• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วางแผน...กันขนาดนีเลยหรือ.....แต่เที่ยวก็ของให้สนุก....นะครับ:coolly-0022:

ไอ้ปอยบอกงานนี้มีแผนซ้อนแผน

ระวังนะแก
ไม่รู้ว่าจะออกหัวหรือออกก้อยอ่ะงานนี้
สรุปแล้วเสียวทั้งคู่...5555:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

roof 1 เสียง.........
เอ้ามีแนวร่วมอีก 1 แล้วครับ
ส่วนตัวกระผมขอบายนะครับ
ว่าจะกลับบ้านที่8ริ้วซักกะหน่อย..:coolly-0022::coolly-0022:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เหงา..เหงา...อยากมี...กิ๊ก...จัง....ทำอยากไรดี:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

มีแฟนไว้หยิก...มีกิ๊กไว้หยอก
อยากจะโดนหยิกโดนหยอกก็บอกมา:coolly-0003:

ไม่รู้ว่าจะออกหัวหรือออกก้อยอ่ะงานนี้
สรุปแล้วเสียวทั้งคู่...5555:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

โอยยยอยากเสียวกะเค้าบ้างจัง:coolly-0043:

โอยยยอยากเสียวกะเค้าบ้างจัง:coolly-0043:
อยากเสียวก็ลองขับรถแล้วหลับตาดูซิ
รับรองได้เสียวแน่ๆ:coolly-0028: :coolly-0028:

ป.ล.หายไปนานเลยนะตาเีบียร์

อยากจะโดนหยิกโดนหยอกก็บอกมา:coolly-0003:
ทำเป็นคารมดีนะตาเบียร์

แล้วไอ้โรงแรมฟรีที่พัทยาไปมายังอ่ะ
:coolly-0043::coolly-0043:

อุ่ย... บ้านนี้มีสงมีเสียวกันด้วยวุ๊ย... :coolly-0044:

:coolly-0020:

ไฟล์แนบ

95.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40

roof..ความคิดดีครับ ไปเมื่อไหร่ล่ะ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

นั่นดิ..แต่อย่าไปเสาร์นี้นะ..มะว่าง

เหงา..เหงา...อยากมี...กิ๊ก...จัง....ทำอยากไรดี:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

อ้าวตาตุ้ม..อยากเล่นฉากเสี่ยงตายซะงั้น:coolly-0010:

roof 1 เสียง.........

น้านแนวร่วม

หายไปนานนะเรา..จาสอบ รึว่าติด ญ

สุดยอดมากตาอ๊อด แผนการช่างชั่วได้ใจจริงๆ (ฝากอีป่วนไปด้วยได้ไหม? อิๆ):coolly-0010::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

จัดมาเวย..ตามแผนอะนะ..อิอิ:coolly-0010:

หุหุหุ...โคตรแมนเลยอ่ะพี่อ๊อตเรา
คว่ำเรือตัดสายชูชีพ แต่ที่ทำก็เพื่ออนาคตใช่ป่าวครับพี่อ๊อต...:coolly-0009::coolly-0009:

แม่นแว้วววววว :coolly-0032::coolly-0032:

ใช่ ใช่ ใช่ 23-24 ลืมไปโทษที ส่วนแผนที่วางไว้คาดว่าจะไม่สำเร็จเพราะรู้สึกว่าเจ้าปอยจะซ้อนแผน
กะว่าจะหาใหม่กันซะเอง....:coolly-0028::coolly-0039:

อะจึ๋ยยยย....จิงหรอพี่:coolly-0038::coolly-0038:

ไอ้ปอยบอกงานนี้มีแผนซ้อนแผน

ระวังนะแก

อะนะ....ต่างคนมันต่างจ้องจาฆ่ากัน..มิน่ามันเอาประกันมาให้เราเซ็นอยู่..อึ๋ยยย..ชักกลัวๆ:coolly-0036::coolly-0036:

วางแผน...กันขนาดนีเลยหรือ.....แต่เที่ยวก็ของให้สนุก....นะครับ:coolly-0022:

จร้า

เสียวตรูด..เอามั๊ยยะ:coolly-0044:

อุ่ย... บ้านนี้มีสงมีเสียวกันด้วยวุ๊ย... :coolly-0044:

พยายามหาเรื่องเสียวๆให้กับชีวิตอะคับน้า..อิอิ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

วัน..วันดี..วันเริ่มต้น..กับการอัพเกรด ข้าวขาหมู..ก๊วยเจ๋ง..ตอนนี้ขยายสาขาเข้าไปขายในพื้นที่ท๊อปแล้วครับ ขึ้นห้างกันแล้ว อยู่ชั้นล่างโรบินสัน ศรีราชา มีโอกาสก็ขอเชิญพี่น้องไปรับประทาน รสชาดอร่อยเหมือนเดิม..แต่สถานที่นั่งดูสาวเพลินดี วันนี้ไปฉลองมาแล้วอิ่มจนถึงเย็นเลย..

วัน..วันดี..วันเริ่มต้น..กับการอัพเกรด ข้าวขาหมู..ก๊วยเจ๋ง..ตอนนี้ขยายสาขาเข้าไปขายในพื้นที่ท๊อปแล้วครับ ขึ้นห้างกันแล้ว อยู่ชั้นล่างโรบินสัน ศรีราชา มีโอกาสก็ขอเชิญพี่น้องไปรับประทาน รสชาดอร่อยเหมือนเดิม..แต่สถานที่นั่งดูสาวเพลินดี วันนี้ไปฉลองมาแล้วอิ่มจนถึงเย็นเลย..
Wow!!! ขอให้กิจการรุ่งเรือง เฮงๆๆๆๆ คร๊าป

ป๊าดดดดด...เซฟิโรบินสัน...55555 :coolly-0028:
ขอให้รวยๆๆๆนะค๊าบบบบบ....:coolly-0009:

:coolly-0044:

แล้วที่เดิมละพี่ยังขายอยู่เปล่า:coolly-0022:

โกอินเตอร์...:coolly-0033: ขอให้ขายดี เป็นเสี่ยเร็วๆครับ :coolly-0009::coolly-0039:

:coolly-0044:
แล้วที่เดิมละพี่ยังขายอยู่เปล่า:coolly-0022:
ร้านเดิมก็ขายตามปกติ และยังเป็นศูนย์รวม พี่น้องเซฟิโร เหมือนเดิม ที่โรบินสันให้ลูกน้อง หน้าตาแฉล้มแช่มช้อย..ไปขาย แทน เอาไว้ล่อบรรดาหนุ่มๆ ทั้งหลาย ตั้งแต่วันจันทร์ที่5 ก็เป็นช่วงออกพรรษาแล้ว เมากันต่อไปอีก9 เดือน อยากเมาก็ 5 โมงเย็นเจอกัน ที่ร้านเดิม น่ะครับ

สวัสดีพี่น้อง ทุกท่าน..หลังจากซุ่มเข้าพรรษามา3เดือนเต็ม ก่อนที่เลือดจะเจือปน แอลกอฮอร์ วันนี้ขอเอาเลือดดีๆ ไปบริจากซะก่อนเพื่อจะได้เป็นประโยชน์กับผู้อื่นต่อไป วันจันทร์ก็จะออกพรรษาแล้วครับ..แล้วเจอกัน

นั้นแน่ จะไปดืมกันแล้ว.....
ข้าวขาหมูต้องไปลองชิมซธหน่อยแล้ว

ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองรวยวันรวยคืนนะครับ...:coolly-0039: :coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม