• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

บอกได้คำเดียวว่า....รักกัน....รักกัน:coolly-0001:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เมื่อวานกลับถึงบ้าน...ไปหยิบรูปถ่ายตอนแต่งงาน...แล้วชี้รูปถามพี่แขก...พี่เลยถึงบางอ้อ.....ขอโทษจริงๆนะพี่ไม่ได้ตั้งใจให้รู้สึกไม่ดี....เอาน่า!ไว้เริ่มใหม่...ยังมีอีกเยอะ...เป็นกำลังใจให้...สู้ๆ:coolly-0003:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พรุ่งนี้พี่น้องจาก กรุงเทพ มาที่สายธารรีสอร์ท บางพระ..พวกเราน่าจะไปต้อนรับเค้าหน่อยน่ะ

ตอนนี้เจ้าป้องเค้าแพ้อาหารทะเลน่ะครับ โดยเฉพาะเมนูที่เกี่ยวกับกุ้ง :coolly-0041::coolly-0036: :coolly-0015: :coolly-0042: :coolly-0023:
อาหารทะเลกินแล้วมันมีอาการแพ้....ก็เปลี่ยนเมนูซิ!จะเป็นอาหารไทยก็ดีนะ
หรือจะเป็นพวกผลไม้ก็มีให้เลือกเยอะ...แต่ต้องใช้ใจเลือกนะ:coolly-0005:....แล้วเราจะได้ของดี...มีคุณภาพ:coolly-0009:

พรุ่งนี้พี่น้องจาก กรุงเทพ มาที่สายธารรีสอร์ท บางพระ..พวกเราน่าจะไปต้อนรับเค้าหน่อยน่ะ

ช่ายคับพี่..ในถานะเจ้าบ้านที่ดี..แขกไปคัยมาต้องต้อนรับ..เอ้าโชนนนน

ปล ขอมีส่วนร่วมหน้า700ด้วยคน..อิอิ

แอ่วเหนือ..อยากไปจัง..แต่ปีนี้ไม่รู้ได้ไปหรือเปล่า.อยากไปๆ..ไปด้วยได้ปะ:coolly-0033:

ไปป่าวตาตุ้ม..ขับไปพร้อมๆกัน..มันดี

ไปชัวร์ ๆเตรียมลางานแล้ว เตรียว วอ.ด้วย

จะไปดูดอกซากุระเมืองไทย

อยากกกกกกกกก

อะเชเลยจร้า..ที่ร้ากกก...:coolly-0001:

แสลงใจตรงชื่อเมนูอ่ะครับ :coolly-0022:

ตอนนี้เจ้าป้องเค้าแพ้อาหารทะเลน่ะครับ โดยเฉพาะเมนูที่เกี่ยวกับกุ้ง :coolly-0041::coolly-0036: :coolly-0015: :coolly-0042: :coolly-0023:

อืมมมมนะ :coolly-0023::coolly-0023::coolly-0011::coolly-0011:

อุ๊ย..ลงใต้อย่างแรง...ของป๋มไปบ้านไอ้ปอยอะพี่..เจียงฮาย..แอ่วเหนือรับลมหนาวคับ..เพื่อนเก่งว่างัยอะจาไปด้วยป่าวเนี่ย..รอคอนเฟริมอยู่นะตัวเอง

อย่าเผลอละกัน..แง่มๆๆ

อุ๊ย..พี่นงพูดซะเหงภาพเลยอะ...ซู๊ดดดด..นะคุง 2 กล่องเด้อ..อิอิ
ทำเนียนนะเราน่ะ!เสาร์ที่แล้วหายไปไหน?คิดถึ้ง.....คิดถึง...น้องปอย....:coolly-0044:

กลับชุมพรตอนปีใหม่...พอกลับถึงชลบุรี...เผื่อจะได้..เซฟิโร่น้อย...มาฝากน้องๆเลี้ยงซักคนนะ:coolly-0001:แล้วคนที่ขึ้นเหนือจะเอาอะไรมาฝากรึเปล่าจ๊ะ...แข่งกัน:coolly-0044:

:coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:

...........................................

...........................................

ป้อง มาหัดกินผลไม้แทนอาหารทะเลมั๊ย เช่น แตงโม ชมพู่ แอ๊ปเปิ้ล เชอรี่ ส้ม องุ่น เงาะ แครอท :coolly-0026: :coolly-0010: :coolly-0046:

เราไปมีทติ้งที่สายธารกันเลยมะ :coolly-0003:

พี่เหวก หน้าออนไลน์หน่อยครับพี่...

ไม่มาต้อนรับซิน่าดู....โหะๆๆๆๆ :coolly-0028:

อยากพายเรือแคนนูอ่ะ

แก้ไขล่าสุด:

ไม่มาต้อนรับซิน่าดู....โหะๆๆๆๆ :coolly-0028:

อยากพายเรือแคนนูอ่ะ
:coolly-0011::coolly-0011:....มาเร็วๆนะ เด๋วผมเมาก่อน..

ป้อง มาหัดกินผลไม้แทนอาหารทะเลมั๊ย เช่น แตงโม ชมพู่ แอ๊ปเปิ้ล เชอรี่ ส้ม องุ่น เงาะ แครอท :coolly-0026: :coolly-0010: :coolly-0046:
ขอพิกัดของผลไม้เหล่านี้หน่อยคับ..?
เอ่อ..แร้วแพงมั๊ยอ่ะน้า..?.....:coolly-0017::coolly-0044:

ขอพิกัดของผลไม้เหล่านี้หน่อยคับ..?
เอ่อ..แร้วแพงมั๊ยอ่ะน้า..?.....:coolly-0017::coolly-0044:

จะบอกดีมั๊ยน๊า......:coolly-0010:

เค้ามาเราดีใจ....เค้ากลับไปเราคิดถึง....ยินดีต้อนรับ...
สู่จังหวัดชลบุรี....:coolly-0039:

เข้าท่าน่ะ..อาหารทะเลกินแล้วปวดใจ มากินผลไม้กันดีกันดีกว่า..เผื่อซักคนน่ะ..พี่เหวกกก...ขาาาาาาาาา.....

อ้าว.....พรุ่งนี้พี่น้องบางแสนเรา..มิตติ้งกันที่สายธารรีสอทร์..กันน่ะครับบบบบ....มากันเร็วๆล่ะ มาให้พร้อมหน้าพร้อมตากัน.อ้าววว...โโโชนนนนนน...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม