• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พี่เป็นคนจังหวัดชลบุรีแต่สามีเป็นคน..ชุมพร อยู่ อ.หลังสวนจ๊ะน้องเบียร์...สุดหล่อ...รู้จักป่ะสามีพี่เนี่ย!...ที่หล่อๆนิสัยดีๆไม่กินบุหรี่และก็สูบสุราน่ะ!:coolly-0039:

ถ้ากินบุหรี่สูบสุราก้อขั้นเทพแล้วคร๊าพพพี่นงค์

ว่าง ๆพาแกมาเอานิ้วจิ้มคีย์บอร์ดมั่งจิพี่

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เวลาเลี้ยวเข้าห้ามเปิดไฟเลี้ยวนะ

(เด๋วไก่ตื่น...อิอิ)

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ออกจากบ้านมา 3 ทุ่มกะว่าจะไปแจม ถึงอ่าวเจอไฟกระพริบ ตามประสบการณ์ ด่านตรวจชัวร์ เลยเลี้ยวกลับอย่างไว :coolly-0028: :coolly-0023:
ฮ่า.ฮ่า.ฮ่า.:coolly-0028:

ช้าไปแล้วครับ

ต้องรอซ่อม
ฮ่า.ฮ่า.ฮ่า.:coolly-0019:

ว๊ายยยยยยยยยยยย

น้าเหวกป๊อดว่ะ

ไฟงี้ทำกลัว

ทีไฟกระพริบริม ๆทางอ่ะชอบเลี้ยวเข้าจัง...เหอ ๆ:coolly-0010:
เออ..ช่ายเลยพี่เก่ง:coolly-0010:

คิดถึงจิงคิดถึงจัง
เจอกันงานซูปเปอร์คาร์นะจ๊ะพี่น้อง
พาเค้ามาด้วยล่ะ..คงไม่ต้องบอกน้ะว่า เค้า คืออะไรน่า

ป้ายไฟอะไรเอ่ยลงท้าย ว่า INN
:coolly-0010::coolly-0023:
ผมคับค้ายคับคา..เหมือน แกแล็คซี่ อินซ์ มั้งช่ายป่าวม่ายรุ......:coolly-0010:

เวลาเลี้ยวเข้าห้ามเปิดไฟเลี้ยวนะ

อุ่ย..รู้จิงนี่ :coolly-0043:

:coolly-0022:

เคยทำอะดิ :coolly-0026: :coolly-0010:

แวะมาดูคนหื่นคุยกันคับ....!.........ปายแระ.. แว๊บ!!! :coolly-0017::coolly-0028:

55555555555555555555555555+

อ้าวไน๋ว่าเด้กเทพ

ก็เป็นคนกรุงเทพโดยกำเนิดแต่ไปเกิดที่สุราดอะคับ
พูดพาสาไต้ได้นิดๆหน่อยๆส่วนพาสากลางไม่ได้เลยทองแดงล้วนๆ

พี่เป็นคนจังหวัดชลบุรีแต่สามีเป็นคน..ชุมพร อยู่ อ.หลังสวนจ๊ะน้องเบียร์...สุดหล่อ...รู้จักป่ะสามีพี่เนี่ย!...ที่หล่อๆนิสัยดีๆไม่กินบุหรี่และก็สูบสุราน่ะ!:coolly-0039:

เอ.....ใช่คนที่ยิ่งเมาแล้วยิ่งพูดจาเสียงเบาลงๆคนเดียวกันป่าวพี่

ถ้ากินบุหรี่สูบสุราก้อขั้นเทพแล้วคร๊าพพพี่นงค์

ว่าง ๆพาแกมาเอานิ้วจิ้มคีย์บอร์ดมั่งจิพี่

บารากูดน้าแขกยังดูดทางจมูกนับพะสาอะรัยกะกินบุหรี่สูบสุราเด็กๆ

ว่าง ๆพาแกมาเอานิ้วจิ้มคีย์บอร์ดมั่งจิพี่[/QUOTEให้พาไปเอานิ้วจิ้มก้อนน้ำแข็งในแก้วเหล้า...จะง่ายกว่ามั๊ย!น้องเก่ง:coolly-0044:

ให้ทำอย่างอื่นจะถนัดกว่ามั๊ย!อย่างเช่น...เอานิ้วคีบบุหรี่ไว้แบบเนี้ย!น่าจะง่ายกว่าเยอะนะ...เก่ง:coolly-0044:

วันี้หนาวๆ..ร้อนๆ..ไงมะรุ..อากาศบ้านเรา

สรุปคือน้าแขกแกเล่นคอมพ์ไม่เป็น

มีนิ้วเอาไว้เพื่อคีบบุหรี่ กะไว้เขี่ยน้ำแข็งชงเหล้าในแก้ว

ใช่มิ.....5555

แวะมาดูคนหื่นคุยกันคับ....!.........ปายแระ.. แว๊บ!!! :coolly-0017::coolly-0028:

น้าอ๊อดล่ะหื่นตัวพ่อ

5 5 5

ป๋ายศครับโอนเงินค่าสติกเกอร์ให้แล้วนะครับ

สรุปคือน้าแขกแกเล่นคอมพ์ไม่เป็น

มีนิ้วเอาไว้เพื่อคีบบุหรี่ กะไว้เขี่ยน้ำแข็งชงเหล้าในแก้ว

พี่คิดว่าน่าจะทำได้แค่นั้นนะ:coolly-0033::coolly-0033:

ว่าง ๆพาแกมาเอานิ้วจิ้มคีย์บอร์ดมั่งจิพี่[/QUOTEให้พาไปเอานิ้วจิ้มก้อนน้ำแข็งในแก้วเหล้า...จะง่ายกว่ามั๊ย!น้องเก่ง:coolly-0044:

พี่คิดว่าน่าจะทำได้แค่นั้นนะ:coolly-0033::coolly-0033:

5555555+....มาขำอย่างเดียว:coolly-0001:

ป้ายไฟอะไรเอ่ยลงท้าย ว่า INN
:coolly-0010::coolly-0023:

ดูจาชำนาญเนอะ:coolly-0043:

ป๋ายศครับโอนเงินค่าสติกเกอร์ให้แล้วนะครับ
ขอบคุณครับ..พี่ก๊อฟ..

ไม่เชื่อหรอก..ว่า่ทำได้แค่นั้น..ลองนึกดูให้ดีๆ..

มาเป็นยามตอนดึก:coolly-0042:

มาเป็นยามตอนดึก:coolly-0042:
ก็อยู่ด้วยกันนี่แหละ............ตามนัดนะ :coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม