• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0027:เมื่อวานขับไปแหลมแท่นมามะเจอcefเลยสักคันกะจะให้ยลโฉมอีขาวผมซะหน่อย วัยรุ่นเซ็ง เซ็งเป็ดด้วย

ไฟล์แนบ

34.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 24
    40.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 24

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0027:เมื่อวานขับไปแหลมแท่นมามะเจอcefเลยสักคันกะจะให้ยลโฉมอีขาวผมซะหน่อย วัยรุ่นเซ็ง เซ็งเป็ดด้วย

อ่านะ เขาอยู่กันบนเขาสามมุขครับ :coolly-0001:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

อ่านะ เขาอยู่กันบนเขาสามมุขครับ :coolly-0001:
ถ้าผมขึ้นไปบนเขาสามมุข คราวนี้ผมก็ต้อง เซ็งลิง ซิคับ 555+++
แล้วผมจะเจอพวกพี่ได้วันไหนบ้างอะคับ:coolly-0044:

ไฟล์แนบ

89.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25

หว๋าย...พี่นะ.หายไวๆนะพี่
ผมอยู่ที่นี้มีแต่คนขับรถกวนๆ ขับช้าเสียวท้าย
ขับเร็วโดนตำรวจ:coolly-0015: แถวนี้ไม่มีกลุ่มเลย นั่งจอดหน้าบ้านกินเบียรกันสองคน2คัน:coolly-0002:

วันที่31นี้ถ้าว่างก้อแวะมาดิ..เค้ามีงานหย่ายที่หาดวอน..รวมเหล่าโลมาบางแสน..หาดวอนร้านป๋าธง..งง ๆๆๆ

โดนจิ้มตูดซะนี่

ถือว่าฟาดเคราะนะเพื่อนรถช่างมัน....ดีก่าเจ็บตัว

ดีนะไปกะแฟนถ้าไปคนเดียวมีหวังน้องแลนเซอร์โดนตานะเคลมเอง..อิอิ

แหมทันกันจิงๆเนอะ

มะวันเสากลับซะตี4..ยังเจอเซฟระยองคันนึง..สีดำชุดแต่งtbo..ทะเบียนลงท้ายด้วย737รึรัยเนี่ยแหละ..ซัดกันตั้งแต่บางพระยันอ่าวอุดม..ไม่รู้กลับถึงระยองปลอดภัยดีรึป่าว..ยังงัยก้อแวะมาทักทายกันอีกนะครับ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

สงสัยจังเลยว่าพี่แขกกับนะคุงจะได้ ของขวัญอะไรแต่ถ้าพี่แขกน่าจะเป็น ชุดแต่งรถยนต์ แต่ถ้านะคุงน่าจะเป็นซีดี.........อะไรดีหนอ อิอิอิอิ.......:coolly-0024:

รวมแผ่น dvd มิยาบิตั้งแต่เข้าวงการ..ชัว..อิอิ

งี้ต้องมาสะเดาะเคราะห์กะกรูหนึ่งเมาเว้ยย:coolly-0010:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:ด้วยนะ

สะเทือน:coolly-0011::coolly-0011:

เสานี้หาดวอน..ว่างป่าวตาเก๋

ถึงใหนดิครับ..:coolly-0043:

เสานี้รายงานตัวด้วยนะ..หาดวอนอย่าลืม..ไม่มาโกดยันลูกบวช

ปล..เสาที่ผ่านมาเมา & มันสุดๆ..ไปแดนงานเร้กเก้บางแสนมา..เดี๋ยวเย็นจามาลงรูปให้ดูเสต็ปของแต่ละคนกัน..:coolly-0010::coolly-0010:

ชี้พิกัดร้านเฮียธงชัยหน่อยดิ แถวๆ 7 หาดวอนรึป่าว

ชี้พิกัดร้านเฮียธงชัยหน่อยดิ แถวๆ 7 หาดวอนรึป่าว
ถ้ามาจากต้นหาด ก็ก่อนถึงร้านอาหารต้นข้าว ขับผ่านไปก็เห็นเซฟจอดเยอะๆไม่ยาก แล้วเจอกันน่ะ

หวัดดีครับวันนี้ผมได้ของขวัญแต่เช้าเลย...........ฮือ:coolly-0041:
วันนี้ฝนตกก็เลยชวนแฟนไปกินโจ๊กบางกอกซะหน่อย...
พอมาถึงเปิดไฟเลี้ยวกำลังจะเข้าที่จอดก็รู้สึกเหมือนโดนถืบอย่างแรง:coolly-0042:...บะแล้ว
มีรถมาทิ่มตูดตูซะแล้ว..........ลงไปดูโอ้โฮมันไม่เบรกเลยนี่หว่าบุบไปเพียบเลย
ไหนลงมาดูหน้าคนขับซิ...Lancerป้ายแดงซะด้วย
:coolly-0040:อ้า...ผู้หญิงขาว..อภัยพออภัย:coolly-0046:
รอเรียกประกันอีกครึ่งชั่วโมง...เฮงจิงๆ
กินข้าวไม่อร่อยเลยต้องห่างเมียหลวงอีกแล้ว...
หวังว่าช่างจะเคาะบอดี้ให้สวยเหมือนเดิมได้นะแถมไฟท้ายหายากซะด้วย:coolly-0015:
เมื่อวันก่อนยังแซวตาอ๊อดอยู่เลย.....โดนซะแล้วกำเลยตู:coolly-0036:

ปล..ฝนตกบ่อยขับรถระวังนะครับอย่าคุยโทรศัพท์เหมือนแลนเซอร์ล่ะจะเสียตังค์
ช่วงไกล้วันครบรอบวันเกิดมักจะเป็นช่วง ที่พระศุขเข้า พระเสาร์แทรก มักจะมีมารมาผจล ดวงไม่ดี ต้องระมัดระวังให้มาก แต่พอผ่านพ้นไปแล้ว ดวงชะตาจะค่อยๆดีขึ้นเรื่อยๆ.อาจจะมาลาภ...ขอให้ซ่อมเสร็จเร็วๆ คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว..

ไม่ได้แวะมาอ่านซะนานเลย.....................
คิดถึง บางแสนจิงจิ๊งง...........

ไม่ได้แวะมาอ่านซะนานเลย.....................
คิดถึง บางแสนจิงจิ๊งง...........

แล้วไงอ่ะ:coolly-0046:

ถ้ามาจากต้นหาด ก็ก่อนถึงร้านอาหารต้นข้าว ขับผ่านไปก็เห็นเซฟจอดเยอะๆไม่ยาก แล้วเจอกันน่ะ

ครับ เจอกันครับพี่ คิดถึงทุกคน :coolly-0033: :coolly-0039:

ช่วงไกล้วันครบรอบวันเกิดมักจะเป็นช่วง ที่พระศุขเข้า พระเสาร์แทรก มักจะมีมารมาผจล ดวงไม่ดี ต้องระมัดระวังให้มาก แต่พอผ่านพ้นไปแล้ว ดวงชะตาจะค่อยๆดีขึ้นเรื่อยๆ.อาจจะมาลาภ...ขอให้ซ่อมเสร็จเร็วๆ คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว..

มารสวยๆ ขาวๆ หุ่นดีๆ ก็พอได้นะป๋า :coolly-0009: :coolly-0046:

รายงานตัวตอนเช้าๆครับผ๊ม...:coolly-0009::coolly-0009:

จะได้ไปป่าวหว่า...:coolly-0043::coolly-0043:

ฝากผู้เยี่ยวนาน เอ้ยยยเชี่ยวชาญหน่อยครับ หาที่พักครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=385590&posted=1#post385590

<!-- / icon and title --> <!-- message --> ฝากผู้เยี่ยวนาน เอ้ยยยเชี่ยวชาญหน่อยครับ หาที่พักครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/showt...d=1#post385590

<!-- / icon and title --> <!-- message --> ฝากผู้เยี่ยวนาน เอ้ยยยเชี่ยวชาญหน่อยครับ หาที่พักครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/showt...d=1#post385590
อาทิตที่แล้วไป..อาอาศดีมากๆ แหล่งโอโซนอันดับ7ของโลก

ไฟล์แนบ

69.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26
    50.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
แก้ไขล่าสุด:

จาไปเที่ยวกะคัยหรอตะเอง
กับที่ทำงานครับพี่อ๊อด แล้วพี่พอจะมีข้อมูลบ้างมั้ย...ต้องรีบสรุปค่าใช้จ่าย :coolly-0011:

อาทิตที่แล้วไป..อาอาศดีมากๆ แหล่งโอโซนอันดับ7ของโลก

โอยยยย อยากกกกกกก :coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม