Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คราวหน้าพี่ยศลองน้ำมันกาดบ้างสิ
เปลี่ยนรสชาด:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ระหัสสมาชิกชุดที่2และ3ออกมาแล้วครับ แต่ต้องรอ อีกสักสองสามวัน..น้าเมย์ จะเปิดให้ล๊อกอินได้ครับ
ชุดที่2 สมัคร 16 กพ. 51
1 นาย วิวัฒน์ รถสีเทา ทะเบียน กพ 8568 ระหัส A31750
2 นาย วีรเดช (ด๊อกเตอร์เซฟ) รถสีทอง ทะเบียน 02201 ระหัสA31751
3 นาย ชุติพล (อ้วนอ่าวอุดม) รถสีแดง ทะเบียน ศณ 5463 ระหัสA31752
4 นายทนงศักดิ์(อ๊อด) รถสีเทา ทะเบียน 4อ-0288 ระหัส A31753
ชุดที่3 สมัคร 1 มีค. 51
1 นายธนชัย (เอ้) รถสีฟ้า ทะเบียน ฉจ.3083 ระหัส A31754
2 นาย สุรพัฒน์ (เต้ย)รถสีเหลือง ทะเบียน 3510 ระหัส A31755
3 นาย พัลลภRB25 DETT ระหัส A31756
4 น.ส. เปรมฤทัย รถสีขาว ระหัส A31757

หึหึ.........อู๊ยยย!!! เก็บอาการกานหน่อยเพ่ๆ เหงนักศึกษาการไม่ได้เลยเชียว ทำร้อง อู๊ยยๆ!!! :eeek:

เก็บไว้เลยนะ....
ฆ่าๆๆๆๆๆ........เด่วจาเก็บไว้ให้พี่คนเด่วเลย.....ว่าเเต่ใส่ให้ดูด้วยน่ะ........ถ้าใส่ไม่ได้โดนแน่.......หึหึ :mad:

รักกันมากมายบางแสนนี่....แล้วเจอกานใหม่ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน

โหหหหหหหหหหหหหหหหหหหหหหหหห

เผลอแป๊บเดียย

สมาชิกเพิ่มอึ้นเป็นสิบคันเลยหลอเนี่ย

ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง

มากันเพียบ....แล้วเจอกันครับ

เพียบเลย ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คับ เหอ เหอ เผลอแป๊บเดียวกลายเป็นรุ่นพี่ไปแระ หุ หุ หุ

เพียบเลย ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คับ เหอ เหอ เผลอแป๊บเดียวกลายเป็นรุ่นพี่ไปแระ หุ หุ หุ
น้าเหวกนี่ขยันแต่เช้าเลย..ดีจัง..กระทู้จะได้ไม่ตกอิ.อิ

น้าเหวกนี่ขยันแต่เช้าเลย..ดีจัง..กระทู้จะได้ไม่ตกอิ.อิ
Hot จิงๆกลุ่มบางแสน..ต้องยกเครดิตให้ท่านประธานกลุ่มนะเนี่ย.... :wink: :brick: :biggrin:

Hot จิงๆกลุ่มบางแสน..ต้องยกเครดิตให้ท่านประธานกลุ่มนะเนี่ย.... :wink: :brick: :biggrin:
ขอบคุณครับที่ชม.. ช่วงนี้เงียบไปน่ะ.น้าอ่ะ..ได้ข่าวว่ารถเสียเหรอ..หายไวไว.น่ะครับ..

ฆ่าๆๆๆๆๆ........เด่วจาเก็บไว้ให้พี่คนเด่วเลย.....ว่าเเต่ใส่ให้ดูด้วยน่ะ........ถ้าใส่ไม่ได้โดนแน่.......หึหึ :mad:
จัดไป 5555
รักกันมากมายบางแสนนี่....แล้วเจอกานใหม่ครับ
หายไปเลยนะมึง...

ฮิ้วววววววว...........บางแสนจะไม่ฮอตได้ไง............มีท่านประธานเจ๋งๆ..........กะท่านสมาชิกแหล่มมมมมมมมๆ..........ร่วมมือร่วมใจขนาดนี้........มานจะไม่ยิ่งหย่ายยยทนไหวหรอ............สู้เว้ยยยยยยย!!!

:eeek: :dribble: :super: :augenrollen: :spiderman: :biggrin: :smile: :boss: :sexy_girl: :brick: :wink: :rolleyes: :burn: :verwirrt: :redface: :byebye: :verrckt: :mad: :cold: :tongue: :go: :confused: :sweet_kiss: :frown: :cool: :sweat: :embarrassed: :cry: :sure: หุหุ......ไม่มีไรทำแค่อยากมากระทุ้ง......

ฝากดูด้วยครับรถA32สีเทาล้อ18ตอนนี้เค้าไปทำงานแถวชลบุรีใกล้ๆแหลมแท่นมีสติกเกอร์ K-SPORT(ถ้ายังติดอยู่)ด้านขวา.ถึงยังไงก็ยังอดห่วงไม่ได้แม้เราจะไม่ได้อยู่ด้วยกันอีกก็ตามรบกวนกลุ่มบางแสนช่วยดูๆให้ด้วยเผื่อรถเขามีปัญหาแถวๆนั้นครับขอบคุณมากครับ...:burn: :burn: :burn:

:eeek: :dribble: :super: :augenrollen: :spiderman: :biggrin: :smile: :boss: :sexy_girl: :brick: :wink: :rolleyes: :burn: :verwirrt: :redface: :byebye: :verrckt: :mad: :cold: :tongue: :go: :confused: :sweet_kiss: :frown: :cool: :sweat: :embarrassed: :cry: :sure: หุหุ......ไม่มีไรทำแค่อยากมากระทุ้ง......
หึหึ.......พี่รั่ง....มะไหร่จะสมัครสมาชิกสักกาทีเค้าสมัครกานหมดแหละน๊า......อิอิ:biggrin:

ฝากดูด้วยครับรถA32สีเทาล้อ18ตอนนี้เค้าไปทำงานแถวชลบุรีใกล้ๆแหลมแท่นมีสติกเกอร์ K-SPORT(ถ้ายังติดอยู่)ด้านขวา.ถึงยังไงก็ยังอดห่วงไม่ได้แม้เราจะไม่ได้อยู่ด้วยกันอีกก็ตามรบกวนกลุ่มบางแสนช่วยดูๆให้ด้วยเผื่อรถเขามีปัญหาแถวๆนั้นครับขอบคุณมากครับ...:burn: :burn: :burn:
รับแซ่บค๊า........:byebye:

ช่วงบ่ายมั้ยมานง่วงจังหว้า ทำงานไปหลับไป:tongue:
น้องๆกาแฟทีดิ:eeek:

ชอบใจจัง น้องสาวกลุ่ม พัทยาจัง
คนที่ขับเซฟ สีขาวTBO3ล้อ ขาวอะ
ถ้าแต่งเองจริงอะ ข่าวเค้าว่า ซิ่งน่าดูแถวพัทยา
ระวัง นะ
มีคนแอบ ชอบ อยู่นะ อิอิ
( อิอิ สงสัยงานตีนจะเข้า)
ปล.ขออภัย อาการรถไม่เป็นใจ โดนัทไม่ออกครับ รถเยอะคนแยะ
อาย ครับ ยอมรับครับปอด ใส่เต็มไม่ได้ อีกอย่างยางไหม่หนึบสุดๆ

คิดถึงเพื่อน เก่า
คิดถึงคนไกล้

อิอิ

เย็นนี้อยู่บ้านเปล่า
จะเข้าไปเลี้ยงเบียรที่ บ้านนะ
คือว่าอยากจะสับ ท่อมีโอหน่อยนะๆLeo10 ขวดจัดไป:biggrin:
มีโออยากแรง:go:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม