Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

น้องใหม่ของเรา รถ24 วาวส์ เดิมสนิท ตั้งแต่ล้อเลย นามว่าแป้น A31747 โทรมานัดกะผมเจอกันที่ศรีราชาเพลส แล้วก็เริ่มต้นเดินทางมุ่งหน้าสู่ลานเพลินแหลมแท่นยืนรอพรรคพวกตั้งแต่2
ทุ่ม จนกระทั่ง3ทุ่ม เริ่มทะยอยกันเข้ามา วันนี้รถมากเกินความคาดหมายเซฟเรา ก็มากันมากกว่าที่คิดมีรับสมัครสมาชิกใหม่อีก 4ท่าน รถค่ายอื่นๆก็มากันมากแบบไม่ธรรมดาจนลานเพลินที่ว่าใหญ่ ๆ ยังไม่พอจอดเลยครับ

ไฟล์แนบ

81.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 105
    111.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 109
    95.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99
    119 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 106
    112.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 107
    109.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101
    126.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 107
    78.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
    102.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
    87 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตื่นแล้วหรอพี่ยศ 555
ว่าแต่นอนหลับทับสิทธิ์ป่าว อิอิ

ตื่นแล้วหรอพี่ยศ 555
ว่าแต่นอนหลับทับสิทธิ์ป่าว อิอิ
ตื่นแล้วก็ไม่ลืมไปใช้สิทธิ์..หน้าที่ของพลเมืองแล้วก็ส่งรูปมาให้ชมกัน
ตอนเช้าตื่นมาลุกแทบไม่ไหวล้า่ขา ยืน เดินๆ ตั้งแต่2 ทุ่ม เผลอแผล็บเดียว..ตี3 ทางบ้านโทรมาบ่นใหญ่ เลย วีซ่าขาด เพราะขอมาแค่ เที่ยงคืน ดีน่ะรถ ไม่กลายเป็นฟักทองซะก่อน รีบตะบึง
เต็มที่เลย..เฮ้อๆ..สนุกมากเลย..

อูยพี่ยศ มีนักศึกษาด้วย........แบบนี้ต้องรีบไปซะละ

บรรยากาศคึกคักทุกเสาร์เลย......ย้ายบ้านไปบางแสนดีกั่ว

• กระทู้ ผู้เขียน

พี่ยศเราเดินจนขาขวิดขาลากเลยหรอครับ

งี้ต้องฟิตหน่อย....5 5 5

ผมเองเดินจนเมื่อยเช่นกัน..นั่งอยู่เกือบเช้า

อีกหน่อยกะว่าขับรถกลับไม่ไหวกางเต๊นนอนเม่งเลยแหลมแท่น

น่าจะเข้าท่า..อย่างโอ๋มันยังไปจอดรถนอนกะลิงเขาอากิมุขเลยย..อิอิ

เสาร์นี้มีสมาชิกใหม่มาเข้ากลุ่มหลายคน..สนุกดีครับมันส์ดี

และก้อยินดีกับสมาชิกใหม่ ๆที่มาเข้ากลุ่มหลาย ๆคน

ดีครับ..บางแสนเรารักกัน ๆ..เห็นงี้แล้วปลื้มม:biggrin: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

สวัสดียามเช้าครับพี่น้องครับ
ครั้งที่แล้วนักศักษามาไม่กี่คนเอง
ครั้งต่อไปบอกเพื่อนๆมากันทั้งมอเลยนะรถพี่เบาะยังว่าง....เอิ้ก

เสาร์ที่แล้วยังสอบอยู่ เสาร์หน้าปิดเทอมแระ มาเพียบ.เอิ๊ก ๆๆ

หุหุ.. ออกไม่ได้ อยากไปจังเดี๋ยวนี้บางแสนเราคึกคักดีจิงๆตั้งแต่มีstaffหล่อๆ :biggrin: เข้ามานั่งกุมบังเหียน:rolleyes: ดีครับจะได้เป็นเสาหลักของชาวบางแสนต่อๆไปครับ:go: คิดถึงพี่น้องทุกคนน่ะทั้งใหม่และเก่าแล้วเจอกันครับ:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

มีนักศึกษาด้วย
ไมไม่เห็นอ่ะ...มาตอนไหนเนี่ย

เหนพี่นั่งเหล่สาวเดินผ่านไปผ่านมามิใช่รึ.....แหม๋

อืม...ม...ม....เสียดายจังมีสาวๆด้วย เด๋วรอขุนแผนเหล็กเสร็จก่อนเถอะ :wink: :wink: :sweet_kiss:

นักศึกษามาให้เสียวแป๊ปเดียวแล้วก็จากไป
พี่ยศเรามือไวขั้นเทพมาปั๊ปถ่ายปุ๊ป
ผมยังคว้ากล้องไม่ทันเลยเสียวดาย 555+ :augenrollen:

ยังเหนียวแน่นหนาแน่นเหมือนเดิมนะ บางแสน
คิดถึง ทีแรกว่าจะไปคืนวันเสาร์ แต่โทคุยกะพี่หนึ่ง
A31355 แกบอกให้ไปอาทิตย์หน้า รอแกกลับจาก
เยอรมันก่อน เอาไว้โอกาสดีๆเจอกันคับ

ยังเหนียวแน่นหนาแน่นเหมือนเดิมนะ บางแสน
คิดถึง ทีแรกว่าจะไปคืนวันเสาร์ แต่โทคุยกะพี่หนึ่ง
A31355 แกบอกให้ไปอาทิตย์หน้า รอแกกลับจาก
เยอรมันก่อน เอาไว้โอกาสดีๆเจอกันคับ

นี่ ตาเป็ดพูดภาษาเยอร์มันได้ด้วยเหรอว้าว..............

แบบนี้แถวบ้านหนูเค้าเรียกไม่ลงทุนเลยน่ะ(แล้วแถวบ้านหนูเค้าก้อเรียกว่าไม่มีจัยด้วย กร๊ากกก!!)ในเมื่อเปงแบบนี้ได้ค่ะ เด่วหนูจะเสียสละให้ ได้ค่ะเด่วหนูจะใส่ก่อน.......แล้วจะเก็บไว้ให้พี่.......แต่ว่าเบอร์Sน่ะ พี่ใส่กะลังดีเลย รัดๆเอวๆลอยเท่โค๊ตตต ฝืนๆใส่ไปหน่อยล่ะกันน่ะเพราะหนูตั้งจัยเก้บให้พี่คนเด่วเลยนะนี่ จะรักษากลิ่นไว้ให้ดีที่ซู๊ดดด!! เต่าไม่เหม็นหรอกค่ะ........แต่อย่างอื่นเหม็นแทนรับได้ป่ะ เหอะๆๆ :eeek: :verrckt: :biggrin:
เก็บไว้เลยนะ....
นี่ ตาเป็ดพูดภาษาเยอร์มันได้ด้วยเหรอว้าว..............
เดี๋ยวชุดใหญ่....

นักศึกษามาให้เสียวแป๊ปเดียวแล้วก็จากไป
พี่ยศเรามือไวขั้นเทพมาปั๊ปถ่ายปุ๊ป
ผมยังคว้ากล้องไม่ทันเลยเสียวดาย 555+ :augenrollen:
เรื่องแบบนี้เผลอไม่ได้

มีนักศึกษาด้วย
ไมไม่เห็นอ่ะ...มาตอนไหนเนี่ย

แหมเล่นไปนั่งดักตั้งแต่หน้าม.แล้วยังไม่เห็นอีกเหรอ วันไหนไปใหม่ไหม

คิดถึงพี่น้องจัง...จุ๊บบ ๆ ๆ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

นึกถึงวันเสาร์ที่ 1 มีค. 51 ทีไร ยังเหม็นน้ำมัน 95 ไม่หายเลย.มาว.ว95 ความทรงจำ ที่ไม่มีวันลืม..อิ.อิ.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม