พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

742 นี่นู๋กิ๊บเหรอ ว่าใครแก่จ๊ะ :biggrin: :byebye: :boss: :wink:

แล้วนู๋แหม่มคันไหนอ่ะที่เบิร์นล้อ เสาร์ที่ผ่านมามาป่าว?:confused:
สีขาวฝาโปรงดำไงพี่เหวก....แก้มเจาะเหมือนพี่อ่า....:verrckt:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มีแต่รถงามๆท้างงงน้านนนและก็ โหดดดดๆๆๆๆท้างงงงน้านนนน ลานขาวๆ มานดำหมดแล้ววววววเล่นเบิร์นยางกันซะ555++++ระวังเทศบาลเค้ามาจับนา อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,084

น่าสนุกจัง ถ้าได้ไปบางแสนจะเเวะเข้าไย่ยม ผมรู้จักสถานนี้มานานแหละ แต่ไม่เคยไปสักที เดินทางไปยังงัยครับ แนนำแผนที่หน่อยครับ เผื่ออาจจะไปเที่ยวเล่นบ้างครับผม
ยินดีต้อนรับครับ

ชาวบางแสนยินดีต้อนรับและเป็นมิตรกับทุกโคนนนนน
เทสๆ
หนูเองจ๊า..........................
แหม่ม นะ คิดถึง ทุกคน
เข้าเวปได้แล้ว..ดีใจด้วยสาวน้อยจอมห้าว

757 รหัสสวยซะด้วย

เข้าเวปบ่อย ๆนะ

เสาร์ที่แล้วติดติ๊กเกอร์ให้กะมือเลย

คิดถึงเช่นกัน...จุ๊บ ๆ:sweet_kiss:

สีขาวฝาโปรงดำไงพี่เหวก....แก้มเจาะเหมือนพี่อ่า....:verrckt:

ไม่เห็นง่ะ :verwirrt: สงสัยพี่จะกลับก่อน :go: :go:

ไม่เห็นง่ะ :verwirrt: สงสัยพี่จะกลับก่อน :go: :go:
ก้อพี่เหวกมาแล้วก้อต้องรีบกลับเร้วจิ.....เพราะมีตัวอ่อนมาด้วย.......หุหุ.....:biggrin: :biggrin: :biggrin: เด่วไม่ทันเวลา :dribble:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ตื่งๆๆๆๆ........ตื่งการหรือยัง....พี่น้องชาวบางแสน.......หรือว่ายังไม่ฟื้นการ....อิอิ

ตื่งๆๆๆๆ........ตื่งการหรือยัง....พี่น้องชาวบางแสน.......หรือว่ายังไม่ฟื้นการ....อิอิ
ร่าเริงจังนะ คนเนี้ยยยยยยย

ก้อพี่เหวกมาแล้วก้อต้องรีบกลับเร้วจิ.....เพราะมีตัวอ่อนมาด้วย.......หุหุ.....:biggrin: :biggrin: :biggrin: เด่วไม่ทันเวลา :dribble:

เกลียดคนรู้ทัน :wink: :wink: :biggrin: :biggrin: :sweet_kiss:

น่าสนุกจัง ถ้าได้ไปบางแสนจะเเวะเข้าไย่ยม ผมรู้จักสถานนี้มานานแหละ แต่ไม่เคยไปสักที เดินทางไปยังงัยครับ แนนำแผนที่หน่อยครับ เผื่ออาจจะไปเที่ยวเล่นบ้างครับผม
ยินดีต้อนรับเสมอครับ..มาไม่ถูกอ่านป้าย ชลบุรี-บางแสน เรื่อยๆ รับรองมาถึงแน่ครับ..
เอ้า..ชมภาพบรรยากาศ คืนวันเสาร์ที่8 มีค.51ได้ที่หน้า103ครับ..ว่าอบอุ่น..สนุกสนานแค่ไหน..

• #1,091

คำเตือน

โปรดระวังด้วยนะครับ

มาบางแสนขามาน่ะมาถูก

แต่ขากลับมันจะกลับไม่ค่อยถูกนะครับ

ผมเองไปหลงทางอยู่บ่อย ๆนี่ขนาดไปทุกเสาร์ยังหาทางกลับไม่ค่อยเจอ

มีเพื่อนสมาชิกบางคนขับกลับไม่ไหวกลับบ้านไม่ถูก...มันยังไปจอดรถนอนเป็นเพื่อนลิงบนเขาอะกิมุข(เขาสามมุข)อ่ะครับ

ร้องไห้มั้งก้อได้.........แว๊กกกกกกกกก...........แง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.......

เกลียดคนรู้ทัน :wink: :wink: :biggrin: :biggrin: :sweet_kiss:
ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...............:biggrin: :biggrin: :eeek:

ที่บางแสน แรงๆกันทั้งน้าน.......อันนี้เฟริมครับ หุหุ.....

เช้านี้ขับรถไปส่งเพื่อนน้องสาวที่นิคมแหลมฉบัง
การจราจรพอเคลื่อนตัวไปได้ไม่ติดขัด
บรรยากาศก็ดีเช้านี้อากาศสดใส....ฟันธง:byebye:

• #1,096

อ้าวแป้นมาแถวนี้หรอ

ผมอยู่หน้าท่าเรืออ่า

ว่าแต่เพื่อนน้องสาวน่ารักป่ะ..คราวหน้าไปส่งให้ก็ได้นา..อิอิ

• #1,097

ตื่นเถิดชาวไทยอย่ามัวหลับไหลลุ่มหลง

กลับจากงานแต่งเป็นไงกันมั่งพี่น้องคร๊าบบ

กลับจากงานแต่งก้อมาวการตามระเบียบบบบบบบบบบบบ........ยาวววววววววว

หวัดดีครับพี่น้องชาวบางแสครับผมสมาชิกใหม่ครับอยู่แถวๆนนทบุรี
ผอดีจะไปจังหวัดตราดไปทางไหนสะดวกดีครับ..........ขอบคุณครับ

อาการกำเริบอีกแว้วววววววว..............อิอิ.......เก็บอาการหน่อยค๊า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม