พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้เจอกันหลมแทร่นนนนนนนนนนนนนนนนนครับ

น้าอ็อดมาเที่ยวป่าวววววววววววววววววววววววววว
พรุ่งนี้ป๋มกลับพิดโลกอ่ะคับน้าเก่ง..ไว้โอกาสหน้านะคับ
..ขอบคุณค๊าบบบบบบบบบบ....:smile:

เชื่อแระ ว่าน้าอ๊อดเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆ :eeek: :verrckt: :biggrin: :rolleyes:
:eeek: ฉะ ดุ้ง โหยง .. !!! :wink: :biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ถ้าผมอยู่กรมอุตุ แล้วพี่ยศจะอยู่กรมไหนหรอ
กรมอุดตูดป่าว555+:wink:
ฮ้ย.ๆ.อุดตงดุดตูด..อะไร..พูดไม่สุภาพ..ชอบดุดอย่างอื่น..โว้ย.ยย

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขอนุญาตเอารูปมาเป็นไอค่อนนะคับ...:wink:

..ขอบคุณทีมพีอาร์บางแสนโซนทุกท่านค๊าบ...:sweet_kiss: :biggrin:
เด๋วเมียมาเห็นเข้า..ระวังจะอดมาบางแสน..น่ะ

หุหุ:eeek:

ฮ้ย.ๆ.อุดตงดุดตูด..อะไร..พูดไม่สุภาพ..ชอบดุดอย่างอื่น..โว้ย.ยย

ไอ้ที่ว่าชอบดูดนี้มันคืออะไรอ่ะ
หวังว่าไม่ใช้ไอติ่มนะ:augenrollen:

สมาชิกใหม่พี่น้องบางแสนโปรดทราบ ตอนนี้ทุกท่าน สามารถเข้าล๊อคอิิน ใช้งานในเซฟิโร่ไทยแลนด์ ได้แล้วครับ ในนามผู้ใช้งาน ตามระหัสของท่าน ตามรายละเอียดดังนี้..
สมาชิกที่สมัคร เมื่อวันที่ 16ก.พ.51
1 คุณ วิวัฒน์ ระหัส A31750
2 คุณ วีรเดช (ดอ๊เตอร์เซฟ) ระหัส A31751
3 คุณ ชุติพนธ์ (อ้วนรถแดงอ่าว) ระหัสA31752
4 คุณ ทนงศักดิ์ (อ๊อต Neo6) ระหัส A31753
สมาชิกที่สมัคร เมื่อวันที่ 1 มีค. 51
5 คุณธนชัย (เอ้) ระหัสA31754
6 คุณ สุรพัฒน์ (เต้ย) ระหัสA31755
7 คุณ พัลลภ ระหัส A31756
8 น.ส. เปรมฤทัย ระหัส A31757
สมาชิกที่สมัคร เมื่อวันที่ 4 มีค. 51
9 คุณ ธวัช (หรั่งบ่อวิน) ระหัสA31758
10 คุณ สุวิทย์ ระหัสA31759
11 คุณ จิรัฏฐ์เอก ระหัส A31760
หากมีปํญหาเข้าใชงานไม่ได้..กรุณาติต่อ ผมได้ตลอดเวลา โทร.081-9458622

สมาชิกใหม่พี่น้องบางแสนโปรดทราบ ตอนนี้ทุกท่าน สามารถเข้าล๊อคอิิน ใช้งานในเซฟิโร่ไทยแลนด์ ได้แล้วครับ ในนามผู้ใช้งาน ตามระหัสของท่าน ตามรายละเอียดดังนี้..
สมาชิกที่สมัคร เมื่อวันที่ 16ก.พ.51
1 คุณ วิวัฒน์ ระหัส A31750
2 คุณ วีรเดช (ดอ๊เตอร์เซฟ) ระหัส A31751
3 คุณ ชุติพนธ์ (อ้วนรถแดงอ่าว) ระหัสA31752
4 คุณ ทนงศักดิ์ (อ๊อต Neo6) ระหัส A31753
สมาชิกที่สมัคร เมื่อวันที่ 1 มีค. 51
5 คุณธนชัย (เอ้) ระหัสA31754
6 คุณ สุรพัฒน์ (เต้ย) ระหัสA31755
7 คุณ พัลลภ ระหัส A31756
8 น.ส. เปรมฤทัย ระหัส A31757
สมาชิกที่สมัคร เมื่อวันที่ 4 มีค. 51
9 คุณ ธวัช (หรั่งบ่อวิน) ระหัสA31758
10 คุณ สุวิทย์ ระหัสA31759
11 คุณ จิรัฏฐ์เอก ระหัส A31760
หากมีปํญหาเข้าใชงานไม่ได้..กรุณาติต่อ ผมได้ตลอดเวลา โทร.081-9458622

เยี่ยมมากเลยครับประธานบางแสน เด้วมีเวลาจะไปเยือนพี่น้องบางแสนครับ

เออน้อง..:smile: :boss: เข้าไปเลยน่ะไม่ต้องหว่งเดี๋ยวมีพีอา:sweet_kiss: สาวสวย:sweet_kiss: คอยต้อนรับอยู่พอดีรถเราเสียอ่ะ:sweat: ไม่ได้ขับมาเดือนกว่าๆและ ตั้งแต่กลับมาจากจันท์อ่ะชวนพี่
นาจมาด้วยจิมารู้จักกับเพื่อนๆที่บางแสนด้วย
พี่น้องกลุ่มบางแสนต้อนรับนายน้องด้วยน่ะครับ
มาไกลครับระยอง..ฮิอย่าให้เสียชื่อบางแสนน่ะ:go:
รับเเซ่บค๊า.......:byebye:

เด๋วเมียมาเห็นเข้า..ระวังจะอดมาบางแสน..น่ะ
ถูกกกกกก!!!!!ต้องๆๆๆๆๆๆ..........เด่วนู๋จางานเข้ามะนี่..........อิอิ:eeek:

เออน้อง..:smile: :boss: เข้าไปเลยน่ะไม่ต้องหว่งเดี๋ยวมีพีอา:sweet_kiss: สาวสวย:sweet_kiss: คอยต้อนรับอยู่พอดีรถเราเสียอ่ะ:sweat: ไม่ได้ขับมาเดือนกว่าๆและ ตั้งแต่กลับมาจากจันท์อ่ะชวนพี่
นาจมาด้วยจิมารู้จักกับเพื่อนๆที่บางแสนด้วย
พี่น้องกลุ่มบางแสนต้อนรับนายน้องด้วยน่ะครับ
มาไกลครับระยอง..ฮิอย่าให้เสียชื่อบางแสนน่ะ:go:

อ่าวเสียอีกแล้ว..:eeek: โห่เซงเลยไม่ได้เจอกันอีก งั้นเด๋วพรุ่งนี้โทรหาล่ะกัน ไงก้ thank หลาย ที่เปิดทางให้....หุหุ

ชะแว๊บ...........

สวัสดีครับพี่น้องคร๊าบวันนี้ตื่นสาย
เพราะไม่ได้ไปทำงาน
บรรยากาศยามเช้าสดใสกว่าเมื่อวาน
ตื่นกานยังครับพี่น้องคร๊าบ:smile:

ฮัลโหลๆๆๆเทสทดสอบทดสอบ123:biggrin:

ชะแว๊บ...........
มีแอบ.ๆซ่อนๆ..ด้วย..

สวัสดีครับพี่น้องคร๊าบวันนี้ตื่นสาย
เพราะไม่ได้ไปทำงาน
บรรยากาศยามเช้าสดใสกว่าเมื่อวาน
ตื่นกานยังครับพี่น้องคร๊าบ:smile:
วันนี้ตื่นแต่เช้าเหมือนทุก ๆ วันแต่งานยุ่งแตเชัา..พึ่งจะได้แว๊บบ..มานี่ล่ะ..

เจอการแหล่มแท่นคร๊าบบบบบบบบบพี่น้อง...........

คิตึ๋งทุ๊กคนนนนนนนนน............เจอการค๊า..........

อรุณสวัสดิ์ คร๊าบ บางแสนนนนนนนน :sweet_kiss:

อยากไปแจมด้วยครับ ..จอดตรงแหลมแท่นเลยใช่ไหมครับ
จอดประจำป่าวครับทุกคืนวันเสาร์ใช่ไหมเอ่ย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,059

ใช่ยยยยยยยยยยแล้วครับตรงลานเพลินแหลมแท่นครับบ

ทุกเสาร์เหนเซฟจอดอยู่เยอะ ๆเข้ามาเลยครับ

ยินดีต้อนรับทุกเสาร์ครับ...คืนนี้เจอกัน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,060

คืนนี้เจอกันนะ......พี่น้องครับบ...จุ๊บบ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม