• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หมอกลงแล้ววุ้ยยยยยยยยย

หนีเที่ยวววววววว

อยากปายยยยยยยยยย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ง่วงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง:coolly-0030:

อิจฉาคนไปเที่ยวปายเจงๆ :coolly-0028: :coolly-0018: :coolly-0042: :coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นิสัย.....!!!!!

เบื่อจิง ๆพวกผู้ชายเจ้าชู้ จับตัดจู๋กันให้หมด 5 5 5

ชิ................!!!!!!
:coolly-0010:

แน่อย่าว่าตัวเองแบบนั้นซิพี่เก่ง อิอิอิ:coolly-0033:

แหม!!!เห็นรูปแล้ว...หมั่นเขี้ยวจริงๆ...พ่อหนุ่มโสดข้ามคืน
หน้าระรื่นกันทั้งนั้น...เลยนะ...โดยเฉพาะหนุ่มเสื้อลายน้ำเงิน...คัตเตอร์ที่ซื้อไว้คงได้ใช้งานเร็วๆนี้...งานนี้มีเลือดสาด...เสาร์นี้..อ๊อตและก็หนุ่มๆในภาพอย่าใส่เสื้อสีขาวนะ
เดี๋ยวเสื้อเปื้อนเลือด...:coolly-0020::coolly-0004:

แหม!!!เห็นรูปแล้ว...หมั่นเขี้ยวจริงๆ...พ่อหนุ่มโสดข้ามคืน
หน้าระรื่นกันทั้งนั้น...เลยนะ...โดยเฉพาะหนุ่มเสื้อลายน้ำเงิน...คัตเตอร์ที่ซื้อไว้คงได้ใช้งานเร็วๆนี้...งานนี้มีเลือดสาด...เสาร์นี้..อ๊อตและก็หนุ่มๆในภาพอย่าใส่เสื้อสีขาวนะ
เดี๋ยวเสื้อเปื้อนเลือด...:coolly-0020::coolly-0004:
เอ่อ...ยังไงก็เล่นกันเบาๆน่ะครับ แค่หยอดน้ำข้าวต้มพอ..จ๊ากกกกกกก.. เสาร์นี้ผมมีญาติมาจากกรุงเทพ ต้องEntertren แขก ครับ...

ระวัง.น่ะพวกคนหนีเที่ยว...เนี๊ยะ..ระวังจะโดนคัตเตอร์....

เอ่อ...ยังไงก็เล่นกันเบาๆน่ะครับ แค่หยอดน้ำข้าวต้มพอ..จ๊ากกกกกกก.. เสาร์นี้ผมมีญาติมาจากกรุงเทพ ต้องEntertren แขก ครับ...

อ้าววว ว่าจะเข้าไปหาซักกะหน่อยยยยย :coolly-0023:

เดี๋ยวจะติดต่อรถ ambulance ไว้ stand-by นะครับ :coolly-0023:

ง่วงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง:coolly-0030:

ตีห้า...นี่ง่วงรึว่า.........:coolly-0043::coolly-0043:

อะจึ๋ยยยยย....:coolly-0038::coolly-0038:

เดี๋ยวจะติดต่อรถ ambulance ไว้ stand-by นะครับ :coolly-0023:

อ้าว...น้าเหวกนึกว่าจาห้าม:coolly-0027:

หมอกลงแล้ววุ้ยยยยยยยยย

วังน้ำเขียวเช้าๆคงไม่ต่างกัน:coolly-0044:

ระวัง.น่ะพวกคนหนีเที่ยว...เนี๊ยะ..ระวังจะโดนคัตเตอร์....

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

อยากไปจัง อากาศคงดีน่าดู :coolly-0015:

ตัดอย่างเดียวนะ

อย่าเอาไปโยนให้เป็ดกิน:coolly-0023:

เผื่อเอาไปต่อทัน....อิอิ

อิจฉาไอ้ปอยจัง

แต่สงสารตาอ๊อด:coolly-0010:

ตัดอย่างเดียวนะ

อย่าเอาไปโยนให้เป็ดกิน:coolly-0023:

เผื่อเอาไปต่อทัน....อิอิ
กะว่าตัดออกมาแล้ว...จะดองเกลือให้เจ้าของนอนดูเล่นซัก 2 คืนแล้วก็เอาไปตากแห้งจนกว่าแผลจะหาย...อยากจะเอาไปต่ออีกก็ไม่ว่า...ตามสบาย:coolly-0003:

กะว่าตัดออกมาแล้ว...จะดองเกลือให้เจ้าของนอนดูเล่นซัก 2 คืนแล้วก็เอาไปตากแห้งจนกว่าแผลจะหาย...อยากจะเอาไปต่ออีกก็ไม่ว่า...ตามสบาย:coolly-0003:
สงสัยน้าแขกจะเจองานช้างแล้วครับงานนี้...ระวังๆหน่อยนะครับ:coolly-0011: :coolly-0011:

อิจฉาไอ้ปอยจัง

แต่สงสารตาอ๊อด:coolly-0010:
ไม่รู้ว่าจะสงสารหรือดีใจด้วยดีอ่ะ
แต่ผมว่าสำหรับพี่อ๊อตนี่น่าจะเป็นอย่างหลังนะ...อิอิอิ
ใช่ป่าวครับพี่อ๊อต...:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

เสาร์นี้ผมคงไม่ได้ไปแนะนำตัวกับพวกพี่แล้วละ...รถพัง!!!:coolly-0029:เซ็ง ๆ ๆ ๆ ๆ
งานใหญ่อย่างนี้นานๆๆจะมีหนหนึ่ง ไม่เปนไรเด๋วเอารูปไปดูต่างหน้าแล้วกัน เสียดายเพิ่งเปลี่ยนล้อมาด้วย เอาน่าคู่กันแล้วก็คงไม่แคล้วกันหรอกน่า:coolly-0009::coolly-0023:
พอหอมปาก หอมคอ หอมแก้ม หอมหน้าผาก มีตรงไหนที่พอจะหอมได้อีกไหม อิ อิ อิ....

ไฟล์แนบ

60.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 24
    79.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 22
    72.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23
    63.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 21
    75.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23
    68.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 22
    73 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 22
    73.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 22
    42.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 22
    46.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 21
แก้ไขล่าสุด:

คิดว่าคงใด้เจอกันนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม