• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

31ตุลาคม52 ได้มีโอกาส พบปะเฮฮา มิตติ้งย่อยแบบเล็กๆ นานมากที่ไม่มีโอกาสแบบนี้ ถือโอกาสนี้เลี้ยงฉลองวันคล้ายวันเกิด น้องแขก A31750และ น้อง นะคุงA31956บรรยากาสสนุกสนานมากครับ น้องๆมากันเยอะมากที่จอดแน่นแทบจะหาที่จอดไม่ได้...โอกาสนี้ก็ขอให้มีความสุขหน้าที่การงานเจริญรุ่งเรืองครับ

แก้ไขล่าสุด:

งานนี้ทั้งอิ่ม..ทั้งเมา..มัน และฮาตลอดงาน..ยังเหนียวแน่นกันเหมือนเดิมครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

HAPPY...BIRTHDAY.....ด้วยนะครับ..........Enjoy......CEFIRO
มะคืนเห็นหลังไวๆ..เรียกไม่ทัน..ใช่ป่าว..มะรุ

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เมื่อคืนหนุกดีได้เจอพี่น้อง

ได้เป่าเค้กกระดวยให้น้าแขก กะ นะคุง

(ขอให้ทั้งสองแข็ง ๆแรง ๆทน ๆ)5 5 5

ออกจากร้ายเฮียธงตีสาม..ขับมาเรื่อย

วันนี้ต้องมาทำงานเช้า กลับมาถึงระยอง หกโมงเช้าทำงานต่อขับรถกลับมาแทบจะลงข้างทาง..ง่วงฉิหายจอดนอนตามปั๊มมาเรื่อย...เง้ออออ ๆๆ ๆ

ที่สำคัญได้รู้ว่าพี่น้องบางแสนเรายังรักใคร่กลมเกลียวกันเหมือนเดิม...ชื่นจายยยย

(บางแสนรักกันกักกัน)

(รอดูรูปค๊าพพพพพได้ยางงง)

แก้ไขล่าสุด:

ไอ้นะข้าง ๆเมิงคุ้น ๆ

จะฟ้องแฟนเมิงงงง

:coolly-0004::coolly-0029::coolly-0004:

ไฟล์แนบ

46.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 24

อิ่มเลย.....

ขอบคคุณพี่ยศมาครับรูปสวยๆทั้งนั้น

มะคืนเห็นหลังไวๆ..เรียกไม่ทัน..ใช่ป่าว..มะรุ
ครับผม...พอดีมีธุระ เลยไม่ได้แว๊ะเลย ต้องขอโทษด้วยครับ...Enjoy....CEFIRO ... ครับ

เฮ้อๆๆๆ...เอากล้องปัญญาอ่อนของคู่กายยุคแรกๆ มาใช้ ขี้เกียจแบกตัวใหญ่ หมดแรง..555

ต้องขอโทษจริงๆครับ เตรียมรถจะไปอยู่แล้ว พอดีงานเข้าเสียก่อน(งานจริงๆ) เซ็งจริงๆ :coolly-0029: :coolly-0011:

:coolly-0011: :coolly-0041: :coolly-0017:

ไฟล์แนบ

• 116 new.jpg
    116 new.jpg
    40.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30

มีบารากุด้วยวุ้ย........:coolly-0018:

ว้าาาาาาาาา เสียดาย ไม่ได้ไป(อิอิ)

เป็นไรเนี่ย..? ไม่พูดไม่จา.... อิอิ :coolly-0017:
เค้าไม่ได้มา..เลยไม่มีไรจะพูด...อ่ะน้าอ๊อด..555
ไม่ว่ากันน่ะพี่เหวกขา..ว่างเมื่อไหร่..ค่อยมา

ต้องขอโทษจริงๆครับ เตรียมรถจะไปอยู่แล้ว พอดีงานเข้าเสียก่อน(งานจริงๆ) เซ็งจริงๆ :coolly-0029: :coolly-0011:
ไม่เป็นไร..ครับพี่เหวก ไม่ว่ากัน เอาสะดวก ใครสะดวกก็มาพูดคุย เฮฮาไม่มีอะไรมาก ว่างเมื่อไหร่ก็มา เจอกันครับ คิดถึง..น่ะ

ขอบคุณพี่ยศแทนพี่แขกด้วย...ได้มารวมตัวฉลองคล้ายวันเกิดกัน...ประธานชมรมมีเค้ก...มาเซอร์ไพรส์...สมาชิกด้วย
พี่ๆน้องๆมากันเยอะแยะ...มีลอยโคมด้วย...ขอให้สิ่งที่ไม่ดีลอยไป...และขอให้พบเจอแต่สิ่งที่ดีๆทุกคนเลยนะ...โอมเพี้ยง!:coolly-0039:

ได้เห็นบรรยากาศวันเสาร์...ทราบเลยว่าบางแสนเรารักกันจริงๆ...พี่แขกบอกว่าสนุกมาก...ดีใจที่ทุกๆคนยังคิดถึงกันมากันเยอะมาก...ตอนแรกยังบอกพี่แขกกะนะคุงว่า...คงไม่มีใครมาเยอะหรอกมั้ง!คงจะมีแต่หน้าเดิมๆ...พอ 2 ทุ่มกว่าๆ
และก็ 3 ทุ่ม - 4 ทุ่ม โอ้โฮ!แทบไม่เชื่อสายตาตัวเอง....ทุกๆคนรักกันจริงๆ นี่คือบทสรุปของคำว่า"มิตรภาพ"ขอบคุณทุกๆคนแทนพี่แขกด้วยนะคะ...จากใจจริงๆ:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม