• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ตรงนั้นแหละ..น้องที่ออฟฟิสจบชีวิตที่ตรงนั้น..ผู้หญิงสวยด้วยเสียดาย:coolly-0011::coolly-0011:

เสียดายก้อตรงที่สวยเนี่ยนะ

กำ..................ตาอ็อด:coolly-0010:

ตรงนั้นแหละ..น้องที่ออฟฟิสจบชีวิตที่ตรงนั้น..ผู้หญิงสวยด้วยเสียดาย:coolly-0011::coolly-0011:

ปลอดภัยดีคร๊าบบทั้งรถทั้งคน

จัดดิที่ไหนว่ามาเลยดีก่า..แต่วันที่3-4ตุลานี้..ผมจาไปล่องแก่งหินเพลิงที่ปราจีน..มีคัยอยากไปด้วยหลังไมค์ได้นะคับ..เอาเซฟไปล่อนซะหน่อย..หลังจากหมดตรูด..พอมีนิดหน่อยเลยขอนิสนึง..ทั้งล่องแก่งและที่พักไม่เกินคนละ1พันบ่าทจร้า:coolly-0044::coolly-0044:
แล้วนัดของเราล่ะ...ลืมหรือเปล่า 22-23 ต.ค นะใครอยากไปไว้คุยกันวันเสาร์ก็ได้...ที่เราจะไปกาญจนบุรีกันงัย..:coolly-0039:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

+
อะเนะตาไวนะเทอ...แล้วมะเหงนะคุง..กะน้ามาร์คนำหน้าไปหรอ..หุหุ

ปล..หลังจากมะได้ลงรูปปากรอบให้ดูซะนาน..เพราะการ์ดรีดเดอร์เสีย...วันนี้ซื้อมาใหม่และ..จัดไปเลยละกัน

ย้อนหลังไปวันเสาร์ที่ 12/09/2009 นะจ๊ะ..นั่งกินกันที่เก่าแหลมแท่น..กลับสู่บรรยากาศเก่าๆมั่ง..คิดถึงที่ซู๊ดดดด

แล้วมาต่อกันด้วยเสาร์ที่ 19/09/2009 ที่เขาอากิมุขจ๊ะ..ตาเก่งเบ้นส์มาด้วย..ตาตุ้มบางบ่อก้อยังมา

แล้วก้อมาถึงมะวานนี้เสาร์ที่26/09/2009 ฝนตกหนักจิงๆ..เก็บร้านเส็ด2ลำกะน้ามาร์ค..โทไปหานะคุงบอกอยู่คอกม้าบ้านบึง..ร้านเดิมร้านที่คราวที่แล้วเราเข้าไปไม่ถึง..โดนซะก่อนเอาวะคราวนี้..ขอเข้าไปทักทายเพื่อนเก่าแถว สภ บ้านบึงซะหน่อย..อิอิ..เลยจัดปาย..มันส์ดี..ดูรูปปากรอบเอาละกานน

ก่อนจบฝากรูปนี้ซะหน่อย..เมื่อเสาร์ที่แล้วมีงอลกัน...เสานี้หวานชื่นนนนน..มีหลานมาให้พวกเราดูเร็วๆเน้อน้าแขก..อยากเห็นๆๆ..อิอิ
ส่วนอีกรูปถ่ายตรงที่ขายของ..เห็นฟ้าสวยดี..จบข่าว..อ๊อตโต้ รายงานจ๊ะ
ฝากบอกคนรายงาน...แหม!ทุกอิริยาบทเลยนะ...ก็มีบ้างที่งอนกัน..แต่เราก็รักกันนะ...แล้วช่วยกันเลี้ยงด้วยนะ:coolly-0009:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ฝากบอกคนรายงาน...แหม!ทุกอิริยาบทเลยนะ...ก็มีบ้างที่งอนกัน..แต่เราก็รักกันนะ...แล้วช่วยกันเลี้ยงด้วยนะ:coolly-0009:

อะได้เลยพี่..เดี๋ยวผมส่งไอ้ปอยไปเปงแม่นม..อิอิ:coolly-0010:

เออ.....Roof
....อาทิตย์นี้เด็กๆคงสอบ mid term เสร็จ
...

:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:

กล้าป่าว..จัดมา..ศุกร์ รึว่าจา อาทิตยื ดีล่ะ.แต่เสาร์นี้ไม่ว่าง:coolly-0031::coolly-0031:

เที่ยวเก่งจีงงงงงตาอ๊อด

.....อิจฉาอ่ะ....

ตาอ็อด....อยากปายๆด้วยจังอ่ะ

ไปป่าว..ไปเช้าวันเสา..ค้างคืนนึง..กลับวันอาทิตย์ ..เดี๋ยววันศุกร์จาโทถามอีกทีละกันเนอะๆ..ยังกะแอบนัดเด็กๆหนีเที่ยว..อิอิ:coolly-0010:

แล้วนัดของเราล่ะ...ลืมหรือเปล่า 22-23 ต.ค นะใครอยากไปไว้คุยกันวันเสาร์ก็ได้...ที่เราจะไปกาญจนบุรีกันงัย..:coolly-0039:

แหมม..ไม่ลืมจ้า..แต่รู้สึกว่าวันที่นัดนี่..วันที่23-24ป่าวอะคับพี่..เพราะ22นี่ผมยังมะหยุดเวยอะ..ละก้อเสานี้ขอไม่ไปรายงานตัววันนึงนะคับ.พอดีนัดไอ้ปอยไปล่องแก่ง..กะว่างานนี้แหละถ้าแผนที่วางไว้ทำเรือคว่ำแล้วแอบตัดสายชูชีพของไอ้ปอยสำเร็จ..กลับมาอาจจาได้แควนใหม่..อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

ไปป่าว..ไปเช้าวันเสา..ค้างคืนนึง..กลับวันอาทิตย์ ..เดี๋ยววันศุกร์จาโทถามอีกทีละกันเนอะๆ..ยังกะแอบนัดเด็กๆหนีเที่ยว..อิอิ:coolly-0010:

แหมม..ไม่ลืมจ้า..แต่รู้สึกว่าวันที่นัดนี่..วันที่23-24ป่าวอะคับพี่..เพราะ22นี่ผมยังมะหยุดเวยอะ..ละก้อเสานี้ขอไม่ไปรายงานตัววันนึงนะคับ.พอดีนัดไอ้ปอยไปล่องแก่ง..กะว่างานนี้แหละถ้าแผนที่วางไว้ทำเรือคว่ำแล้วแอบตัดสายชูชีพของไอ้ปอยสำเร็จ..กลับมาอาจจาได้แควนใหม่..อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:
สุดยอดมากตาอ๊อด แผนการช่างชั่วได้ใจจริงๆ (ฝากอีป่วนไปด้วยได้ไหม? อิๆ):coolly-0010::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ก็ระวังหน่อยนะครับช่วงนี้ฝนตกบ่อย......มากๆเลยช้าหน่อยแต่ปลอดภัยกันไว้ก่อน:coolly-0033:

หงุดหงิดหาที่ระบายเว่ย มาในนี้ดีกว่า หึหึหึ

ถ้าว่างคงได้ไปอยากไปจัง

:coolly-0001::coolly-0022::coolly-0010:........

roof..ความคิดดีครับ ไปเมื่อไหร่ล่ะ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

หุหุหุ...โคตรแมนเลยอ่ะพี่อ๊อตเรา
คว่ำเรือตัดสายชูชีพ แต่ที่ทำก็เพื่ออนาคตใช่ป่าวครับพี่อ๊อต...:coolly-0009::coolly-0009:

:coolly-0043: :coolly-0043: ไปใหนกันหว่า

หงุดหงิดหาที่ระบายเว่ย มาในนี้ดีกว่า หึหึหึ
เอ๊ะ...ยังไงนี่พี่.... เหงาเหรอครับ :coolly-0038:

เหงา..เหงา...อยากมี...กิ๊ก...จัง....ทำอยากไรดี:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ใช่ ใช่ ใช่ 23-24 ลืมไปโทษที ส่วนแผนที่วางไว้คาดว่าจะไม่สำเร็จเพราะรู้สึกว่าเจ้าปอยจะซ้อนแผน
กะว่าจะหาใหม่กันซะเอง....:coolly-0028::coolly-0039:

:coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015:

roof 1 เสียง.........

สะเทือน:coolly-0033::coolly-0033:

หุหุหุ...โคตรแมนเลยอ่ะพี่อ๊อตเรา
คว่ำเรือตัดสายชูชีพ แต่ที่ทำก็เพื่ออนาคตใช่ป่าวครับพี่อ๊อต...:coolly-0009::coolly-0009:

ไอ้ปอยบอกงานนี้มีแผนซ้อนแผน

ระวังนะแก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม