พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์..นี้เจอกันครับ..พี่น้องทุกคน..

นายศ ครับ ไป คราว หน้า จัดสาย แว๊กคลั่ม อย่าง ดีไว้ให้บอม ด้วย นะ ครับ จน ป่านนี้แล้ว บอม ยัง แก้ปัญหาไม่จบแล้ว งื้อ................อยากอาบน้ำที่บางแสน

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์..นี้เจอกันครับ..พี่น้องทุกคน..
มีของมึนเมาขายมะ บางโน้น เสาร์นี้

• กระทู้ ผู้เขียน

จัดปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

นายศ ครับ ไป คราว หน้า จัดสาย แว๊กคลั่ม อย่าง ดีไว้ให้บอม ด้วย นะ ครับ จน ป่านนี้แล้ว บอม ยัง แก้ปัญหาไม่จบแล้ว งื้อ................อยากอาบน้ำที่บางแสน
ได้เลย..วันนั้นถ้าไม่บอกว่า 8 mm. รับรองถูกต้องเลย ของ 10ล้อใส่ ทั้งทน ทั้งดี ทนร้อนสูงๆ ได้ อิ.อิ จริงๆ นา ถูกตังด้วย เดี๋ยวซื้อไปให้ ฟรี เลย เอ้า..

โอ้ย..ถ้ามิตรแดนไกล มาขนาดนี้ คงไม่มีใครปล่อยให้ซื้อ..กินเองหรอกม้าง..หุ.หุ..ว่าแต่ว่า..กล้ามา..ป่ะ.ละ

โอ้ย..ถ้ามิตรแดนไกล มาขนาดนี้ คงไม่มีใครปล่อยให้ซื้อ..กินเองหรอกม้าง..หุ.หุ..ว่าแต่ว่า..กล้ามา..ป่ะ.ละ
ถูกต้องคราบบบบบบบบบบบบ.............พี่ยศพูดถูกค๊า........ว่าแต่กล้ามาป่ะล่ะคุงพี่243 :biggrin: :biggrin:

วันเสาร์ที่จะถึงนี้เค้าห้ามดื่มห้ามซื้อของมึนเมารึป่าวอ่ะคับพี่ยศ เห็นมีเลือกตั้ง สว สห สส สก สม สข ส.................................5555

เออ..ว่ะ..ลืมไปน่ะเนี๊ย ขอบคุณที่เตือนจะโดนจับทั้งโขยง ป่าวเนี๊ย..เฮ้อ ๆๆๆ..เปลี่ยนเป็นสมุนไพร แทน..จ๊ากกกก..

เออ..ว่ะ..ลืมไปน่ะเนี๊ย ขอบคุณที่เตือนจะโดนจับทั้งโขยง ป่าวเนี๊ย..เฮ้อ ๆๆๆ..เปลี่ยนเป็นสมุนไพร แทน..จ๊ากกกก..
สรุบ ไม่มีว่างั้น แต่เผอิญคอสมุนไพรด้วยดิ555

กล้าหรือป่าวสมุนไพรรรรรรรรรรร................หุหุ

กล้าหรือป่าวสมุนไพรรรรรรรรรรร................หุหุ
หือ มีปะล่ะ..5555

หือ มีปะล่ะ..5555
ถามผิดคนแย้วพี่.......ถ้าไม่มีจะกล้าพูดหยอ...........:eeek: :verrckt: :rolleyes: :burn: :byebye:

ถามผิดคนแย้วพี่.......ถ้าไม่มีจะกล้าพูดหยอ...........:eeek: :verrckt: :rolleyes: :burn: :byebye:
อะฮ่า....แล้วซักวัน จะไปหา รอโอกาสดีๆ จะยก
ไปทั้ง 71 เลย

วันที่12 มีนา คิดว่าจะไปดูไมโครกัน ที่ฮาเลมกูน่า ร้านของมด ที่บางแสน:biggrin:

ไฟล์แนบ

49.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73

สรุบ ไม่มีว่างั้น แต่เผอิญคอสมุนไพรด้วยดิ555
ช่วงนี้บิ๊กมาเที่ยวบางแสนบ่อยจัง

งี้จับลงเลซ้าหน่อยม้างงง

สนใจมาดูดสมุนไพรป่าว..ก้า ๆหน่อยพ่อหนุ่ม

เอาหางหลังมาด้วยสามอันสั่งตาปุ้มไป

เหมือนสั่งขี้มูกลงทะเลเลยฟร่ะ:wink:

พวกถามให้ว่อนแล้วว:boss:

ผมเคยไปเมื่อประมาณเดือนที่แล้วอะ ทุ่มคึ่ง ที่แหลมแท่น ..ไม่เจอคัยเรยคับ...ผมหัดเล่น surf อยู่ตง หาดวอน อะคับ

ผมเคยไปเมื่อประมาณเดือนที่แล้วอะ ทุ่มคึ่ง ที่แหลมแท่น ..ไม่เจอคัยเรยคับ...ผมหัดเล่น surf อยู่ตง หาดวอน อะคับ

ยังหัวค่ำไปหน่อยคับ ต้องสัก 2 ทุ่มครึ่งเป็นต้นไปน่ะคับถึงจะเริ่มทยอยมากัน ให้ดี 3 ทุ่มคับ ชัวร์ :spiderman:
ครั้งแรกๆผมก็ไปเวลานี้แหละ แต่ตอนนี้เริ่มรู้เวลาแล้วคับ อิ อิ :biggrin:

คนนี้เขารู้เวลาแระ..

พี่เหวกเริ่มรู้แกวววววววววววววววววววววววววววววว.....อิอิ

แบบว่าคึกตอนดึก...ยิ่งดึกยิ่งคึกๆๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ 555

พี่เหวกเริ่มรู้แกวววววววววววววววววววววววววววววว.....อิอิ

แบบว่าคึกตอนดึก...ยิ่งดึกยิ่งคึกๆๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ 555
เด๋วรถเสร็จ..แวะไปคึกด้วยนะ:sweet_kiss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม