• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีพี่น้อง ทุกท่าน..หลังจากซุ่มเข้าพรรษามา3เดือนเต็ม ก่อนที่เลือดจะเจือปน แอลกอฮอร์ วันนี้ขอเอาเลือดดีๆ ไปบริจากซะก่อนเพื่อจะได้เป็นประโยชน์กับผู้อื่นต่อไป วันจันทร์ก็จะออกพรรษาแล้วครับ..แล้วเจอกัน
แล้วจะวอร์มรอนะครับป๋า...:coolly-0022: :coolly-0022:
ของผมหลุดโค้งสุดท้ายไปแล้วอ่ะครับ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

จัดไป...เจอกันแน่...ขาหมูก๋วยเจ๋ง...คิดถึงจัง ขายดิบขายดีนะีพี่่แจ๊ค

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เอาล่ะ....ได้เวลาเมาต่อ.....แต่ขอผมกำลังลด ละ เลิก นี่สิ

โกอินเตอร์...:coolly-0033: ขอให้ขายดี เป็นเสี่ยเร็วๆครับ :coolly-0009::coolly-0039:
เหมือนป๋าเหวก... อิอิ

จิงมั๊ยคะป๋าขา......:coolly-0017::coolly-0044::coolly-0028:

ไฟล์แนบ

45.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 21

วัน..วันดี..วันเริ่มต้น..กับการอัพเกรด ข้าวขาหมู..ก๊วยเจ๋ง..ตอนนี้ขยายสาขาเข้าไปขายในพื้นที่ท๊อปแล้วครับ ขึ้นห้างกันแล้ว อยู่ชั้นล่างโรบินสัน ศรีราชา มีโอกาสก็ขอเชิญพี่น้องไปรับประทาน รสชาดอร่อยเหมือนเดิม..แต่สถานที่นั่งดูสาวเพลินดี วันนี้ไปฉลองมาแล้วอิ่มจนถึงเย็นเลย..

เริ่มแล้วครับ..เริ่มได้สวย เจองานมอร์เตอร์โชว์ พอดีเลย..มะวานขายวันแรก ขายดีมากๆ แฮปปี้ครับ

17 ตุลา บางแสนมากันหรือเปล่า
มาปะชันความเร็วกันนะที่สนามเทพนคร
แล้วเฮียเก่งA31478นะพี่ชายสุดหล่อมารึเปล่า:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

เหมือนป๋าเหวก... อิอิ

จิงมั๊ยคะป๋าขา......:coolly-0017::coolly-0044::coolly-0028:

จิงสิน้า แหม....แต่ละนางของน้าทำใจผมอ่อนระทวยทุกครั้งเลยนะ :coolly-0009: :coolly-0033: :coolly-0001: :coolly-0005:

จิงสิน้า แหม....แต่ละนางของน้าทำใจผมอ่อนระทวยทุกครั้งเลยนะ :coolly-0009: :coolly-0033: :coolly-0001: :coolly-0005:
จาไปแหล่มสู้เด็กๆน้าเหวกได้งั๊ย..?!..:coolly-0017:

ไฟล์แนบ

50.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23
  • 012 new.jpg
    012 new.jpg
    42.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23
  • 014 new.jpg
    014 new.jpg
    37.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 22
  • 01150053U-0 new.jpg
    01150053U-0 new.jpg
    39.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23

:coolly-0046:ต้องรีบไปลอง.........

ขอให้ร่ำให้รวยกับ....สาขาใหม่ครับ....:coolly-0044:

ใกล้เฮฮา..ปารตี้แล้ว...นะคุงเหล้านะกินไปยัง...ถ้ายังมีโปรแกมกินที่ไหนนะ บอกด้วยนะคร๊าบบบ:coolly-0004:

วันนี้ วันแรก งานมอร์เตอร์โชว์แปซิฟิคปาร์ค..ตอนเย็นดูโคโยตี้..

ตอนเย็นกินข้าวขาหมู ที่โรบินสัน แล้วชมโคโยตี้ งานมอร์เตอร์โชว์ วันนี้ วันแรก..

ตอนเย็นกินข้าวขาหมู ที่โรบินสัน แล้วชมโคโยตี้ งานมอร์เตอร์โชว์ วันนี้ วันแรก..
จะมีที่จอดรถมั้ยเน้อ...

สวัสดีวันหยุด

อิจฉาจิงๆ..... :coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

:coolly-0046:เสียจัยด้วยนะเหล้ามันไม่ดีหมดตั้งแต่เสาร์ที่แล้วววววววววววววววว

ไปดูโคโยตี้ดีกว่า

ไปดูโคกันดีกว่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม