พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คิดถึงเพื่อน เก่า
คิดถึงคนไกล้

อิอิ

เย็นนี้อยู่บ้านเปล่า
จะเข้าไปเลี้ยงเบียรที่ บ้านนะ
คือว่าอยากจะสับ ท่อมีโอหน่อยนะๆLeo10 ขวดจัดไป:biggrin:
มีโออยากแรง:go:
555555:biggrin:
เพราะหมดที่จะแต่งแล้ว:biggrin:

ไฟล์แนบ

52.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 94

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ฝากดูด้วยครับรถA32สีเทาล้อ18ตอนนี้เค้าไปทำงานแถวชลบุรีใกล้ๆแหลมแท่นมีสติกเกอร์ K-SPORT(ถ้ายังติดอยู่)ด้านขวา.ถึงยังไงก็ยังอดห่วงไม่ได้แม้เราจะไม่ได้อยู่ด้วยกันอีกก็ตามรบกวนกลุ่มบางแสนช่วยดูๆให้ด้วยเผื่อรถเขามีปัญหาแถวๆนั้นครับขอบคุณมากครับ...:burn: :burn: :burn: [/quote
แล้วจะช่วยดูแลให้ครับ พี่เก๋...

จัดไป 5555

หายไปเลยนะมึง...
เสี่ย บิ๊ก กะกลุ่ม71อะ ละ หายไปนานเลย
มะมา หาปมบ้าง หลอ:embarrassed:
ละก็เพื่อนๆCef Bk มีไครมั่งรูปในกลุ่ม
อะ มีไครมั่งยังจำกันได้เปล่า
อิอิ คิดถึงทุกคน เหมือนกัน:smile:
มาๆ อะชนแก้ว:smile:

ไฟล์แนบ

19.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
    95.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
    115.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83

พี่ยศไปไหนมา......

ใส่แว่นซะจำไม่ได้เลยอ่ะ....:eeek:

หรือว่าแอบไปหา.......

อ่ะล้อเล่นน่าๆๆๆๆๆๆๆ:byebye: :byebye: :byebye:

พี่ยศไปไหนมา......

ใส่แว่นซะจำไม่ได้เลยอ่ะ....:eeek:

หรือว่าแอบไปหา.......

อ่ะล้อเล่นน่าๆๆๆๆๆๆๆ:byebye: :byebye: :byebye:
ไปส่งงานมา.อ่ะ..เห็น.นา..ใครนั่งมาดัวย.อ่ะ.บอกมาซะดี.ๆ

เพราะหมดที่จะแต่งแล้ว:biggrin:
เปลือกล่ะเปลือกนู๋อ่า.........:mad: ยังไม่ลืมน่ะย่ะ ทำเนียนอยู่เรื่อย!!

ชอบใจจัง น้องสาวกลุ่ม พัทยาจัง
คนที่ขับเซฟ สีขาวTBO3ล้อ ขาวอะ
ถ้าแต่งเองจริงอะ ข่าวเค้าว่า ซิ่งน่าดูแถวพัทยา
ระวัง นะ
มีคนแอบ ชอบ อยู่นะ อิอิ
= ตาคนนี้ก้อชอบไปหมดทุกคนแหละ :mad:
( อิอิ สงสัยงานตีนจะเข้า) = สมน่าเด่วจะคอยช่วยซ้ำเติม :biggrin:

ปล.ขออภัย อาการรถไม่เป็นใจ โดนัทไม่ออกครับ รถเยอะคนแยะ
อาย ครับ ยอมรับครับปอด ใส่เต็มไม่ได้ อีกอย่างยางไหม่หนึบสุดๆ
= เด่วพาสาวมานั่งด้วย จะได้ไม่ปอด สาวคนนั้นเค้าบอกว่าพี่โอ๋มาเมื่อไหร่โทรบอกด้วย อยากนั่งรถดิฟ :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน

ฝากดูด้วยครับรถA32สีเทาล้อ18ตอนนี้เค้าไปทำงานแถวชลบุรีใกล้ๆแหลมแท่นมีสติกเกอร์ K-SPORT(ถ้ายังติดอยู่)ด้านขวา.ถึงยังไงก็ยังอดห่วงไม่ได้แม้เราจะไม่ได้อยู่ด้วยกันอีกก็ตามรบกวนกลุ่มบางแสนช่วยดูๆให้ด้วยเผื่อรถเขามีปัญหาแถวๆนั้นครับขอบคุณมากครับ...:burn: :burn: :burn:
ครับจะช่วยดูให้

ถ้าจะให้ดีมาเลี้ยงเบียร์ผมสักสองสามขวด

รับลองไม่ทอดทิ้ง...อิอิ:biggrin:

โฮ้วววววว...เบอร์ 46

วาเลนติโอ๋รอดสิ

ช่วงบ่ายมั้ยมานง่วงจังหว้า ทำงานไปหลับไป:tongue:
น้องๆกาแฟทีดิ:eeek:

ชงเองเลยเพ่... 5 5 5

ช่วงนี้ว่างไงเข้ามาแย็บ ๆ บ่อยนะพ่อหนุ่ม..อิอิ

ครับจะช่วยดูให้

ถ้าจะให้ดีมาเลี้ยงเบียร์ผมสักสองสามขวด

รับลองไม่ทอดทิ้ง...อิอิ:biggrin:

แหม....พ่อคนโฉด เอ๋ย...คนโสด :biggrin:

แหม....พ่อคนโฉด เอ๋ย...คนโสด :biggrin:
มะวาน..แอบไปดูยูราส.สีขาวแระ..กะลังรองพื้นอยู่เลย..อิ.อิ.

ขอบคุณครับที่ชม.. ช่วงนี้เงียบไปน่ะ.น้าอ่ะ..ได้ข่าวว่ารถเสียเหรอ..หายไวไว.น่ะครับ..
แค่เสียนี่ก็แย่แระ... น้ายศจาให้หายเรยหรอ?!!!:eeek:

:wink: :biggrin: :brick:

มะวาน..แอบไปดูยูราส.สีขาวแระ..กะลังรองพื้นอยู่เลย..อิ.อิ.

วันพฤหัสเสร็จคับพี่ยศ น้องเก่งรายงานแระว่าหัวหน้าแอบมาดูความเป็นไป นี่สิหัวหน้ากลุ่ม เอาใจใส่ลูกทีมดีจริงๆ :burn: :byebye: :smile:

:boss: พี่น้องคร๊าบเที่ยงแล้วใครกินอะไรบอกกานบ้างว่างๆจะไปกินด้วย:wink: ที่ไหนอร่อยชวน

อยากไป ทะเล คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

อยากไป ทะเล คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

เสาร์นี้ถ้าว่างก็มาแจมกันสิคับ อยากรู้จักทุกคนนนนน.............:byebye: :smile: :sweet_kiss:

ว่างๆจะไปบึ้มบั้มให้สว่างคาตาเลย

ว่างๆจะไปบึ้มบั้มให้สว่างคาตาเลย
กล้าๆ......แล้วจารุ่ง.........:byebye:

:boss: พี่น้องคร๊าบเที่ยงแล้วใครกินอะไรบอกกานบ้างว่างๆจะไปกินด้วย:wink: ที่ไหนอร่อยชวน
ข้าวขาหมู หลังบ้านพี่ไง..แป้น..ของเขาอะหร่อย..นาเป็นสมาชิกเราด้วย A31743

ว่างๆ ก็แวะมาซิครับ..น้องโอ๊ต ยินดีต้อนรับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม