พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ผมเห็นแต่รถอ่ะมองหาคนขับไม่เจอจะชวนดกเบียร์ซ้าหน่อย

ไม่ต้องเขินครับบบ..พี่น้องเราใจดี..เป็นกันเองทุกคน..ออกแนวต๊อง ๆ ฮา ๆครับบ

เสาร์หน้ามาใหม่ครับ...ขับเข้ามาจอดเลย..เด๋วมีพนักงานต้อนรับครับบ...แล้วเจอกันอิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แต่ได้ข่าวมาว่าไปก่อน พระอาทิตย์ขึ้นสัก 2-3 ชั่ว โมง ก้อยังเจอกันได้ไม่ใช่เหรอ กลุ่มนี้อ่ะ อิอิ ชาวเล ขี้เมา

เมื่อวานไปแหลมแท่นมา พี่น้องเยอะแยะเลยคับ โทดทีไม่ค่อยได้คุยเขินๆอยู่คับ
เด๋วอาทิดหน้าไปใหม่
หนูเรียกพี่ พี่เดินหนี ที่หลังไม่เรียกแหละ งอลลลลลลลลลลลล เชอะๆ:mad:

เมื่อวานไปแหลมแท่นมา พี่น้องเยอะแยะเลยคับ โทดทีไม่ค่อยได้คุยเขินๆอยู่คับ
ม่แน่ใจว่าใช่คันนี้ป่าว ผมเจอที่ศรีชา ราว 10โมง วันอาทิตย์ กันชนหน้า B-Weab
ใช่ป่ะ..ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษด้วย เสาร์หน้าเจอกาน..ครับพี่น้อง..มันส์ครับ

อย่างพี่ไม่น่าเขินนะ รถเทพขนาดนั้น อาทิตย์หน้าไปใหม่ดิจะได้หายเขิน:biggrin:

ครั้งแรกของทุกคนก็เงี้ยคับ :smile: มีเขินบ้าง
สักครั้งสองครั้งไปแล้วจะเริ่มเข้าที่เข้าทาง :biggrin:

ครั้งแรกของทุกคนก็เงี้ยคับ :smile: มีเขินบ้าง
สักครั้งสองครั้งไปแล้วจะเริ่มเข้าที่เข้าทาง :biggrin:
ถูกต้องแล้ว..คร้าบ.บบ..

ขอโทษ
พี่น้องมากมาย
ออกกะมา 3โมงเช้า
ลูกน้องมานั่งกินเหล้าที่บ้านถึง5โมง
4กลม เมาปรี้นเลย ไปไม่ไหว ง่วงมาก:embarrassed: :cold:
หลับกะตื่นสัก2-3ทุ่มตื่นมา6โมงเช้า
สายไม่ได้รับบานเลย ขอโทษนะ
ไว้เสารหน้านะ:wink: แก้ตัว:sweet_kiss:

ไฟล์แนบ

61.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74

ไคร ไคร
ไหนเขิน
เดียว เจอผมก่องหายเขินแน่ อิอิ
โอ๋ ครับตัว ดำๆสูง ฉลุด ตูด ปอด
B-wave บรอน ฝาตะโปงดำ
วิ่งขำๆ ต๊องๆหน่อย
เจอไว้กันนะ

ไคร ไคร
ไหนเขิน
เดียว เจอผมก่องหายเขินแน่ อิอิ
โอ๋ ครับตัว ดำๆสูง ฉลุด ตูด ปอด
B-wave บรอน ฝาตะโปงดำ
วิ่งขำๆ ต๊องๆหน่อย
เจอไว้กันนะ
ถูกกกกกกกกกก ต้องๆๆๆคราบบบบ ต๊องหน่อยๆ อิอิ
แล้วโทรไปก้อไม่รับ เชอะๆ ไม่รู้หน้าที่เลยต้องมาเฝ้าแหลมแท่น ชิชิ :mad:

หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แต่ได้ข่าวมาว่าไปก่อน พระอาทิตย์ขึ้นสัก 2-3 ชั่ว โมง ก้อยังเจอกันได้ไม่ใช่เหรอ กลุ่มนี้อ่ะ อิอิ ชาวเล ขี้เมา
ประมาณเครื่องร้อนช้าอ่ะบอม

ประเภทคึกตอนดึกแต่จะอยู่กันยันเช้ามาบ่อย ๆเด๋วปรับตัวได้เอง

ฮี๊วววว........

น่านน่ะสิ มีคนเค้าถามหาตัวอยู่ว่าคนขับอยู่หนาย มีแต่รถจอดอยู่ :smile:
เพิ่งเคยไปอ่ะคับ เลยเดินดูสาวๆกลุ่มอื่นเพลินไปหน่อย :dribble: แหะๆ
หนูเรียกพี่ พี่เดินหนี ที่หลังไม่เรียกแหละ งอลลลลลลลลลลลล เชอะๆ:mad:
เด๋วเสานี้จะนั่งรอให้เรียกเลย... ว่าแต่คนไหนไม่รู้อ่ะไม่ได้ยินจิงๆ:smile:
ม่แน่ใจว่าใช่คันนี้ป่าว ผมเจอที่ศรีชา ราว 10โมง วันอาทิตย์ กันชนหน้า B-Weab
ใช่ป่ะ..ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษด้วย เสาร์หน้าเจอกาน..ครับพี่น้อง..มันส์ครับ
ไม่ใช่อ่ะคับ รถผม24v (อูม)เดิมๆเลยคับ อยู่ซอยอัสสัมอ่ะ เจอกันคับ:redface:

อย่างพี่ไม่น่าเขินนะ รถเทพขนาดนั้น อาทิตย์หน้าไปใหม่ดิจะได้หายเขิน:biggrin:
ไอ้บ้านี่ ว่ากรูหน้าด้าน เสานี้ไปเป็นเพื่อนกรูด้วย....เอาJZมาด้วยห้ามเอาJHมาไม่งั้นจะฟ้องอาจารย์ว่ามาทำรถกะเมิง :augenrollen:

แล้วเจอกานนนนนนครับบบบ

แล้วจาคอยยืนเรียกค๊า........อิอิ

แล้วจาคอยยืนเรียกค๊า........อิอิ
ดีมาก..รีเซพชั่น..แห่ง BANGSAEN ZONE ของเรา..

มาดู เซฟ ชายทะเลหน่อย

เสาร์นี้ติ๊กเกอร์ใครยังไม่ได้รีบมาเอาเสาร์นี้นะครั บ จะได้มีติดรถกันทุก ๆ คันโดยถ้วนหน้า โดยรายได้ค่าติ๊กเกอร์ทั้งหมดอภินันทนาการจากพี่ยศเร าให้เป็นเงินกองกลางของโซนเราซึ่งผมจะทำบัญชีและเป็น คนเก็บไว้เพื่อเอาไว้ใช้ในโอกาศที่สมควรของกลุ่มต่อไ ปครับบบบ..จุ๊บบ ๆ

เก็บชุดเล็กไว้ให้พี่ 1 ชุดนะน้องเก่ง

เสาร์..นี้เจอกันครับ..พี่น้องทุกคน..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม