Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่เหวกเริ่มรู้แกวววววววววววววววววววววววววววววว.....อิอิ

แบบว่าคึกตอนดึก...ยิ่งดึกยิ่งคึกๆๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ 555
คนนี้..คึก ถึงเช้าเลย..ละ..

เด๋วรถเสร็จ..แวะไปคึกด้วยนะ:sweet_kiss:
ยินดีต้อนรับ เสมอครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เออ..ว่ะ..ลืมไปน่ะเนี๊ย ขอบคุณที่เตือนจะโดนจับทั้งโขยง ป่าวเนี๊ย..เฮ้อ ๆๆๆ..เปลี่ยนเป็นสมุนไพร แทน..จ๊ากกกก..

กัวไรครับ....พี่ยศซะอย่าง....ข้าวกล่อง+โอเลี้ยงถุง เอาไปฝากแค่นี้พอแระ....:biggrin:

สรุบ ไม่มีว่างั้น แต่เผอิญคอสมุนไพรด้วยดิ555

:eeek: เจอกัน.......:biggrin:

พี่เหวกเริ่มรู้แกวววววววววววววววววววววววววววววว.....อิอิ

แบบว่าคึกตอนดึก...ยิ่งดึกยิ่งคึกๆๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ 555
อาไรคึกหรอจร่ะตอนดึกๆ อิอิ :biggrin:

เด๋วรถเสร็จ..แวะไปคึกด้วยนะ:sweet_kiss:
อีกกี่ปีจาเสร็จอ่ะ?!!!:eeek:

:brick: :wink: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน

ไอ้เซฟขี้เมา.....ขี้เ........า

ล้อปริ้น ๆคันนี้ใช่มะ

ก้า ๆหน่อย:boss:

ไฟล์แนบ

• bang 027_resize.jpg
    bang 027_resize.jpg
    87.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
  • bang 028_resize.jpg
    bang 028_resize.jpg
    73.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72

เด๋ว..ซื้อ เบียร์..แช่ใส่กระติก..ไปจากที่บ้านเลยดีก่า..อิ.อิเหมือนเดิม

กระติกพี่ยศกะเสื่อ อยู่ที่หนู อิอิ ข้าวของกระจัดกระจาย

อะฮ่า....แล้วซักวัน จะไปหา รอโอกาสดีๆ จะยก
ไปทั้ง 71 เลย
แล้วจาคอยยยยยยยยยยย ..............:go:

แล้วจาคอยยยยยยยยยยย ..............:go:
จ่ะ แม่ PR บางแสน

เฮ้อกรูล่ะเซ็ง เมื่อไหร่รถตรูจะเสร็จซะทีก็ไม่รู้

เฮ้อกรูล่ะเซ็ง เมื่อไหร่รถตรูจะเสร็จซะทีก็ไม่รู้
ซ่อมนานผิดปกติน่ะ..เนี่ย..เขาไปถึงไหนกันแล้ว

เอาไฟเเช็จประพี่รั่ง....:eeek:

• กระทู้ ผู้เขียน

เอาเบนซินด้วยจิ

เผอแผลบเดียวกระทู้ร่วงเลย..พี่น้องขยัน..ๆกันหน่อย เท่าที่เห็น เหลืออยู่ 2 กระทู้ที่ขยับกันอยู่ ..สุ้เขา..ๆเราบางแสน..

พอรวมบอร์ดแล้วหายากจังเนอะ ไม่สะดวกเลยอ่ะ ไม่เป็นไรอีกหน่อยคงจะชิน.....

พอรวมบอร์ดแล้วหายากจังเนอะ ไม่สะดวกเลยอ่ะ ไม่เป็นไรอีกหน่อยคงจะชิน.....
นั่นแหละน้าเหวก..ถ้าทำแบบนี้..มันเป็นการกระตุ้นให้เรา
ต้องขยันเข้ามาอัพกระทู้ของเราเพื่อแ้ข่งกับกระทู้อื่นๆไม่ให้ตก
เราคงต้องใช้กระทู้นี้เป็นหลักไปก่อนเพื่อเป็นจุดรวมของเรา ไม่ให้กระจัดกระจายกัน และเป็นการตัดกระทู้ที่ซ้ำซากออกไปทางอ้อม
อ่ะครับ เข้าใจน่ะครับ..

สู้เว้ยยยยยยยยยย...............

แอบดู..............

แอบดู..............
เห็นมียอดโอนเข้ามาธ. กสิกรไทย 200 บาท วันที่ 26/02/08 ใช่ของ เบิ้ลมั้ย..ถ้าใช่..ยอดของน้าอ๊อดก็ไม่มีละซี เพราะมียอด200 อยู่ยอดเดียว

ไม่มีเสื้อทดลองใส่เหรอจะได้ขอ5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม