• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พวกเรายังคงความรักกันเหมือนเดิม:coolly-0033:
เป็นงานที่สนุกมากเลยคับ

ไฟล์แนบ

51.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    35.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    47.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    36.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
    44.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
    39.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    45.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
    46.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
    31.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 36
    39.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37
    33.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
    23.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    25.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    42.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
    48.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42

รูปสวยงานสนุกบรรยากาศดีคับ

แต่นิดนึงไอตะน้องผึ่งจะรู้ว่าเดี๋ยวนี้แกเห็นจิ๋มดีกว่าทีมเวิร์กทำไมไม่มา
อุดส่านัดกันอย่างดีทีไปหาสาวโรงงานไปได้นะ555

เบียร์เซฟิน่า:coolly-0034:

ทำไมไม่มีรูปผมเลยว้าาาา

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ลอยทงไหนกันอะคับเผื่อปัยด้วยรถเสร็จและ อิ อิ:coolly-0003:

เป็นไรเนี่ย..? ไม่พูดไม่จา.... อิอิ :coolly-0017:

น้าอ๊อดผมไม่อยากเห็นรูปน้าในลายเซ็นต์

แต่อยากเห็นหน้าน้องที่นอนในรูปมากก่านะน้า

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ได้เห็นบรรยากาศวันเสาร์...ทราบเลยว่าบางแสนเรารักกันจริงๆ...พี่แขกบอกว่าสนุกมาก...ดีใจที่ทุกๆคนยังคิดถึงกันมากันเยอะมาก...ตอนแรกยังบอกพี่แขกกะนะคุงว่า...คงไม่มีใครมาเยอะหรอกมั้ง!คงจะมีแต่หน้าเดิมๆ...พอ 2 ทุ่มกว่าๆ
และก็ 3 ทุ่ม - 4 ทุ่ม โอ้โฮ!แทบไม่เชื่อสายตาตัวเอง....ทุกๆคนรักกันจริงๆ นี่คือบทสรุปของคำว่า"มิตรภาพ"ขอบคุณทุกๆคนแทนพี่แขกด้วยนะคะ...จากใจจริงๆ:coolly-0009:

ครับถูกต้องขอให้มิตรภาพอย่างนี้อยู่ยาวนานตลอดไป

นาน ๆลงไปที แต่ไงไม่เจอ น้าเหวก ตาป้อง ตาน้อง หว่า คิดถึง

ได้เห็นบรรยากาศวันเสาร์...ทราบเลยว่าบางแสนเรารักกันจริงๆ...พี่แขกบอกว่าสนุกมาก...ดีใจที่ทุกๆคนยังคิดถึงกันมากันเยอะมาก...ตอนแรกยังบอกพี่แขกกะนะคุงว่า...คงไม่มีใครมาเยอะหรอกมั้ง!คงจะมีแต่หน้าเดิมๆ...พอ 2 ทุ่มกว่าๆ
และก็ 3 ทุ่ม - 4 ทุ่ม โอ้โฮ!แทบไม่เชื่อสายตาตัวเอง....ทุกๆคนรักกันจริงๆ นี่คือบทสรุปของคำว่า"มิตรภาพ"ขอบคุณทุกๆคนแทนพี่แขกด้วยนะคะ...จากใจจริงๆ:coolly-0009:
เย้! หนุกจังเลย สงสัยต้องหนีประชุมทุกเสาร์ซะแล้ว อิๆ :coolly-0028: (มีความสุข แต่ไม่มีรายได้ ฮื่อๆ ไส้แห้งแน่เลย):coolly-0017:

หวัดดีจร้าวันนี้อากาศดีแวะมาทักทายกันจ๊ะ

หนาวเหลือเกิน...มันหนาวเหลือเกิน เกินจะทนไหว.....

เสาร์นี้มากรุงเทพฯกันหรอค่ะ

หนาวเหลือเกิน...มันหนาวเหลือเกิน เกินจะทนไหว.....

ท่าทางจะเป็นเอามากนะน้อง :coolly-0036: :coolly-0010:

สวัสดีครับชาวบางแสน

เมื่อวานคนเยอะไม๊

รูปสวยงานสนุกบรรยากาศดีคับ

แต่นิดนึงไอตะน้องผึ่งจะรู้ว่าเดี๋ยวนี้แกเห็นจิ๋มดีกว่าทีมเวิร์กทำไมไม่มา
อุดส่านัดกันอย่างดีทีไปหาสาวโรงงานไปได้นะ555

เบียร์เซฟิน่า:coolly-0034:
ไม่เอา...ไม่โกรธ...ไม่เคืองกัน...เค้าคงมีธุระที่สำคัญกว่าเรา...เลยไม่มาเราก็สนุกให้เค้าอิจฉา...เห็นรูปป่ะ!น้อง...เค้ามีสาวเคียงข้างด้วย....:coolly-0043::coolly-0009::coolly-0032:

ไม่นานทุกอย่างก็จะดีขึ้น...คิดซะว่าปลายฝน...ต้นหนาว...พอผ่านไป...ฟ้าหลังฝนย่อมสดใส...ปล่อยใจสบายๆ...เป็นกำลังให้นะ..:coolly-0039::coolly-0032:ก็ปลอบๆกันไปเน๊าะ:coolly-0033:...

แก้ไขล่าสุด:

ไม่นานทุกอย่างก็จะดีขึ้น...คิดซะว่าปลายฝน...ต้นหนาว...พอผ่านไป...ฟ้าหลังฝนย่อมสดใส...ปล่อยใจสบายๆ...เป็นกำลังให้นะ..:coolly-0039::coolly-0032:ก็ปลอบๆกันไปเน๊าะ:coolly-0033:...

:coolly-0033::coolly-0033: ขอบคุณครับ

มีไรกันรึคับ:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม