Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ฝากดูด้วยครับรถA32สีเทาล้อ18ตอนนี้เค้าไปทำงานแถวชลบุรีใกล้ๆแหลมแท่นมีสติกเกอร์ K-SPORT(ถ้ายังติดอยู่)ด้านขวา.ถึงยังไงก็ยังอดห่วงไม่ได้แม้เราจะไม่ได้อยู่ด้วยกันอีกก็ตามรบกวนกลุ่มบางแสนช่วยดูๆให้ด้วยเผื่อรถเขามีปัญหาแถวๆนั้นครับขอบคุณมากครับ...:burn: :burn: :burn:
....ขอบคุณครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ข้าวขาหมู หลังบ้านพี่ไง..แป้น..ของเขาอะหร่อย..นาเป็นสมาชิกเราด้วย

ผมไปแน่พี่:biggrin:

ผมไปแน่พี่:biggrin:
เออ..สติกเกอร์ เซฟไทย เลขระหัส และเว็ปไซด์ โลโก้ปลาโลมา ของนาย..ส่งมาแล้วเสาร์นี้ได้ติดแน่..

เออ..สติกเกอร์ เซฟไทย เลขระหัส และเว็ปไซด์ โลโก้ปลาโลมา ของนาย..ส่งมาแล้วเสาร์นี้ได้ติดแน่..

อย่าลืมเสื้อด้วยนะพี่
ผมกะไปตัวเปล่า ไปใส่ที่โน่นเลย:frown:

:biggrin:
ชอบใจจัง น้องสาวกลุ่ม พัทยาจัง
คนที่ขับเซฟ สีขาวTBO3ล้อ ขาวอะ
ถ้าแต่งเองจริงอะ ข่าวเค้าว่า ซิ่งน่าดูแถวพัทยา
ระวัง นะ
มีคนแอบ ชอบ อยู่นะ อิอิ
= ตาคนนี้ก้อชอบไปหมดทุกคนแหละ :mad:
( อิอิ สงสัยงานตีนจะเข้า) = สมน่าเด่วจะคอยช่วยซ้ำเติม :biggrin:

ปล.ขออภัย อาการรถไม่เป็นใจ โดนัทไม่ออกครับ รถเยอะคนแยะ
อาย ครับ ยอมรับครับปอด ใส่เต็มไม่ได้ อีกอย่างยางไหม่หนึบสุดๆ
= เด่วพาสาวมานั่งด้วย จะได้ไม่ปอด สาวคนนั้นเค้าบอกว่าพี่โอ๋มาเมื่อไหร่โทรบอกด้วย อยากนั่งรถดิฟ :biggrin:
------------------------------------------------------------------
จ๊าๆไม่ลืม กาบขาว เธออะ:smile:
ไม่ได้เนียน
แต่มัน ก็ลืมเอาไปจริงๆ
ฮะๆไอ้เรื่องดริปเดี๋ยวค่อย ว่ากัน ตอนนี้ได้ยินเสียง ยางยังหลอนๆอยู่:biggrin:
-----------------------------------------------------------------

โฮ้วววววว...เบอร์ 46

วาเลนติโอ๋รอดสิ
สาดเก่ง มีแซว:embarrassed:

• กระทู้ ผู้เขียน

อย่าลืมเสื้อด้วยนะพี่
ผมกะไปตัวเปล่า ไปใส่ที่โน่นเลย:frown:

เฮ้ยย.......แป้นเม่งจะไม่ใส่เสื้อมาเว้ยย

งี้จับดีดหัวน................ม

อ่ะ...ล้อเล่งตะเอง:biggrin:

เฮ้ยย.......แป้นเม่งจะไม่ใส่เสื้อมาเว้ยย

งี้จับดีดหัวน................ม

อ่ะ...ล้อเล่งตะเอง:biggrin:
ออกแนวเกย์ แล้วววว 555

อยากไป ทะเล คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
มาเลยโอ๊ดยินดีต้อนรับ..ขึ้นทางด่วน
แป๊บเดียวลงหาด

:boss: พี่น้องคร๊าบเที่ยงแล้วใครกินอะไรบอกกานบ้างว่างๆจะไปกินด้วย:wink: ที่ไหนอร่อยชวน
อ้าวแล้วไอ้น้องคนชงกาแฟ

ไม่ส่งข้าวไง...เง้ออออ

ออกแนวเกย์ แล้วววว 555
โทหาเมิงไม่ติดอ่า

ตามตัวยากเจงคนเนี้ยย:sweat:
ไงโทมาด้วยมีตุ๊ละ:embarrassed:

โอ๋สอบถามน้องแหม่มที่อยู่กลุ่มพัทยาแล้วอ่ะถ้ายังไงอยากรู้ไรออนเอ็มด้วยเดี๋ยวเล่าให้ฟังเพื่อนเซฟที่อยู่พัทยาบอกว่า สุดๆ.....อยากรู้ต่อตามมา อิอิ

มะวานนายหรั่งให้พรรคพวกมายื่นใบสมัครสมาชิก ถีง 3 คนพร้อมๆกันได้ใจมากๆเลย..เพื่อความสะใจ วันนี้ออกระหัสให้ทันทีเลย
พร้อมกับสติกเำกอร์เซฟไทย ก็มาถึงพรุ่งนี้ ด้วยเช่นกัน ยุคนี้ไม่มีช้า
1 นาย ธวัช วิยะรันดร์ ระหัส A 31758
2 นาย สุวิทย์ สวัสดิ์พุดซา ระหัส A 31759
3 นาย จิรัฏฐ์เอก ซื่อสัตย์ ระหัส A 31760

ขอต้อนรับสู่ความอบอุ่น สนุก สนาน เป็นกันเอง กับเรา เซฟิโรไทยแลนด์ บางแสน โซน..

บางแสนเรารักกัน..รักกัน

กระทู้นี้ไว้พูดคุยปรึกษาหารือ
ยามเหงายามคิดถึงกันนะ
พี่น้องคร๊าบบบ

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:​

ไฟล์แนบ

• cef3.bmp
    cef3.bmp
    459.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 2,041
  • pig 361_resize.jpg
    pig 361_resize.jpg
    48.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,927
  • pig 359_resize.jpg
    pig 359_resize.jpg
    39.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,882
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

รักน่ะ..ทุกคน.จุ๊บ.ๆ.

เหงาอ่ะ ฮืออออออๆๆๆๆๆๆ:cry::cry:

ร๊ากๆทุกคนไปหม๊ดเร๊ย....................งุงิ

ครึกครื้นจัง.........บางแสนเด่วนี้.......ฮิ้วววววววววววววววววววว

เอ้า....รักกันรักกันด้วยคน

I.....................LOVE..................CEFIRO

"รักไม่ยอมเปลียนแปลง"

จุ๊บ ๆ

:sweet_kiss: :sweet_kiss:​

ร๊าก..............กาน.................จิง.ๆๆๆๆๆๆ...................

"ยามเหงา"....รู้ว่าเป็นยังไง

แล้วมีมั่งมั๊ย!!!...... "ยามคิดถึง":wink:

ยาวไป.....................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม