Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่มีเสื้อทดลองใส่เหรอจะได้ขอ5555
ไม่มีหรอกค่ะ........มีแต่ขายยยยยยยยยย.............ว่าแต่มะไหร่จะเอาสักตัวดีล่ะค่ะ......:mad:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่มีหรอกค่ะ........มีแต่ขายยยยยยยยยย.............ว่าแต่มะไหร่จะเอาสักตัวดีล่ะค่ะ......:mad:
อ๋อ ของใหม่ไม่ชอบอะ ชอบของมือ2
รอของน้องนู๋เบนส์อะ 55555
(เต่าเหม็นปะเนี่ย)

อ๋อ ของใหม่ไม่ชอบอะ ชอบของมือ2
รอของน้องนู๋เบนส์อะ 55555
(เต่าเหม็นปะเนี่ย)
แบบนี้แถวบ้านหนูเค้าเรียกไม่ลงทุนเลยน่ะ(แล้วแถวบ้านหนูเค้าก้อเรียกว่าไม่มีจัยด้วย กร๊ากกก!!)ในเมื่อเปงแบบนี้ได้ค่ะ เด่วหนูจะเสียสละให้ ได้ค่ะเด่วหนูจะใส่ก่อน.......แล้วจะเก็บไว้ให้พี่.......แต่ว่าเบอร์Sน่ะ พี่ใส่กะลังดีเลย รัดๆเอวๆลอยเท่โค๊ตตต ฝืนๆใส่ไปหน่อยล่ะกันน่ะเพราะหนูตั้งจัยเก้บให้พี่คนเด่วเลยนะนี่ จะรักษากลิ่นไว้ให้ดีที่ซู๊ดดด!! เต่าไม่เหม็นหรอกค่ะ........แต่อย่างอื่นเหม็นแทนรับได้ป่ะ เหอะๆๆ :eeek: :verrckt: :biggrin:

เสาร์นี้พบกันลานเพลินแหลมแท่น..ที่เก่าเวลาเดิม มีน้องใหม่พามาแนะนำตัวด้วย..ชื่อ ชัยวัฒน์ A31747 อยู่ศรีราชา

เห็นมียอดโอนเข้ามาธ. กสิกรไทย 200 บาท วันที่ 26/02/08 ใช่ของ เบิ้ลมั้ย..ถ้าใช่..ยอดของน้าอ๊อดก็ไม่มีละซี เพราะมียอด200 อยู่ยอดเดียว

ผมกดโอนที่ตู้เย็น วันที่28ครับพี่...สี่โร๊ยยยย..ถ้วน

สองร้อยัที่ว่าน่าจะเป็นของน้าอ๊อด เพราะเห็นน้าเค้าโอนมาก่อนแล้ว

เสาร์นี้ขออณุญาติไปนั่งชมทะเลด้วยได้ไหมครับ ไม่รู้จักใครเลยครับ ใหม่ๆๆ

เสาร์นี้ขออณุญาติไปนั่งชมทะเลด้วยได้ไหมครับ ไม่รู้จักใครเลยครับ ใหม่ๆๆ
ยินดีต้อนรับค๊า.......มาสักช่วง 3 ทุ่ม ไปแย้ว จะเริ่มมากานครึกครื้นแย้วค๊า :biggrin:

ไม่มีไรมาหวัดดี
หน้าเวปไหม่

เจอกันนะคืนนี้
ผมไปหน้าจะสัก4-5ทุ่มนะ
กินเลี้ยงก่อน
ไม่เมา แล้วกินแป๊บซี่แล้ว:smile:
ไว้เจอกัน จ๊า คิดถึงทุกคนCef ทุกลำ:wink:

ไฟล์แนบ

77.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68

คิดฮอดดดด ทะเลบางแสน :biggrin:

จะไปชมทะเลหรือจะไปกินเตี๋ยวฟรีฟระ.........

ผมกดโอนที่ตู้เย็น วันที่28ครับพี่...สี่โร๊ยยยย..ถ้วน
ถึงว่า..เล่นซะปวดหัวเลย เช็คยอด เช็ค แล้ว เช็คอีก โดนตาเบิ้ลหรอก..เซ็งชิบ..

สองร้อยัที่ว่าน่าจะเป็นของน้าอ๊อด เพราะเห็นน้าเค้าโอนมาก่อนแล้ว

อย่าลืม แวะหาเราที่ลานเพลินแหมแท่นน่ะ 2 ทุ่มเป็นต้นไป เลี้ยวเข้ามาเลยไม่ต้องเขิล..

หน้าเวปไหม

ไม่เมา แล้วกินแป๊บซี่แล้ว:smile:
ไว้เจอกัน จ๊า คิดถึงทุกคนCef ทุกลำ:wink:
แล้วจะรอ..

จะไปชมทะเลหรือจะไปกินเตี๋ยวฟรีฟระ.........
วันี้เจอกาน...

นี้ พี่ดิน DT
เปล่า ครับ ถ้าใช่เข้ามาเลย ผมอยู่ๆโอ๋-ศรีราชา เองครับ
ถ้าไม่ใช่ก็ต้อนรับเหมือนเดิม ครับ

ผมก็น้องใหม่ครับ ขอแนะนำตัวด้วยครับ ผมหรั่งครับรถสีขาวเน่าๆอ่ะครับ อิอิ

สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ อยากมีส่วนรวมด้วยคน
ชื่อ แป้นครับ
รหัส A31747
บ้านอยู่แถวสวนเสือครับ ว่างๆคุยกันได้ครับ 0865320440
เสาร์นี้ขอรายงานตัวครับ แล้วเจอกันครับ

สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ อยากมีส่วนรวมด้วยคน
รหัส A31747
บ้านอยู่แถวสวนเสือครับ ว่างๆคุยกันได้ครับ 0865320440
เสาร์นี้ขอรายงานตัวครับ แล้วเจอกันครับ[
ขอต้อนรับน้องใหม่..ด้วยความเต็มใจ แล้วพบกัน...อ้าว..ว พวกเรา
วันนี้มาต้อนรับน้องใหม่กันหน่อย.เร็ว.ว.ว
เอ..PR. เราไปไหนกันหมด.น้า.า..

วันนี้ไปไม่ได้อ่ะ..... อยากไป อยากไป

ติดสอบอ่ะ....

- - พี่เก่งกะนู๋เบนซ์ ไปไหนมาเอ๋ย !!!!!!

55+

หน้าเวปไหม่

ไม่เมา แล้วกินแป๊บซี่แล้ว ตอแหลที่ซู๊ดดดด!!! :mad:

รหัส A31747
เสาร์นี้ขอรายงานตัวครับ แล้วเจอกันครับ
ยินดีต้อนรับค๊า......ที่สำคัญ เพิ่งกลับมาถึงบ้าน อิอิ :eeek:

วันนี้ไปไม่ได้อ่ะ..... อยากไป อยากไป

ติดสอบอ่ะ....

- - พี่เก่งกะนู๋เบนซ์ ไปไหนมาเอ๋ย !!!!!!

55+
แอบไปแร๊ดดดดแรด.........มา :byebye: จำเกือบไม่ได้แอบเปงเด้กแว๊นน่ะเรา อิอิ :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน

เมื่อคืนนั่งยันตีห้า

ขับรถกลับกลับแหลมง่วงฉิหายยย

ถึงบ้านไอ๊หยา..........พระอาทิตย์ขึ้น..เอิ๊อกก ๆ ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม