• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ทุกอย่างจะเป็นความลับให้ค่ะ...บางสิ่งเราคิดว่าดีที่สุด..ทำไมมันไม่ดีอย่างที่คิด...เป็นเพราะเราดีไม่พอ...หรือว่าเค้าไม่รู้จักพอซะที......เข้าใจต้องทำงัย...ไม่เข้าใจต้องทำแบบไหน...แค่ระบายความรู้สึกเฉยๆ...ไม่มีอะไร...:coolly-0033:บางครั้งที่รู้สึกเหนื่อยๆ

แก้ไขล่าสุด:

กับที่ทำงานครับพี่อ๊อด แล้วพี่พอจะมีข้อมูลบ้างมั้ย...ต้องรีบสรุปค่าใช้จ่าย :coolly-0011:

โอยยยย อยากกกกกกก :coolly-0044:

ตอนไปล่องแก่งมีอยู่ที่นึง..เดี่ยวกลับไปหาเบอโทในนามบัตรให้..บ้านพักอยู่ใกล้ อช ทับลาน..บ้านหลังละ1200อยู่ได้10ก่าคน..เดี่ญวพุ้งนี้ลองโทถามให้..เบอร์อยู่ที่บ้าน

ทุกอย่างจะเป็นความลับให้ค่ะ...บางสิ่งเราคิดว่าดีที่สุด..ทำไมมันไม่ดีอย่างที่คิด...เป็นเพราะเราดีไม่พอ...หรือว่าเค้าไม่รู้จักพอซะที......เข้าใจต้องทำงัย...ไม่เข้าใจต้องทำแบบไหน...แค่ระบายความรู้สึกเฉยๆ...ไม่มีอะไร...:coolly-0033:บางครั้งที่รู้สึกเหนื่อยๆ

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จะได้ไปป่าวหว่า...:coolly-0043::coolly-0043:

ถ้าไม่ไปแล้วจามาบ่นทีหลังว่าเสียดายนะตัวเทอ

ครับ เจอกันครับพี่ คิดถึงทุกคน :coolly-0033: :coolly-0039:

อะนะ..มะได้เจอน้าเหวก..หลายโดนเติบแล้วอะ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ้างถึง:
[/URL]
รบกวนพี่น้องโคราชหน่อยครับ หาที่พักใน อ.วังน้ำเขียวครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/26899

[TBODY] [/TBODY]
กำหนดวันที่จะมายังครับถ้ากำหนดแล้วก็ลองสอบถามผู้รู้ที่กระทู้กันมาก่อนได้ครับตอนนี้ผมติดต่อคนที่อยู่บน..วัง..ไม่ได้ครับป้อง
<!-- / message --><!-- sig -->

อ้างถึง:
[/URL]
รบกวนพี่น้องโคราชหน่อยครับ หาที่พักใน อ.วังน้ำเขียวครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/26899

[TBODY] [/TBODY]
กำหนดวันที่จะมายังครับถ้ากำหนดแล้วก็ลองสอบถามผู้รู้ที่กระทู้กันมาก่อนได้ครับตอนนี้ผมติดต่อคนที่อยู่บน..วัง..ไม่ได้ครับป้อง
<!-- / message --><!-- sig -->

:coolly-0018:คิดถึงเมียหลวง.....................อยาก...................ขับ

:coolly-0018:คิดถึงเมียหลวง.....................อยาก...................ขับ
ตอนนี้ก็ขับเมียน้ยไปพลางๆก่อนน่ะ

ถ้าไม่ไปแล้วจามาบ่นทีหลังว่าเสียดายนะตัวเทอ

อะนะ..มะได้เจอน้าเหวก..หลายโดนเติบแล้วอะ
แล้วไหนรูปของพวกเราล่ะจ้ะตัวเธอ อ้อรูปน้องวาซาบิด้วย อยากเห็งอ่ะ รูปคนแก่ที่รั่วๆด้วย 555:coolly-0028:

คบกับเค้าต้องเข้าใจตัวตนที่แท้จริงของเค้าครับ อย่าไปฝืน อย่าพยายามให้เค้าเป็นในสิ่งที่เราต้องการ ต้องรู้จักวงกลมของเค้า วงกลมของฉัน และวงกลมของเรา(ทั้งคู่) อย่าพยายามไปก้าวก่ายในวงกลมของเค้า และอย่าให้วงกลมของเราทั้งคู่ลดน้อยลงไป
ผู้ชายทุกคนยิ่งถูกกีดกั้นเท่าไหร่ ยิ่งพยายามหาทางออกมากเท่านั้น พยายามคุยกันด้วยเหตุผล อย่าคุยกันด้วยโทสะ
ผู้ชายทุกคนตอนแรกจะพูดความจริงกันทั้งหมด แต่ถ้าวันใดถูกปิดกั้น กดดัน ห้ามทำในสิ่งที่เป็นตัวเองเมื่อไหร่ เมื่อนั้นการโกหกก็จะถูกนำมาใช้มากขึ้น ฉนั้นจงเรียนรู้กันและกันให้มากขึ้นครับ ก่อนที่จะเป็นปัญหาใหญ่ตามมาภายหลัง

ผมคงแนะได้แค่นี้ครับ (ประสบการณ์ตรงล้วนๆ :coolly-0023:)

ก็วีซ่าของผมมันพึ่งจะหมดอายุอ่ะครับพี่อ๊อต
อาทิตย์ที่แล้วเค้าไม่อยู่ทั้งอาทิตย์ เลยใช้วีซ่าซะเต็มเลยอ่ะ
ออกทั้งอาทิตย์เลยอ่ะ กลับดึกทุกวัน ช่วงนี้เลยต้องทำตัวดีหน่อย
เพื่อเรียกเครดิตคืนอ่ะ แต่ก็จะหาทางดูก่อนนะ เผื่อฟลุคอ่ะ...อิอิอิ
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

คบกับเค้าต้องเข้าใจตัวตนที่แท้จริงของเค้าครับ อย่าไปฝืน อย่าพยายามให้เค้าเป็นในสิ่งที่เราต้องการ ต้องรู้จักวงกลมของเค้า วงกลมของฉัน และวงกลมของเรา(ทั้งคู่) อย่าพยายามไปก้าวก่ายในวงกลมของเค้า และอย่าให้วงกลมของเราทั้งคู่ลดน้อยลงไป
ผู้ชายทุกคนยิ่งถูกกีดกั้นเท่าไหร่ ยิ่งพยายามหาทางออกมากเท่านั้น พยายามคุยกันด้วยเหตุผล อย่าคุยกันด้วยโทสะ
ผู้ชายทุกคนตอนแรกจะพูดความจริงกันทั้งหมด แต่ถ้าวันใดถูกปิดกั้น กดดัน ห้ามทำในสิ่งที่เป็นตัวเองเมื่อไหร่ เมื่อนั้นการโกหกก็จะถูกนำมาใช้มากขึ้น ฉนั้นจงเรียนรู้กันและกันให้มากขึ้นครับ ก่อนที่จะเป็นปัญหาใหญ่ตามมาภายหลัง

ผมคงแนะได้แค่นี้ครับ (ประสบการณ์ตรงล้วนๆ :coolly-0023:)
พูดซะเหมือนกับชีวิตจริงเลยนะครับน้าเหวก

แต่ผมก็เห็นด้วยกับน้าเหวกนะครับ
คนเราต่างคนต่างก็มีวิถีของตัวเอง
แต่จะทำอย่างไรให้วิถีของเราสองคนเดินร่วมกันได้นั่นแหละครับประเดน
ก็แค่วัดครึ่งนึงกรรมการครึ่งนึง ก็เท่านั้นเองยังไงละครับ...อิอิอิ:coolly-0009::coolly-0009:

ปล.ผมเด็กน้อยพึ่งหัดเดินนะครับ มีอะไรก็ชี้แนะกันด้วยนะครับ..:coolly-0010::coolly-0010:

ตอนไปล่องแก่งมีอยู่ที่นึง..เดี่ยวกลับไปหาเบอโทในนามบัตรให้..บ้านพักอยู่ใกล้ อช ทับลาน..บ้านหลังละ1200อยู่ได้10ก่าคน..เดี่ญวพุ้งนี้ลองโทถามให้..เบอร์อยู่ที่บ้าน
เอาๆๆๆๆ อันนี้น่าสนมากๆเลยพี่อ๊อด :coolly-0044::coolly-0044:
อ้างถึง:

<!-- / message --><!-- sig --]
ไปวันที่ 20 -21 พฤศจิกายนครับบอล....:coolly-0033:

แล้วถ้าเปลี่ยนกลับกันละพี่ ....จากชาย เป็นหญิง...:coolly-0022::coolly-0015:

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

เครดิต เสียแล้ว เรียกคืนยากสสสสส์

พี่ผ่านมาเย๊อะ......เจ็บมาเย๊อะ....... 555+ :coolly-0046: :coolly-0017: :coolly-0006: :coolly-0039: :coolly-0010:

หลายโดนเติบ หมายถึงอีหยังหว่า ข้อยบ่ฮู้จั๊ก :coolly-0043: :coolly-0046:

แล้วถ้าเปลี่ยนกลับกันละพี่ ....จากชาย เป็นหญิง...:coolly-0022::coolly-0015:

ก้อเป็นตุ๊ดไง ถามได้ :coolly-0046: :coolly-0010:

เครดิต เสียแล้ว เรียกคืนยากสสสสส์

พี่ผ่านมาเย๊อะ......เจ็บมาเย๊อะ....... 555+ :coolly-0046: :coolly-0017: :coolly-0006: :coolly-0039: :coolly-0010:

ก็ทำบัตรใหม่สิ...ไม่เห็นยาก :coolly-0028:

ก็ทำบัตรใหม่สิ...ไม่เห็นยาก :coolly-0028:

เคดิต เสียทำบัตรใหม่ไม่ได้นะ

ติดแบ๊กลิตแล้ว:coolly-0010:

ที่นี่ที่ไหนไมมีแต่รถสวยสวย
คนหน้าตาดีดีทั้งนั้น
:coolly-0010:
คิดถึงจัง
:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม