• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ยศครับ ผมอยากได้พวงกุญแจแบบเนี้ยะมั่งครับ เห็นว่าขายในงานควอเตอร์ไมล์ที่ผ่านมา ไม่ทราบว่าพี่มีติดมาขายมั่งป่าว อยากได้ 1 อันครับ

image.php

ใครอยากได้ยกมือขึ้นจะได้รวบรวมให้พี่ยศทีเดียวเลย
ของยังเหลือเยอะ ที่ผมไม่มีแต่ที่ตาก๊อฟ A31032 เค้าจัดการอยู่ ลองติดต่อดู

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ของยังเหลือเยอะ ที่ผมไม่มีแต่ที่ตาก๊อฟ A31032 เค้าจัดการอยู่ ลองติดต่อดู

ขอบคุณครับพี่

เอ้า...ใครจะเอามั่งจะได้ให้เค้าส่งทีเดียวเลย :coolly-0039:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ศาลาคนเศร้า...รักกันครับ..บางแสนเรารักกัน
ที่มีอาการเศร้า...เพราะชีวิตไม่ใช่...เป๊ปซี่...เลยไม่ดีที่สุด...และก็ไม่ใช่..สไปรท์...เลยไม่สดใสซาบซ่า...และไม่ใช่...ไวไว...เลยไม่สำเร็จรูปเหมือนบะหมี่...แค่เนี้ย!เอง...เน๊าะ!:coolly-0043:...ป้อง...หรือว่างัย?:coolly-0039:

แก้ไขล่าสุด:

เราไม่ได้เกิดมาเพื่อใช้ชีวิตแค่นี้นี่..ก้อหาไหม่ไปดิ :coolly-0041:มันติดอยู่กับความผูกพันมันเลยยังเปงแบบนี่งัย ตัดหั้ยขาด เลย ฉั้บๆฉั้บๆ:coolly-0023:
ให้ตัดอะไร?:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ฟิ้วๆๆ ลมหนาววววเย็นยะเยือกๆๆๆๆๆๆ

สะเทื่อนอีกคนครับ

:coolly-0033::coolly-0001:
จะสื่ออะไรวะนี้

อากาศเริ่มเย็นๆอีกแว้ว..พอเที่ยงก้อร้อนซะ..ปรับร่างกายมะถูก..น้ำมูกไหลเวย..ดูแลสุขภาพกันดีๆนะคร๊าบบ..อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย..:coolly-0038::coolly-0038:

ปล สุขภาพดีไม่มีขาย..อยากได้ต้องออกกำลังกาย..อัพแอนดาวๆๆๆ..:coolly-0046::coolly-0046:

:coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:

แหมมาดึกเลยนะ..แอบหนีเที่ยวมาชิมิ:coolly-0043:

เราไม่ได้เกิดมาเพื่อใช้ชีวิตแค่นี้นี่..ก้อหาไหม่ไปดิ :coolly-0041:มันติดอยู่กับความผูกพันมันเลยยังเปงแบบนี่งัย ตัดหั้ยขาด เลย ฉั้บๆฉั้บๆ:coolly-0023:

จากประสบการณ์ตรงใช่มะเนี่ย..อิอิ

เห็นพักนี้เศร้าหมองกันเหลือเกิน

ใครที่เศร้าหมองอยู่ก็นึกเสียว่า เค้าไม่ได้เกิดมาเพื่ออยู่กับเรา อวยพรให้เค้าไปมีอนาคตที่ดีเถอะ อย่าไปรั้งเค้าไว้เลย
คนที่คิดว่าใช่แท้จริงแล้วอาจไม่ใช่ คิดที่ไม่ใช่แท้จริงแล้วอาจใช่ก็ได้
ทำให้ดีที่สุด เป็นตัวเราเองมากที่สุด เราสุข เค้าสุข โอเค เดินต่อไปด้วยกันได้
เราสุขเค้าทุกข์ เราทุกข์เค้าสุข ก็อย่าฝืนเดินต่อไปเลย เสียเวลาป่าวๆ

พี่น้องบางแสนหล่อๆกันอยู่แล้ว แถมมีทรัพยากร นศ.สวยๆ อยู่ใกล้ๆคงไม่น่าจะหายากนะ ขยันทำมาหากิน มีหน้าที่การงานที่ดี เดี๋ยวก็หาได้เองแหละ
เดี๋ยวนี้วัยรุ่นมีสติ มีความคิด เค้ามองที่หน้าที่ อาชีพ การงานเป็นหลักแล้วไม่ได้มองที่ความเป็นวัยรุ่นอย่างเดียว

สุดท้าย (ยิ่งพิมพ์ยิ่ง งง ตัวเอง) .....จะสื่อถึงไรวะเนี่ย 555+ สู้ต่อไป ทาเคชิ

ลงท้ายแบบ งงตัวเอง :coolly-0007: :coolly-0045: :coolly-0010:

สุโก้ยคับน้าเหวก..เศร้าไปทำไม..เดี๋ยวปี 2012 น้ำจาท่วมโลกแล้วนะ..หุหุ:coolly-0010:

ที่มีอาการเศร้า...เพราะชีวิตไม่ใช่...เป๊ปซี่...เลยไม่ดีที่สุด...และก็ไม่ใช่..สไปรท์...เลยไม่สดใสซาบซ่า...และไม่ใช่...ไวไว...เลยไม่สำเร็จรูปเหมือนบะหมี่...แค่เนี้ย!เอง...เน๊าะ!:coolly-0043:...ป้อง...หรือว่างัย?:coolly-0039:

แต่ความรักก้อเหมือนกับตดนะคับพี่..ถึงจามองไม่เห็นด้วยตา..แต่ก้อรู้ว่ามันมีอยู่จริง..อิอิ

สะเทื่อนอีกคนครับ

สะเทือนอย่างงี้..โช๊คพังมั๊งตาเก๋..อิอิ

หวัดดีคับ
พอดีเมื่อวานรถเสียแถวหนองมนครับ และจะขอบคุณคุณออย คุณแป๊ป ที่ช่วยประสานงานจนได้เบอร์คุณป้อง ทำให้ได้เจอช่างเอ มาช่วยดูรถให้น่ะครับ แกตั้งใจช่วยจริงๆ

ขอบคุณจริงๆครับ แล้วถ้าเสาร์ไหนว่างจะแวะเข้าไปทักทายนะครับ

:coolly-0017::coolly-0006::coolly-0036:

ทำไมพักนี้มีแต่คนเศร้าจัง...ทุกอย่างก็มีผิดหวัง..และสมหวัง..แต่สิ่งที่หวังไวนั้นก็ไม่เป็นอย่างที่หวังไว้...เรานั้นควรทำใจในสิ่งทีเราจะเจอต่อไปข้างหน้า...แม้ว่าจะรักเขามากเพียงใดก็ตาม เข้มแข็งไว้นะไอ้น้องชาย..........เพื่ออนาคตตัวเอง..:coolly-0032:

:coolly-0025::coolly-0025::coolly-0008:

ขอบคุณครับพี่

เอ้า...ใครจะเอามั่งจะได้ให้เค้าส่งทีเดียวเลย :coolly-0039:
เอาๆๆๆด้วย 1 อัน...ยังทันมั้ยนี่พี่เหวก ออกตังค์ให้น้องไปก่อนนะ :coolly-0001:
หวัดดีคับ
พอดีเมื่อวานรถเสียแถวหนองมนครับ และจะขอบคุณคุณออย คุณแป๊ป ที่ช่วยประสานงานจนได้เบอร์คุณป้อง ทำให้ได้เจอช่างเอ มาช่วยดูรถให้น่ะครับ แกตั้งใจช่วยจริงๆ

ขอบคุณจริงๆครับ แล้วถ้าเสาร์ไหนว่างจะแวะเข้าไปทักทายนะครับ

อ้อครับ ต้องขอโทษด้วยวันนั้นผมไม่สบาย...เป็นไข้..เลยไม่ได้ไปอยู่เป็นเพื่อน..ตอนเย็นที่โทรหาจะถามว่า พี่เอเค้าว่าไงบ้าง...พอรู้ว่าเด๋วเค้าจะมาดูให้เลยเบาใจ....กลับถึงบ้าน กินยานอน...หลับเป็นตาย...มีอะไรให้ช่วยก็โทรบอกได้เลยครับ

:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:ไม่รู้จะคุยอารายอะค่ะ

อย่าตัดเลยพี่น้อง สงสารน้องคนนั้นอ่ะ:coolly-0045:

บางแสนเรา..น้ำใจงามเสมอ..ครับ ขอปรบมือให้..คร้บ..แปะะๆๆๆๆๆ...ฮิ้ววววว

ไม่รู้จักเศร้า..ก็จะไม่รู้สุข..ชีวิตคนเราทุกคนต้องเจออย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ผมเองก็ประสบมาตอนเป็นวัยรุ่นหลายครั้งหลายครา..จนวันนึงก็จะพบกับตัวตนที่แท้จริงว่าคืออะไร..ดังนั้น ชีวิตคนก็เหมือนกับ น้ำตกหมู.. ที่มันสุกๆดิบๆ..แต่โดยรวมมันอร่อย..ถ้าเรารู้จักที่จะกินมัน..สู้ๆ..

ไม่รู้จักเศร้า..ก็จะไม่รู้สุข..ชีวิตคนเราทุกคนต้องเจออย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ผมเองก็ประสบมาตอนเป็นวัยรุ่นหลายครั้งหลายครา..จนวันนึงก็จะพบกับตัวตนที่แท้จริงว่าคืออะไร..ดังนั้น ชีวิตคนก็เหมือนกับ น้ำตก ที่มันสุกๆดิบๆ..แต่โดยรวมมันอร่อย..ถ้าเรารู้จักที่จะกินมัน..สู้ๆ..
น้ำตกนี่ไม่ได้เอาไว้เล่นน้ำเหรอครับ :coolly-0011:

:coolly-0017::coolly-0006::coolly-0036:

รถเส็ดยังอะ..ไหนบอกได้วันที่11

ทำไมพักนี้มีแต่คนเศร้าจัง...ทุกอย่างก็มีผิดหวัง..และสมหวัง..แต่สิ่งที่หวังไวนั้นก็ไม่เป็นอย่างที่หวังไว้...เรานั้นควรทำใจในสิ่งทีเราจะเจอต่อไปข้างหน้า...แม้ว่าจะรักเขามากเพียงใดก็ตาม เข้มแข็งไว้นะไอ้น้องชาย..........เพื่ออนาคตตัวเอง..:coolly-0032:

อืมมมมมม

:coolly-0025::coolly-0025::coolly-0008:

เสานี้จาไปสายธารกะเค้าป่าวเนี่ย

อย่าตัดเลยพี่น้อง สงสารน้องคนนั้นอ่ะ:coolly-0045:

คนไหนอะน้ามาร์ค..มีคนนั้นอีกหรอ..ร้ายกาจนะตาน้องเนี่ย..ชิชิ

ไม่รู้จักเศร้า..ก็จะไม่รู้สุข..ชีวิตคนเราทุกคนต้องเจออย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ผมเองก็ประสบมาตอนเป็นวัยรุ่นหลายครั้งหลายครา..จนวันนึงก็จะพบกับตัวตนที่แท้จริงว่าคืออะไร..ดังนั้น ชีวิตคนก็เหมือนกับ น้ำตกหมู.. ที่มันสุกๆดิบๆ..แต่โดยรวมมันอร่อย..ถ้าเรารู้จักที่จะกินมัน..สู้ๆ..

อูยยน้ำตกหมู..อากาศเย็นๆ..แกล้มเบียนะ..ซู๊ดดดดดด:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม