• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอบคุณครับสำหรับภาพความเคลื่อนไหวของเซฟบางแสน..ขี้เมาทั้งน้านนนน...

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอบคุณครับสำหรับภาพความเคลื่อนไหวของเซฟบางแสน..ขี้เมาทั้งน้านนนน...
:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

รู้นะคิดอะไรอยู่...มันก็ต้องมีบ้างล่ะนะ...คงจะเหมือนกันละซิ...ทำมาแซว:coolly-0032:
:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

....................

กรุงเทพฝนตกทั้งคืน

เหม็นเหล้า

ขี้เมาบางแสน...........ชิชิ

อยากออกทริปอ่ะพี่น้อง

หมดฝนแล้ว.............เอากันยัง

อยากกกกกกกกกกกก

แก้ไขล่าสุด:

งานเข้าหนักเลย พี่น้องเอ๋ย..กะลังทำงาน โอทีกันเพลินๆ ช่วง 2ทุ่มศรีชา ฝนตกหนักฟ้าแรงมาก ไฟดับ..พอไฟมา น้ำท่วมโรงพิมพ์เลยครับ กระดาษ งานพิมพ์แล้วรอส่งเสียหายหมด..วิดน้ำกันเหนื่อยเลย ฝนตกหนักจริงๆ เป็นมา3วันแระ ถ้าตกแบบนี้ติดต่อกัน มีสิทธิ์ท้วมหนักเหมือนปี37 ซึ่งหลายๆคนก็คงจะทราบดี ผมเองก็โดนมาแล้ว 2 ครั้ง ตอนนี้เข้าสู่สภาวะปกติแล้ว..ต้องวางแผนเตรียมรับมือกันต่อไป เพราะดูท่าจะตกกันอยู่เรื่อยๆ
ช่วงนี้ไงพี่น้องระวังๆ ไว้มั่งก็ดีน่ะครับ..สิ่งที่เราคาดไม่ถึงอาจเกิดขึ้นได้เสมอ..

เตรียมพร้อมไว้ก้อดีครับป๋า

ตอนนี้กรุงมนิลา ฟิลิปปินส์ ฝนตกวันเดียว เมืองหลวงจมน้ำทั้งเมืองเสียหายหนักเลยครับ

ใกล้ออกพรรษาแล้วแต่ช่วงนี้ยังต้องระวังไว้ครับ

เป็นห่วงทุกคนครับ ขับรถระวังกันบ้างนะครับพี่น้อง

รักนะ..............จุ๊พ ๆๆ ๆ

ขอถามชาวบางเเสนหน่อย ดิ

ผมได้ข่าวว่า "มิยาบิ" จะมาบางเเสน วัน 24 ตค. 52 หรือ?
งาน คอนเสิร์ตเวิลด์ เร็กเก้ รวมตัวศิลปินเร็กเก้และสกา ระดับตำนานของโลกบนเวทีริมหาดบางแสน

อันนี้ เรื่องจิง ป่าว รบกวนพี่ชาว Cef. บางเเสนตอบด้วย ครับ
ขอบ คุณ ครับ

ผมได้ข่าวว่า "มิยาบิ" จะมาบางเเสน วัน 24 ตค. 52 หรือ?
งาน คอนเสิร์ตเวิลด์ เร็กเก้ รวมตัวศิลปินเร็กเก้และสกา ระดับตำนานของโลกบนเวทีริมหาดบางแสน

อันนี้ เรื่องจิง ป่าว รบกวนพี่ชาว Cef. บางเเสนตอบด้วย ครับ
จิงคับน้าเค...ข่าวลงมาหลายวันแระค๊าบ....
เป็นสาวกมิยาบิยังไงเนี่ย.......?!!!...555..:coolly-0017::coolly-0028:

จิงคับน้าเค...ข่าวลงมาหลายวันแระค๊าบ....
เป็นสาวกมิยาบิยังไงเนี่ย.......?!!!...555..:coolly-0017::coolly-0028:

เเต้งๆๆ คับ น้า อ๊อด ที่ คอน เฟริม
เเล้วงานนี้ Cef -71ไป ป่าว อ่ะ[
/SIZE]

เจอมาแล้วเมื่อคืนดีนะที่มาไม่แรงอ่ะ
อ้อ...มีอีกที่นึง ตรงขาลงเขาตรงผาแดงมาแหลมฉบัง
ตรงแยกที่จะลงท่าเรืออ่ะก่อนถึงปั๊ม ปตท(เจ๊ทเก่า)
ถ้าฝนตกหนักจะมีน้ำขังอยู่ตรงเลนขวาอ่ะ ยังไงก็ระวังๆกันหน่อยนะครับ
ช่วงนี้ฝนตกบ่อย....:coolly-0026: :coolly-0026:

ตรงนั้นแหละ..น้องที่ออฟฟิสจบชีวิตที่ตรงนั้น..ผู้หญิงสวยด้วยเสียดาย:coolly-0011::coolly-0011:

หวังว่าคงปลอดภัยทุกลำนะจ๊ะ...เป็นห่วงเหมือนกันทางโน้นคงถึงบ้านนอนสบายทางนี้ยังมีต่ออีกแบน...โกรธนิดหน่อยแต่ก็ต้องยอม...ทำงัยได้...:coolly-0005:

ปลอดภัยดีคร๊าบบทั้งรถทั้งคน

อยากออกทริปอ่ะพี่น้อง

หมดฝนแล้ว.............เอากันยัง

อยากกกกกกกกกกกก

จัดดิที่ไหนว่ามาเลยดีก่า..แต่วันที่3-4ตุลานี้..ผมจาไปล่องแก่งหินเพลิงที่ปราจีน..มีคัยอยากไปด้วยหลังไมค์ได้นะคับ..เอาเซฟไปล่อนซะหน่อย..หลังจากหมดตรูด..พอมีนิดหน่อยเลยขอนิสนึง..ทั้งล่องแก่งและที่พักไม่เกินคนละ1พันบ่าทจร้า:coolly-0044::coolly-0044:

สองคันนั้นผมมองไม่ทัน เพราะเร็วจัด 55....แต่จะว่าไปแล้วเมื่อวานซืน มีคนรู้จักรถหมุนตรงแยกนั้นเหมือนกันนะ พังยับเลยแต่ไม่มีใครเป็นไรมาก
ปล.ระวังรถเหินบนผิวน้ำนะครับ อันตรายที่สุดแล้วเวลาฝนตกเนี่ย :coolly-0020:

นั่นอะดิ...เสียวววว:coolly-0023:

อิอิ..ตามคอนเซ็ปอะคับพี่:coolly-0010::coolly-0010:

เหม็นเหล้า

ขี้เมาบางแสน...........ชิชิ

แหมมม..ซักกรึ๊บมะ..มะได้ชนจอกกันนานนะเราอะ..รูฟ อะ รูฟ:coolly-0046:

ตามน้านเลยคับน้า..แต่บัตร 1500 ผมกะลังหาช่องหมารอดมุดเข้าอยู่เนี่ย..อิอิ..มิยาบิ..มาเรีย..โอซาว่า จ๋า:coolly-0044::coolly-0044:

แก้ไขล่าสุด:

เพิ่งเลิกงานมา

แวะมาส่องยามดึก

เอ้าโชนนนนนนนนน

(คิดถึงบรรยากาศเก่า ๆ)

ไฟล์แนบ

38.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 18
    29.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 18

ตรงนั้นแหละ..น้องที่ออฟฟิสจบชีวิตที่ตรงนั้น..ผู้หญิงสวยด้วยเสียดาย:coolly-0011::coolly-0011:

ปลอดภัยดีคร๊าบบทั้งรถทั้งคน

จัดดิที่ไหนว่ามาเลยดีก่า..แต่วันที่3-4ตุลานี้..ผมจาไปล่องแก่งหินเพลิงที่ปราจีน..มีคัยอยากไปด้วยหลังไมค์ได้นะคับ..เอาเซฟไปล่อนซะหน่อย..หลังจากหมดตรูด..พอมีนิดหน่อยเลยขอนิสนึง..ทั้งล่องแก่งและที่พักไม่เกินคนละ1พันบ่าทจร้า:coolly-0044::coolly-0044:

เที่ยวเก่งจีงงงงงตาอ๊อด

.....อิจฉาอ่ะ....

ตาอ็อด....อยากปายๆด้วยจังอ่ะ

อรุณสวัสตอนเช้าจ้า

เออ.....Roof
....อาทิตย์นี้เด็กๆคงสอบ mid term เสร็จ
...

....อาทิตย์นี้เด็กๆคงสอบ mid term เสร็จ
...
:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:

เที่ยวเก่งจีงงงงงตาอ๊อด

.....อิจฉาอ่ะ....

ตาอ็อด....อยากปายๆด้วยจังอ่ะ
ไปกับเค้าเลยจะได้ไม่ต้องไปอิจฉาเค้า :coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

...

:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม