• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไปทำอะไรครับกรุงเทพ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โรงโป๊ะหนาวแล้ว :coolly-0033: ลำปางหนาวยัง ? :coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

งานนี้สนุกมากเลย :coolly-0026: ครับคนมากันเยอะหาที่จอดรถแถบไม่พอ :coolly-0038:แม้แล้วทำเลก็ดีสาวๆๆผ่านเยอะครับคอแถบเคร็ดเลย:coolly-0039:

พี่เก่งบ่นไรปลาหว่า ว่างๆจาไปคาราวะ:coolly-0033:

เข้ามางง ด้วยเหมือนกัน..

พี่เก่งบ่นไรปลาหว่า ว่างๆจาไปคาราวะ:coolly-0033:

ขี้โม้.................เป็นเพื่อนกะสมรักษ์งัย
:coolly-0010::coolly-0010:

งานนี้สนุกมากเลย :coolly-0026: ครับคนมากันเยอะหาที่จอดรถแถบไม่พอ :coolly-0038:แม้แล้วทำเลก็ดีสาวๆๆผ่านเยอะครับคอแถบเคร็ดเลย:coolly-0039:

ช่ายยยยยยไหนจะอิมท้องแระ

ยังมีอาหารตาผ่านไปผ่านมา

โอ้ยยยย.....ตาลายยยยยยยยยยย

ว่าแล้วไมกลับมาคอเคล็ด ๆ

:coolly-0010:

มากี่โมงอ่ะพี่....เจอกันหน่อยมั้ย:coolly-0009:

ค่ำอะเก่ง ขอเบอร์อีกทีดิ

อ่ะ นี่เบอร์พี่ 0813544824

โหพี่เก่งมาว่าน้องเดี๋ยวไปจริงๆแล้วจาหนาวววว (งานเข้าไม่รู้ด้วยเน้อ)

ค่ำอะเก่ง ขอเบอร์อีกทีดิ

อ่ะ นี่เบอร์พี่ 0813544824
ลืมชื่อกันแล้วววซะ้ง้านนน ....086-1464439 ครับ:coolly-0033:
ปล.มาเดี่ยวอ่ะป่าว เย็นนี้หกโมงเย็นผมจะไปนั่งหาดวอน...คนเดียว มาป่าวพี่โอ๊ต:coolly-0022:

ป.ปลา มานั่งเฝ้าบอร์ดตลอดเลยแหะ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) A31849, PORPRA

ก็วันนี้มันหนาวเลยขี้เกียจทำงานอะค่ะ นั่งเล่นเอ็ม เล่น ฮิห้าไปเลื่อย

:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:

มิตติ้งคราวหน้าจะเตรียมลานจอดไว้เลย..............................เพียบ
:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:

มารายงานตัวจร้า..เดี๋ยวจาหาว่าลอยไปกับกะทง..หุหุ

ปล ไปลอยกะทงที่หนายกันมามั่งเอ่ย..ของป๋มที่เดิม บางปะกง..น้ำคงขึ้นๆลงๆ

ไม่เป็นไร..ครับพี่เหวก ไม่ว่ากัน เอาสะดวก ใครสะดวกก็มาพูดคุย เฮฮาไม่มีอะไรมาก ว่างเมื่อไหร่ก็มา เจอกันครับ คิดถึง..น่ะ

ตามน้านคร๊าบบบบ

ได้เห็นบรรยากาศวันเสาร์...ทราบเลยว่าบางแสนเรารักกันจริงๆ...พี่แขกบอกว่าสนุกมาก...ดีใจที่ทุกๆคนยังคิดถึงกันมากันเยอะมาก...ตอนแรกยังบอกพี่แขกกะนะคุงว่า...คงไม่มีใครมาเยอะหรอกมั้ง!คงจะมีแต่หน้าเดิมๆ...พอ 2 ทุ่มกว่าๆ
และก็ 3 ทุ่ม - 4 ทุ่ม โอ้โฮ!แทบไม่เชื่อสายตาตัวเอง....ทุกๆคนรักกันจริงๆ นี่คือบทสรุปของคำว่า"มิตรภาพ"ขอบคุณทุกๆคนแทนพี่แขกด้วยนะคะ...จากใจจริงๆ:coolly-0009:

หนุกหนาน..มากมาย:coolly-0044:

หนาวเหลือเกิน...มันหนาวเหลือเกิน เกินจะทนไหว.....

ห่มผ้าหนาๆนะตัวเอง

โรงโป๊ะหนาวแล้ว :coolly-0033: ลำปางหนาวยัง ? :coolly-0010:

เครือสหพัฒก้อหนาวคับ..ขี้เกลียดอาบน้ำจัง..หุหุ

จิงๆน่าจามีติดไม้ติดมือมั่งเนอะ.ๆ ..ขวักไขวมากเลยอะ

มิตติ้งคราวหน้าจะเตรียมลานจอดไว้เลย..............................เพียบ

รถใกล้เส็ดยังอะ

ก็วันนี้มันหนาวเลยขี้เกียจทำงานอะค่ะ นั่งเล่นเอ็ม เล่น ฮิห้าไปเลื่อย

แล้วเอ็มอะไรล่ะจ๊ะ..จะได้โดดงานมาเล่นมั่ง..อิ..อิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม