฟล์แนบ

96.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    93.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
    86.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    91.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
    83 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    79.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    99.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    93.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
    87.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    101.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67

มาทุกเสาร์.....มาวทุกเสาร์.......อิอิ

วันนี้เหนื่อยแต่เช้า.....แต่บรรยากาศดี

มาทุกเสาร์.....มาวทุกเสาร์.......อิอิ
นู๋ ก้อ ไป ทุก เสาร์ เหมื่อน เจ๊ อะ แหละ นะ
ไป ดู ผู้ ชาย อ่า เยอะ ดี 555+
เบื่อ ละ หน้า เก่า ๆๆๆ และ ก้อ แก่ ๆๆๆๆๆ อะ
อิอิ:biggrin:

เทสๆ
หนูเองจ๊า..........................
แหม่ม นะ คิดถึง ทุกคน

นู๋ ก้อ ไป ทุก เสาร์ เหมื่อน เจ๊ อะ แหละ นะ
ไป ดู ผู้ ชาย อ่า เยอะ ดี 555+
เบื่อ ละ หน้า เก่า ๆๆๆ และ ก้อ แก่ ๆๆๆๆๆ อะ
ดีมากเลย..นู่.กิ๊บ..อายุยังน้อย..อนาคตยังไปอกีไกล..(ถ้ามีค่ารถ)
เดินหน้าต่อไป..

เทสๆ
หนูเองจ๊า..........................
แหม่ม นะ คิดถึง ทุกคน
น่ารักมาก..ทุกเสาร์เลย นู๋แหม่ม.(เปรมฤทัย)..เสาร์ที่แล้วเบิร์นล้ออยู่กับที่..สุดยอดไปเลย..
เข้าเว็บซ์ บ่อยๆน่ะ..กระทู้บางแสนจะได้คึกคัก..

โอ้วมีเบิร์นล้อด้วยเสียดายจัง:eeek:

วันอาทิตย์ที่ผ่านมาก็รู้แล้วว่า
พวกเรารักกันแค่ไหน:redface:
อบอุ่นมากครับ

742 นี่นู๋กิ๊บเหรอ ว่าใครแก่จ๊ะ :biggrin: :byebye: :boss: :wink:

แล้วนู๋แหม่มคันไหนอ่ะที่เบิร์นล้อ เสาร์ที่ผ่านมามาป่าว?:confused:

น่าสนุกจัง ถ้าได้ไปบางแสนจะเเวะเข้าไย่ยม ผมรู้จักสถานนี้มานานแหละ แต่ไม่เคยไปสักที เดินทางไปยังงัยครับ แนนำแผนที่หน่อยครับ เผื่ออาจจะไปเที่ยวเล่นบ้างครับผม

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,080

เพิ่งฟื้นอ่ะ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม