• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้ผมคงไม่ได้ไปแนะนำตัวกับพวกพี่แล้วละ...รถพัง!!!:coolly-0029:เซ็ง ๆ ๆ ๆ ๆ
งานใหญ่อย่างนี้นานๆๆจะมีหนหนึ่ง ไม่เปนไรเด๋วเอารูปไปดูต่างหน้าแล้วกัน เสียดายเพิ่งเปลี่ยนล้อมาด้วย เอาน่าคู่กันแล้วก็คงไม่แคล้วกันหรอกน่า:coolly-0009::coolly-0023:
พอหอมปาก หอมคอ หอมแก้ม หอมหน้าผาก มีตรงไหนที่พอจะหอมได้อีกไหม อิ อิ อิ....

รถสวยนะครับ

ไว้คงได้เจอกัน

เสาร์นี้เจอกันหาดวอนนะครับพี่น้องค๊าพพ...

คิดถึงทุกคน...จุ๊พ ๆ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พุ่งนี้เจอกันหาดวอนเด้อ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:เมียมาคุม..

เจอกันครับวันเสาร์ งานนี้:coolly-0028:ไม่ไปได้ไง

หวัดดีจ้าาาาาา:coolly-0024:

พี่สาวมา ไม่รู้จะได้ไปรึป่าวนะครับ

ท้องเสีย เป็นไข้ ไม่รู้จะไหวรึป่าววว สองวันแล้วอ่ะ :coolly-0036:

พี่สาวมา ไม่รู้จะได้ไปรึป่าวนะครับ
ชวนพี่สาวมารู้จักกันดิ พี่อาจจะไปดึกหน่อยราวๆ4-5 ทุ่ม พี่ชายมาจากกทม.มาค้างที่บ้าน จัดการกับแขกเรียบร้อยจะออกไปน่ะ..

ท้องเสีย เป็นไข้ ไม่รู้จะไหวรึป่าววว สองวันแล้วอ่ะ :coolly-0036:
น่าสงสารจังน้องพี่..อุปสรรค..ปัญหาชีวิตเยอะจัง..ทนๆไป ซักวันนึงต้องดีขึ้น..

อิจฉาไอ้ปอยจัง

แต่สงสารตาอ๊อด:coolly-0010:

ไม่รู้ว่าจะสงสารหรือดีใจด้วยดีอ่ะ
แต่ผมว่าสำหรับพี่อ๊อตนี่น่าจะเป็นอย่างหลังนะ...อิอิอิ
ใช่ป่าวครับพี่อ๊อต...:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

ไป1อาทิต..คิดดูลั่นลาขนาดไหน..อิอิ:coolly-0010:

จ๊ะที่รัก...

งั้นมากินยาธาตุน้ำเมา..ตราลีโอซะซิ..จาได้หาย:coolly-0010:

น่าสงสารจังน้องพี่..อุปสรรค..ปัญหาชีวิตเยอะจัง..ทนๆไป ซักวันนึงต้องดีขึ้น..

ตามน้านคร๊าบบบบ

ถูกครับพี่ยศสู้ต่อไปพี่:coolly-0022:

จะได้ไปใหมนี้เรา

เสาร์นี้ผมคงไม่ได้ไปแนะนำตัวกับพวกพี่แล้วละ...รถพัง!!!:coolly-0029:เซ็ง ๆ ๆ ๆ ๆ
งานใหญ่อย่างนี้นานๆๆจะมีหนหนึ่ง ไม่เปนไรเด๋วเอารูปไปดูต่างหน้าแล้วกัน เสียดายเพิ่งเปลี่ยนล้อมาด้วย เอาน่าคู่กันแล้วก็คงไม่แคล้วกันหรอกน่า:coolly-0009::coolly-0023:
พอหอมปาก หอมคอ หอมแก้ม หอมหน้าผาก มีตรงไหนที่พอจะหอมได้อีกไหม อิ อิ อิ....

:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:เมียมาคุม..

บางแสนเรารอคุนเสมอ..หุหุ

เจอกันครับวันเสาร์ งานนี้:coolly-0028:ไม่ไปได้ไง

ทำดีแล้ว..จัดปาย

กินยาทุกขนานแล้วดีขึ้นมานิดเดียวเอง........สงสัยต้องเข้าโรงหมอซะแล้ว:coolly-0008:
ปล.คืนนี้คงไปไม่ได้นะครับ ขืนออกไปพี่โกรธตายเลย เค้าอุตส่าห์มาดูเรา:coolly-0023:

สังสรรค์กันเผื่อด้วยนะครับ ชนแก้วเผื่อด้วยยยย :coolly-0008:

ที่นี่ที่ไหนไมมีแต่รถสวยสวย
คนหน้าตาดีดีทั้งนั้น
:coolly-0010:
คิดถึงจัง
:coolly-0009:
เอ้า..ยังอยู่รึ หายไปเลย :coolly-0043:

นิสัย.....!!!!!

เบื่อจิง ๆพวกผู้ชายเจ้าชู้ จับตัดจู๋กันให้หมด 5 5 5

ชิ................!!!!!!
:coolly-0010:
โถ๋..โถ๋...:coolly-0010:

จร้า พ่อคนไม่เจ้าชู้ พ่อคนรักเดียวใจเดียว พ่อขันธี........ :coolly-0046: :coolly-0026: :coolly-0010:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กะว่าตัดออกมาแล้ว...จะดองเกลือให้เจ้าของนอนดูเล่นซัก 2 คืนแล้วก็เอาไปตากแห้งจนกว่าแผลจะหาย...อยากจะเอาไปต่ออีกก็ไม่ว่า...ตามสบาย:coolly-0003:
อุ่ย..น่ากลัวจัง:coolly-0023:

สังสรรค์กันเผื่อด้วยนะครับ ชนแก้วเผื่อด้วยยยย :coolly-0008:
ไม่ไปไง....:coolly-0043:

ตาอ๊อด...โวย อ้ายปอยมานหนีเที่ยวโวย.....:coolly-0002:

เจอกันเมื่อชาติต้องการ

ชาติต้องการแล้วตอนนี้

HAPPY...BIRTHDAY.....ด้วยนะครับ..........Enjoy......CEFIRO

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม