• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีคับ
พอดีเมื่อวานรถเสียแถวหนองมนครับ และจะขอบคุณคุณออย คุณแป๊ป ที่ช่วยประสานงานจนได้เบอร์คุณป้อง ทำให้ได้เจอช่างเอ มาช่วยดูรถให้น่ะครับ แกตั้งใจช่วยจริงๆ

ขอบคุณจริงๆครับ แล้วถ้าเสาร์ไหนว่างจะแวะเข้าไปทักทายนะครับ

ถ้าผ่านแถวนี้บ่อยๆเมมเบอร์ไว้เลยคับ..ของผมจาอยู่แถวๆแหลมฉบัง..มีรัยโทมาได้คับ

:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:ไม่รู้จะคุยอารายอะค่ะ

อ้าววว..มาเก็บข้อมูลอย่างเดียวอะจิ..อิอิ

บางแสนเรา..น้ำใจงามเสมอ..ครับ ขอปรบมือให้..คร้บ..แปะะๆๆๆๆๆ...ฮิ้ววววว

พรึ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ

ปล...นี่แหละคือสังคมที่น่าอยู่ที่ซู๊ดดดด

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ปีใหม่ไปเที่ยวไหนกันคะ?...เร็วเน๊าะ!จะผ่านไปอีก 1 ปี ส่วนเราสองคนจะไปชุมพร...บ้านพี่แขกเค้า...:coolly-0001:

ไม่รู้จักเศร้า..ก็จะไม่รู้สุข..ชีวิตคนเราทุกคนต้องเจออย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ผมเองก็ประสบมาตอนเป็นวัยรุ่นหลายครั้งหลายครา..จนวันนึงก็จะพบกับตัวตนที่แท้จริงว่าคืออะไร..ดังนั้น ชีวิตคนก็เหมือนกับ น้ำตกหมู.. ที่มันสุกๆดิบๆ..แต่โดยรวมมันอร่อย..ถ้าเรารู้จักที่จะกินมัน..สู้ๆ..
เปลี่ยนจากน้ำตกหมู...เป็นโคโยตี้กุ้ง...ได้ป่ะ...เพราะนงค์ชอบทานค่ะ.....
เวลามันเต้นอยู่ในปาก...ซะใจดี...เน๊าะ!...นะคุง
เสาร์นี้จัดให้ด้วยนะ...ขอบคุณล่วงหน้า:coolly-0033:

เปลี่ยนจากน้ำตกหมู...เป็นโคโยตี้กุ้ง...ได้ป่ะ...เพราะนงค์ชอบทานค่ะ.....
เวลามันเต้นอยู่ในปาก...ซะใจดี...เน๊าะ!...นะคุง
เสาร์นี้จัดให้ด้วยนะ...ขอบคุณล่วงหน้า:coolly-0033:
:coolly-0027::coolly-0027::coolly-0027:.............แสลงใจชะมัด :coolly-0011:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอบคุณครับพี่

เอ้า...ใครจะเอามั่งจะได้ให้เค้าส่งทีเดียวเลย :coolly-0039:
น้าเหวกครับ ผมด้วย 1 อันครับ น้าออกไปก่อนเดวมาเอาตังน้ะครับ..ขอบคุณครับน้า :coolly-0010:

:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:ไม่รู้จะคุยอารายอะค่ะ
เอ้า..เอ้า..เอ้า..บ้าป่าววววว:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

ให้ตัดอะไร?:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:
ตัดเค้าออกไปจากใจไงครับ ..:coolly-0008::coolly-0008:

อย่าตัดเลยพี่น้อง สงสารน้องคนนั้นอ่ะ:coolly-0045:
อย่าเอ็ดไปพี่มาร์ค..เดวเสือแถวๆนี้มันตื่น...อิอิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0027::coolly-0027::coolly-0027:.............แหสลงใจชะมัด :coolly-0011:
แสลงใจเรื่องไร....พี่ไม่เห็นเข้าใจ
แต่ก็ขอโทษละกัน...เจอกันแล้วกระซิบให้รู้หน่อยนะ...
:coolly-0043::coolly-0043:หรือใครก็ได้ช่วยบอกพี่ที...รู้สึกผิดยังงัยไม่รู้...:coolly-0007:

แก้ไขล่าสุด:

ตัดเค้าออกไปจากใจไงครับ ..:coolly-0008::coolly-0008:

อย่าเอ็ดไปพี่มาร์ค..เดวเสือแถวๆนี้มันตื่น...อิอิอิ:coolly-0010::coolly-0010:
เก่งนะเราน่ะ!ตัดไปกี่คนแล้วล่ะ...พ่อคลาสโนว่า:coolly-0026::coolly-0005:

:coolly-0033:

น้าเหวกครับ ผมด้วย 1 อันครับ น้าออกไปก่อนเดวมาเอาตังน้ะครับ..ขอบคุณครับน้า :coolly-0010:

เอ้า..เอ้า..เอ้า..บ้าป่าววววว:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:[/QU
น้องก็เข้ามาดู เห็นว่าพี่น้องจะตัด จะตัด อะไรนี้แหละ อ่านไม่ค่อยชัดเท่าไหร่5555

มาโฉบตอนหัวค่ำ......ฟิ้วววววววว:coolly-0034:

ปีใหม่ไปเที่ยวไหนกันคะ?...เร็วเน๊าะ!จะผ่านไปอีก 1 ปี ส่วนเราสองคนจะไปชุมพร...บ้านพี่แขกเค้า...:coolly-0001:

อุ๊ย..ลงใต้อย่างแรง...ของป๋มไปบ้านไอ้ปอยอะพี่..เจียงฮาย..แอ่วเหนือรับลมหนาวคับ..เพื่อนเก่งว่างัยอะจาไปด้วยป่าวเนี่ย..รอคอนเฟริมอยู่นะตัวเอง

อย่าเผลอละกัน..แง่มๆๆ

อุ๊ย..พี่นงพูดซะเหงภาพเลยอะ...ซู๊ดดดด..นะคุง 2 กล่องเด้อ..อิอิ

แอ่วเหนือ..อยากไปจัง..แต่ปีนี้ไม่รู้ได้ไปหรือเปล่า.อยากไปๆ..ไปด้วยได้ปะ:coolly-0033:

คิดถึง....คิดถึงพี่ๆๆน้องๆๆบางแสนครับ:coolly-0009:

อุ๊ย..ลงใต้อย่างแรง...ของป๋มไปบ้านไอ้ปอยอะพี่..เจียงฮาย..แอ่วเหนือรับลมหนาวคับ..เพื่อนเก่งว่างัยอะจาไปด้วยป่าวเนี่ย..รอคอนเฟริมอยู่นะตัวเอง

อย่าเผลอละกัน..แง่มๆๆ

อุ๊ย..พี่นงพูดซะเหงภาพเลยอะ...ซู๊ดดดด..นะคุง 2 กล่องเด้อ..อิอิ

ไปชัวร์ ๆเตรียมลางานแล้ว เตรียว วอ.ด้วย

จะไปดูดอกซากุระเมืองไทย

อยากกกกกกกกก

เอ้าฉลองครบ 700 หน้าแล้ว

โชนนนนนนนนนนนนน

ดึกกว่านี้มีอีกมั้ย....

แสลงใจเรื่องไร....พี่ไม่เห็นเข้าใจ
แต่ก็ขอโทษละกัน...เจอกันแล้วกระซิบให้รู้หน่อยนะ...
:coolly-0043::coolly-0043:หรือใครก็ได้ช่วยบอกพี่ที...รู้สึกผิดยังงัยไม่รู้...:coolly-0007:
แสลงใจตรงชื่อเมนูอ่ะครับ :coolly-0022:

ตอนนี้เจ้าป้องเค้าแพ้อาหารทะเลน่ะครับ โดยเฉพาะเมนูที่เกี่ยวกับกุ้ง :coolly-0041::coolly-0036: :coolly-0015: :coolly-0042: :coolly-0023:

เอาๆๆๆด้วย 1 อัน...ยังทันมั้ยนี่พี่เหวก ออกตังค์ให้น้องไปก่อนนะ :coolly-0001:

ได้น้องไม่มีปัญหา :coolly-0003:

หวัดดีคับ
พอดีเมื่อวานรถเสียแถวหนองมนครับ และจะขอบคุณคุณออย คุณแป๊ป ที่ช่วยประสานงานจนได้เบอร์คุณป้อง ทำให้ได้เจอช่างเอ มาช่วยดูรถให้น่ะครับ แกตั้งใจช่วยจริงๆ

ขอบคุณจริงๆครับ แล้วถ้าเสาร์ไหนว่างจะแวะเข้าไปทักทายนะครับ

พี่น้องเรานี่แหล่มจริงๆ อยากนี้ต้องจัดทำสมุดโทรศัพท์ชาวเซฟไทย สักชุดแล้วมั๊ง ถ้าจะดี ไปทุกที่ไม่มีเหงา

ได้น้องไม่มีปัญหา :coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม