• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อรุณสวัสดิ์ชาวโลกกกกกกกก

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มีงานทำชีวิตเราก็ยังมีค่า....มีหนี้ไม่นานเราก็ใช้หมด...แต่หนี้ชีวิตจะอีกนานมั๊ย!กว่าจะสิ้นสุด:coolly-0003:...วันหนึ่งเราคงมีค่าในสายตาของใครซักคน...จะรักใครก็ได้...แต่อย่าลืมรักตัวเองให้มากที่สุด...:coolly-0032:นะ..ป้อง..นะ:coolly-0009:

:coolly-0025:...............ครับพี่นงค์ :coolly-0022:

เซ็งลิขสิทธิ์.ซอฟแวห์.ปิดหน้าร้านทำงานกันหลายวันเลย..วันนี้เข้าโรบินสันแล้วววววว...

มันขนาดนั้นเลยเรอะป๋า

แล้วเรารู้ได้ไงว่ามันจะมาเมื่อไหร่

มีสายรายงานหรอครับ

มันขนาดนั้นเลยเรอะป๋า

แล้วเรารู้ได้ไงว่ามันจะมาเมื่อไหร่

มีสายรายงานหรอครับ
หนักว่ะ..มีสายพรรคพวคแจ้งแต่กว่าจะรู้ก็ถึงตัวแล้ว..เลยต้องปิดประตูทำงานไปก่อน สั่งซื้อของก็ไม่มี บ้าชิบ ตอนนี้มันไปจันทร์แล้ว มะวานก็อยู่ระยอง โดดไปโดดมา..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยากไปเจอนะคับแต่ไม่รู้จักใคร จะไปได้ไหมอ่ะ กลัวโดนฆ่า
ผมอยู่บางนา ไปเที่ยวบางแสนบ่อย ก็อยากรู้จักคนแถวนั่นบางคับ
ยินดีต้อนรับ..ครับไม่ต้องตื่นเต้นหรือกลัว เพราะว่าพวกพี่ๆ เค้าฉีดยากันหมดแล้วครับ.รับรองไม่เป็นไร(แอ๊..ล้อเล่น) เสียงอาจจะดัง หน้าอาจจะดุไปหน่อย แตจิตใจดีครับ..

เค้าพูดถึงใครกันนะ?....ที่ว่าชอบเสียงดังในกลุ่มเซฟิโร่ไม่เห็นจะมีเลย....มีแต่คนเมาแล้วบ้าหลังเวลาเที่ยงคืน...ถ้ามาแล้วกลับก่อนเที่ยงคืนก็จะไม่เจอ...จะเจอก็แต่...พี่ๆน้องๆที่ใจดี...น่ารัก...และก็เป็นกันเองที่สุด...ที่บอกได้เพราะเจอมาแล้วเกือบทุกคน...จริงๆ...:coolly-0001:

หนักว่ะ..มีสายพรรคพวคแจ้งแต่กว่าจะรู้ก็ถึงตัวแล้ว..เลยต้องปิดประตูทำงานไปก่อน สั่งซื้อของก็ไม่มี บ้าชิบ ตอนนี้มันไปจันทร์แล้ว มะวานก็อยู่ระยอง โดดไปโดดมา..

โดนกันระนาววววววว........:coolly-0020:

ยังกะจิงโจ้

โฉบไปดู r 34 มา อยากเห็นตอนเสร็จ

ในรูปดูแล้วถ้าใส่พาร์ทให้ดูคันใหญ่ ๆกว้าง ๆแม็กงาม ๆสักชุดท่าจะหล่อเอาการ

ไว้ใกล้ ๆเสร็จจะโฉบไปดูตัวจิงคับ

อรุณสวัสดิ์ชาวโลกกกกกกกก
แล้วเราก็ต้องตื่นขึ้นมาอีกวัน....และวันต่อๆไปเดือนต่อๆไปปีต่อๆไปแล้วจะไปท้อทำไมกับชีวิต....จริงป่ะ!อุปสรรคจะทำให้ใจเราเข้มแข็งอะไรจะเกิดก็ให้มันเกิด....แต่อย่าให้ใจเราท้อ...แล้วต้องมีวันของเราบ้าง...เชื่อพี่...รักกัน...รักกัน:coolly-0009:

แล้วเราก็ต้องตื่นขึ้นมาอีกวัน....และวันต่อๆไปเดือนต่อๆไปปีต่อๆไปแล้วจะไปท้อทำไมกับชีวิต....จริงป่ะ!อุปสรรคจะทำให้ใจเราเข้มแข็งอะไรจะเกิดก็ให้มันเกิด....แต่อย่าให้ใจเราท้อ...แล้วต้องมีวันของเราบ้าง...เชื่อพี่...รักกัน...รักกัน:coolly-0009:

เข้มแข็งเข้าไว้....:coolly-0020:

เค้าพูดถึงใครกันนะ?....ที่ว่าชอบเสียงดังในกลุ่มเซฟิโร่ไม่เห็นจะมีเลย....มีแต่คนเมาแล้วบ้าหลังเวลาเที่ยงคืน...ถ้ามาแล้วกลับก่อนเที่ยงคืนก็จะไม่เจอ...จะเจอก็แต่...พี่ๆน้องๆที่ใจดี...น่ารัก...และก็เป็นกันเองที่สุด...ที่บอกได้เพราะเจอมาแล้วเกือบทุกคน...จริงๆ...:coolly-0001:

ใครกันหว่า ใช่เจ้าของประโยค "จะบ้าหรือป่าว" รึป่าว อิ อิ อิ

โฉบไปดู r 34 มา อยากเห็นตอนเสร็จ

ในรูปดูแล้วถ้าใส่พาร์ทให้ดูคันใหญ่ ๆกว้าง ๆแม็กงาม ๆสักชุดท่าจะหล่อเอาการ

ไว้ใกล้ ๆเสร็จจะโฉบไปดูตัวจิงคับ

ไปดูที่ไหนมาอะ..อยากเหงมั่งอะ

เข้มแข็งเข้าไว้....:coolly-0020:

คับแข็งคับ..เข้มด้วย:coolly-0031:

อยากไปเจอนะคับแต่ไม่รู้จักใคร จะไปได้ไหมอ่ะ กลัวโดนฆ่า
ผมอยู่บางนา ไปเที่ยวบางแสนบ่อย ก็อยากรู้จักคนแถวนั่นบางคับ

จัดปายคับ..วันเสาบางแสน..ก่อนมาลองโทรเช็คก่อนก้อได้คับว่าอยู่กานแถวไหน

ยินดีต้อนรับครับ..เข้ามาทักทายได้เลยครับพี่ๆเขาใจดีกันทุกคนเลยครับ..อาจจะเสียงดังไปหน่อยแต่ก็เป็นกันดีเองครับ...ผมก็อยู่แถวบางนาแต่อยู่ แถวบางบ่อครับ ยังไปอยู่โซนบางแสนครับกันเอง...กันเอง:coolly-0026:

เคยถามบางมั๊ยว่าเค้าอยากให้มาป่าวอะ..อิอิ อะล้อเล่งๆ:coolly-0010::coolly-0010:

ยินดีต้อนรับ..ครับไม่ต้องตื่นเต้นหรือกลัว เพราะว่าพวกพี่ๆ เค้าฉีดยากันหมดแล้วครับ.รับรองไม่เป็นไร(แอ๊..ล้อเล่น) เสียงอาจจะดัง หน้าอาจจะดุไปหน่อย แตจิตใจดีครับ..

มะใช่แมวนะพี่...:coolly-0010::coolly-0010:

ใครกันหว่า ใช่เจ้าของประโยค "จะบ้าหรือป่าว" รึป่าว อิ อิ อิ

55555+

ปล พอดีมีข่าวมาประชาสัมพันธ์คับ..แบบว่าตาชัช..คนที่หน้ามึนๆ..ที่มาวันงานวันเกิดน้าแขกอะคับ..เค้าฝากมาบอกว่าวันอาทิตที่15นี้..ท่านใดว่างเว้น..ในเวลา17.00น ขอเชิญชมฟรีคอนเสิร์ต..บิ๊กแอส ..ที่ เอเชียซิตี้ มอเตอร์บ่อวิน..ตาชัชบอกว่า..จาจัดสถานที่จอดรถวีไอพีไว้ให้ถ้าทานใดสนใจเชิญได้คับ :coolly-0044::coolly-0044:

ไฟล์แนบ

27.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26
    27.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23
แก้ไขล่าสุด:

ศาลาคนเศร้า...รักกันครับ..บางแสนเรารักกัน

:coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:

เราไม่ได้เกิดมาเพื่อใช้ชีวิตแค่นี้นี่..ก้อหาไหม่ไปดิ :coolly-0041:มันติดอยู่กับความผูกพันมันเลยยังเปงแบบนี่งัย ตัดหั้ยขาด เลย ฉั้บๆฉั้บๆ:coolly-0023:

ยินดีครับผม มาเลยครับ

น่าจะช่ายมั้งครับน้าเหวก..อิอิอิ

พี่ยศครับ ผมอยากได้พวงกุญแจแบบเนี้ยะมั่งครับ เห็นว่าขายในงานควอเตอร์ไมล์ที่ผ่านมา ไม่ทราบว่าพี่มีติดมาขายมั่งป่าว อยากได้ 1 อันครับ

image.php

ใครอยากได้ยกมือขึ้นจะได้รวบรวมให้พี่ยศทีเดียวเลย

เห็นพักนี้เศร้าหมองกันเหลือเกิน

ใครที่เศร้าหมองอยู่ก็นึกเสียว่า เค้าไม่ได้เกิดมาเพื่ออยู่กับเรา อวยพรให้เค้าไปมีอนาคตที่ดีเถอะ อย่าไปรั้งเค้าไว้เลย
คนที่คิดว่าใช่แท้จริงแล้วอาจไม่ใช่ คิดที่ไม่ใช่แท้จริงแล้วอาจใช่ก็ได้
ทำให้ดีที่สุด เป็นตัวเราเองมากที่สุด เราสุข เค้าสุข โอเค เดินต่อไปด้วยกันได้
เราสุขเค้าทุกข์ เราทุกข์เค้าสุข ก็อย่าฝืนเดินต่อไปเลย เสียเวลาป่าวๆ

พี่น้องบางแสนหล่อๆกันอยู่แล้ว แถมมีทรัพยากร นศ.สวยๆ อยู่ใกล้ๆคงไม่น่าจะหายากนะ ขยันทำมาหากิน มีหน้าที่การงานที่ดี เดี๋ยวก็หาได้เองแหละ
เดี๋ยวนี้วัยรุ่นมีสติ มีความคิด เค้ามองที่หน้าที่ อาชีพ การงานเป็นหลักแล้วไม่ได้มองที่ความเป็นวัยรุ่นอย่างเดียว

สุดท้าย (ยิ่งพิมพ์ยิ่ง งง ตัวเอง) .....จะสื่อถึงไรวะเนี่ย 555+ สู้ต่อไป ทาเคชิ

ลงท้ายแบบ งงตัวเอง :coolly-0007: :coolly-0045: :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม