• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หน้าที่700ไม่ทัน เอาหน้าที่701ก็ได้ เพราะหนูต้องเป็นที่หนึ่งเสมอ(จริงป่าวไม่รู้อิอิอิ):coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หน้าที่700ไม่ทัน เอาหน้าที่701ก็ได้ เพราะหนูต้องเป็นที่หนึ่งเสมอ(จริงป่าวไม่รู้อิอิอิ):coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:
ถามใครเหรอจ๊ะ 555+ :coolly-0011::coolly-0001:

พรุ่งนี้แล้วน่ะ เจอกันครับบบบบ

น้าเหวกครับ ผมด้วย 1 อันครับ น้าออกไปก่อนเดวมาเอาตังน้ะครับ..ขอบคุณครับน้า :coolly-0010:

เอ้า..เอ้า..เอ้า..บ้าป่าววววว:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:[/QU
น้องก็เข้ามาดู เห็นว่าพี่น้องจะตัด จะตัด อะไรนี้แหละ อ่านไม่ค่อยชัดเท่าไหร่5555
ไครจะตัดลงล่ะ...:coolly-0009:เปงพี่มาร์คตัดลงมั้ยล่ะ

อิอิอิ..ไม่รู้จิ้

พรุ่งนี้แล้วน่ะ เจอกันครับบบบบ
คร๊าบบบบบบบบบบบบบบ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เก่งนะเราน่ะ!ตัดไปกี่คนแล้วล่ะ...พ่อคลาสโนว่า:coolly-0026::coolly-0005:
แฮะ.แฮะ.:coolly-0008:

ตอนนี้เจ้าป้องเค้าแพ้อาหารทะเลน่ะครับ โดยเฉพาะเมนูที่เกี่ยวกับกุ้ง :coolly-0041::coolly-0036: :coolly-0015: :coolly-0042: :coolly-0023:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ป้อง มาหัดกินผลไม้แทนอาหารทะเลมั๊ย เช่น แตงโม ชมพู่ แอ๊ปเปิ้ล เชอรี่ ส้ม องุ่น เงาะ แครอท :coolly-0026: :coolly-0010: :coolly-0046:
น้าเหวกผมขอ เงาะ น้ะครับ:coolly-0020:

เข้าท่าน่ะ..อาหารทะเลกินแล้วปวดใจ มากินผลไม้กันดีกันดีกว่า..เผื่อซักคนน่ะ..พี่เหวกกก...ขาาาาาาาาา.....

อ้าว.....พรุ่งนี้พี่น้องบางแสนเรา..มิตติ้งกันที่สายธารรีสอทร์..กันน่ะครับบบบบ....มากันเร็วๆล่ะ มาให้พร้อมหน้าพร้อมตากัน.อ้าววว...โโโชนนนนนน...
ครับ.......

วันนี้เจอกันสายธาร รีสอร์ท

คิดถึงทุกคน..วันนี้เจอกัน

คิดถึงทุกคน..วันนี้เจอกัน
คิดถึงเหมือนกัน..แต่วันนี้คงไม่ได้เจอ...:coolly-0033::coolly-0009:

แล้ววันนี้:coolly-0028:ผมจะเจอพวกพี่ได้ที่ไหนอะคับ

เข้าท่าน่ะ..อาหารทะเลกินแล้วปวดใจ มากินผลไม้กันดีกันดีกว่า..เผื่อซักคนน่ะ..พี่เหวกกก...ขาาาาาาาาา.....

อ้าว.....พรุ่งนี้พี่น้องบางแสนเรา..มิตติ้งกันที่สายธารรีสอทร์..กันน่ะครับบบบบ....มากันเร็วๆล่ะ มาให้พร้อมหน้าพร้อมตากัน.อ้าววว...โโโชนนนนนน...

แน่นอนจริงผลไม้

เฟิมเลยครับ เพื่อนผม เอกตูดสกาย A31890 หลังจากช้ำเพราะกิน "ไก่"

เปลี่ยนมากิน "แตงโม" ตอนนี้แฮปปี้สุด ๆ

ผลไม้นี่มันดีจิง

ช่ายคับพี่..ในถานะเจ้าบ้านที่ดี..แขกไปคัยมาต้องต้อนรับ..เอ้าโชนนนน

ปล ขอมีส่วนร่วมหน้า700ด้วยคน..อิอิ

เออลืมไปเลยพี่น้องเซฟกทม.มาสายธารงานนี้คงพลาดไม่ได้ไปต้อนรับ

ติดงานอ่ะคับ....แง๊ ๆ ๆ ๆ ๆ

แต่ยังไงมีท่านประธานยศ ดูแลต้อนรับแล้วใครไปอีกมั่งง่ะ

(เค้ามาบ้านเราเราต้องต้อนรับ):coolly-0005:

ว่าแต่ปลาย ๆปีนัดจะขับรถไปแอ่วเหนือ(เชียงรายดูดอกพญาเสือโคร่ง)กันกะตาอ๊อดปอย ใครสนใจร่วมพจญภัยมั่งเอ่ยยกมือ

คิดถึงเหมือนกัน..แต่วันนี้คงไม่ได้เจอ...:coolly-0033::coolly-0009:
same same เหมือนผมเลยครับน้าออ๊ดแล้วเราเมื่อไหล่จะได้เจอกันล่ะเนี่ย:coolly-0009::coolly-0039::coolly-0029:

สายธารหนาวมากกกกกกกกก

วู้วๆๆๆ เย็นนี้พาแฟนพากิ๊กออกไปกินข้าวที่ไหนกันครับ 555

แล้วตาอ๊อดเอารถ..อะไรไปเชียงใหม่ละครับ:coolly-0043:

อากาศเดี๋ยวหนาว...เดี๋ยวร้อน..เปลี่ยนแปลงบ่อยจัง
แต่ใจอย่าเปลี่ยนแปลงตามล่ะ...มั่นคงเข้าไว้...:coolly-0032:

สายธารหนาวมากกกกกกกกก

ออกจากบ้านมา 3 ทุ่มกะว่าจะไปแจม ถึงอ่าวเจอไฟกระพริบ ตามประสบการณ์ ด่านตรวจชัวร์ เลยเลี้ยวกลับอย่างไว :coolly-0028: :coolly-0023:

:coolly-0022:สู้

ที่ศรีราชาก็มีด่านคับพูดแล้วยังเสียวอยู่เลย....

ออกจากบ้านมา 3 ทุ่มกะว่าจะไปแจม ถึงอ่าวเจอไฟกระพริบ ตามประสบการณ์ ด่านตรวจชัวร์ เลยเลี้ยวกลับอย่างไว :coolly-0028: :coolly-0023:
3 ทุ่มมาถึงก้อคงไม่เจอผมแล้วล่ะ
หมดสติอย่างไวเลยผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม