พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วันก่อนไปเที่ยว Gusto รู้สึกเหงาขึ้นมาจับใจ จริง ๆ..........เอื้อก........
ถ่ายคลิปมาด้วย ......55

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,002

ว่าแต่เอ๋............ข้างบนเค้าพูดถึงเรื่องไรกานหว่า??ซอยถี่ๆ...งงจัง.....อิอิ

อยากรู้ไอ้เก่งขาวมันดูจิ

เออ..พี่ๆครับไอ้ซอยถี่ๆมันอยู่แถวไหนครับ:confused:
อยากจะไปบ้าง:byebye:
บางแสนเรามีม่ะจะแวะไปสัก2ชั่วโมง:biggrin:
อยากรู้แถวพาไป

เปลี่ยนชื่อหัวข้อกาทู้ใหม่ดีมะน้า..

...บางแสน..เรามาหื่นกัน..หื่นกัน...

...55555555..... :biggrin:
ผมว่าน้าอ็อดดูหื่นก่าเพื่อนอ่า

ไฟล์แนบ

• bang 074_resize.jpg
    bang 074_resize.jpg
    62.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 217
  • bang 075_resize.jpg
    bang 075_resize.jpg
    49 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 223
  • bang 073_resize.jpg
    bang 073_resize.jpg
    60.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 213
  • bang 057_resize.jpg
    bang 057_resize.jpg
    74.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 210
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

Update ล่าสุด รถนายเก่ง ตูดสกาย Start วิ่งได้แล้ว แต่ยังอยู่ที่อู่อยู่
เสาร์นี้คงเอากลับได้แล้ว และขอรับบริจาก กันชนหน้าอะไรก็ได้ยืมใส่ขำๆให้เก่งมันหน่อย จะได้ไม่โดน พี่หรวดโบก ...:smile:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:byebye: สวัดดีครับ,พี่น้องชาวบางแสนทุกคน

สวัสดีครับ:boss:

Update ล่าสุด รถนายเก่ง ตูดสกาย Start วิ่งได้แล้ว แต่ยังอยู่ที่อู่อยู่
เสาร์นี้คงเอากลับได้แล้ว และขอรับบริจาก กันชนหน้าอะไรก็ได้ยืมใส่ขำๆให้เก่งมันหน่อย จะได้ไม่โดน พี่หรวดโบก ...:smile:
ถ้าจะยืมใส่ขำๆ ละก็ ของพี่ 24 วาวส์ ยังว่างอยู่ ติดต่อได้เลย 555++

:smile:
ถูกต้องเลยพี่เก่ง............พี่โอ๋งานเข้าแน่ๆ........เหอๆ :rolleyes:
:smile: :smile: ก็ลองดูใจกันอยู่อะนะ
นิสัยดีอะ โดนใจมากอะ
เบนซ์แนวเดียวกัน สไตรเดียวกัน
แต่มะรู้จาโดน ทิ้งอีกเปล่า
ไอ้เรามันมะค่อยดีอะนะ
กินเหล้าเมายากะเพื่อนมากมาย
ปล.มะรู้แอบดูอยู่เปล่า อิอิ:smile: มีคนแอบปลื้มนะน้องสาว:smile:

• #1,008

ถ้าจะยืมใส่ขำๆ ละก็ ของพี่ 24 วาวส์ ยังว่างอยู่ ติดต่อได้เลย 555++
พรุ่งนี้แวะไปเอาที่ร้านเลยพี่ยศ..ยืมขำก่อง

เออพี่ยศ..ร้านทำไฟตรงผาแดงช่างชื่ไรนะ

พรุ่งจาแวะไปเซ็ก..เอ๊ย.!!!ไปเช็คไฟหน่อย

พรุ่งนี้แวะไปเอาที่ร้านเลยพี่ยศ..ยืมขำก่อง

เออพี่ยศ..ร้านทำไฟตรงผาแดงช่างชื่ไรนะ

พรุ่งจาแวะไปเซ็ก..เอ๊ย.!!!ไปเช็คไฟหน่อย
นี่ก็ไปทำมา สองวันแระ..ตู้แอร์รั่วฝ่ากระโปรงหลังเปิดไฟฟ้าเสีย วันนี้จบเรียบร้อย..พรุ่งนี้จะไปเปลี่ยนผ้าเบรคหลังที่นี่แหละ..จะได้ลองล้อ17 ของเขาด้วย.กะจะยืมไปลง ควอเตอร์ไมล์ อ่ะ..ทีมช่างชุดนี้พี่จะเอาไป เป็นทีมเซอร์วิสส์ บางแสนโซน ด้วยน่ะ..ไปด้วยใจ..ไม่คิดค่าใช้จ่าย..ชื่อ..ตาเฒ่า..ไปเถอะ..เขารู้จักชื่อแก..เพราะพี่ โปรโมทไว้แล้ว..แนะนำตัวได้เลย..หรือจะไปพร้อมกันช่วงเย็นๆ เลิกงานแล้วก็ได้..

:byebye: สวัดดีครับ,พี่น้องชาวบางแสนทุกคน
หายไปเลยนะจร่ะ..........ว่างๆลงมาเท่วบ้างจิ......ทุกคนคิตึ๋ง:biggrin:

อยากรู้ไอ้เก่งขาวมันดูจิ
เง้อ...อาไรขาวๆหรอ.....เหอๆๆ.........:biggrin: ถามไม่ช่ายหรอ...อย่ารีบซอยดิมานอ่านไม่รู้เรื่อง....กร๊ากกกกกกกกกกก:byebye:

:smile:
:smile: :smile: ก็ลองดูใจกันอยู่อะนะ
นิสัยดีอะ โดนใจมากอะ
เบนซ์แนวเดียวกัน สไตรเดียวกัน
แต่มะรู้จาโดน ทิ้งอีกเปล่า
ไอ้เรามันมะค่อยดีอะนะ
กินเหล้าเมายากะเพื่อนมากมาย
ปล.มะรู้แอบดูอยู่เปล่า อิอิ:smile: มีคนแอบปลื้มนะน้องสาว:smile:
เหอๆ........ซาทุ๊............ก้อเลิกมาวสักทีจิ....ทำตัวดีดี....ทำดีไปเถอะ ความดีไม่ต้องพูด แค่การกระทำเค้าก้อเหงเเล้ว ถ้าเราดีจริง ไม่ได้แสร้ง.........:biggrin:

บางแสนนี้รักกันดีจัง.....อบอุ่นถึงระยองเลย 555+

• #1,014

ก้อไอ้คนของหล่อนที่บ้านน่ะ...เรียกเก่งขาว (รถขาว)

ส่วนพี่น่ะไว้เรียก......................เก่งส้มแระกัน

ดันชื่อโหลอีกตรู..กำ:sweat:

ไปเข้ากลุ่มที่ไรพวกเรียก..."เฮ้ย.เก่ง"

ทีไรหันขวับบสองคนเลย..หลายที่แระ

เข้าใจยัง..นู๊เบ๊นซี่..หุหุ:confused:

เสาร์นี้จะแวะเที่ยวหานะจ๊ะ กลุ่มบางแสน....อยู่กันรึป่าวครับเสาร์นี้ที่แหลมแท่น... ตาหลั่งอยู่ใหนมารับด้วย ตาโอ๋ก็ได้ เขินง่ะ 555+ ถึงประมาณ 17.00 น. ถ้าหลับเพลินโทรปลุกด้วยนะ...อิอิ 086-5768335 น้องครับ .. แล้วเจอกันครับ

วันก่อนไปเที่ยว Gusto รู้สึกเหงาขึ้นมาจับใจ จริง ๆ..........เอื้อก........
ถ่ายคลิปมาด้วย ......55
เหงา ก้อมาที่ลานแหลมแท่นจิจร่ะ..........อิอิ:biggrin:

ก้อไอ้คนของหล่อนที่บ้านน่ะ...เรียกเก่งขาว (รถขาว)

ส่วนพี่น่ะไว้เรียก......................เก่งส้มแระกัน

ดันชื่อโหลอีกตรู..กำ:sweat:

ไปเข้ากลุ่มที่ไรพวกเรียก..."เฮ้ย.เก่ง"

ทีไรหันขวับบสองคนเลย..หลายที่แระ

เข้าใจยัง..นู๊เบ๊นซี่..หุหุ:confused:
เข้าจัยแล้วฮะ.......ฮ่ะฮ่ะ:biggrin:

รูปสุดท้ายนี่ น้าอ๊อดกำลังคิดไรอยู่อ่า....อิ อิ

สงสัยจะฝันหวาน.........เอิ๊ก.......

นี่ก็ไปทำมา สองวันแระ..ตู้แอร์รั่วฝ่ากระโปรงหลังเปิดไฟฟ้าเสีย วันนี้จบเรียบร้อย..พรุ่งนี้จะไปเปลี่ยนผ้าเบรคหลังที่นี่แหละ..จะได้ลองล้อ17 ของเขาด้วย.กะจะยืมไปลง ควอเตอร์ไมล์ อ่ะ..ทีมช่างชุดนี้พี่จะเอาไป เป็นทีมเซอร์วิสส์ บางแสนโซน ด้วยน่ะ..ไปด้วยใจ..ไม่คิดค่าใช้จ่าย..ชื่อ..ตาเฒ่า..ไปเถอะ..เขารู้จักชื่อแก..เพราะพี่ โปรโมทไว้แล้ว..แนะนำตัวได้เลย..หรือจะไปพร้อมกันช่วงเย็นๆ เลิกงานแล้วก็ได้..

ร้านนี้ฝีมือคับ ไว้ใจได้เรื่อง wiring รถเพียบเลยที่ร้าน รถแต่งทั้งน้าน....ถ้ามาจากศรีราชา ให้ไป u-turn ตรงแยกอ่าวไผ่แล้ววนรถกลับมา อยู่เยื้องๆ 0 isuzu ใหม่น่ะเก่ง ลองดู

สวัสดีคร๊าบพี่น้องคร๊าบ :redface:
เช้านี้ทำมั้ยมันดูมัวๆไงก็ไม่รู้ฝนก็ไม่ตก
แดดก็ไม่ออก :smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม