• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ทำงาน..ทำงาน..ทำงานนนนนนนนน...

พักผ่อนมังนะป๋า เด๋วไม่รู้จะเอาตังไปไว้ไหน

แต่ถ้าไม่มีที่จะไว้ ฝากผมก้อได้นะคับ :coolly-0010::coolly-0010:

ส่งวานิลาให้ด้วย 1 กาาาา..ป๋อออออออองงงงงง..และ FIBERBOND ด้วย 1 กาาาาาา...ป่อออออองงงงงง.......
ขอบคุณครับป๋าที่อุดหนุน :coolly-0044:ส่งของเรียบร้อยแล้ว... เย้! :coolly-0041:มีตังค์เติมน้ำมันแล้วโว๊ย! ว่าแล้วก็รีบไปเติมน้ำมันแล้วเข้าบ้านนอนดีกว่า 555:coolly-0028:

เมื่อคืนนี้ที่บ้านบึงฝนก็ตกเกือบทั้งคืน...
แต่น้ำไม่ท่วมจ๊ะ...นอนหลับสบายจัง...:coolly-0032::coolly-0032:
หลับสบายจริงเหรอจ๊ะ? ฝนตกบรรยากาศน่าเสียเนื้อเสียตัวนะจ๊ะพี่ อิๆ :coolly-0010:

:coolly-0039:ฮายเนเก้นมีป่าวครับพี่ ถ้ามีสั่งเพื่อด้วยครับสอนตะป๋อน:coolly-0030:
จัดให้คร๊าปปปป... :coolly-0002:อ้อ!สั่งข้าวด้วยครับ เอาข้าวขาหมู10กล่อง ไม่เอามัน ไม่เอาเห็ด ไม่เอาไข่ ไม่เอาไส้ ไม่เอาข้าว ไม่เอาดีกว่า 5555:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ท่อหลุดครับเซงอีกแล้ว

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เฝ้าเวรๆๆๆ
ปล.พี่อ๊อดผ่านแยกตาลล้อมตอนเกือบๆตีสองใช่ป่ะ :coolly-0026:

หวัดดีตอนเที่ยงวันอาทิตย์จร้า..มะคืนฝนตกหนักมากๆ..มะคืนซัดกลับมาจากบ้านบึง3ลำ..มีน้ามาร์ค..นะคุง..ละก้อผม..เจอน้ำไหลตรงโค้งบางพระเกือบปัดอะ..ขับรถระวังๆกานหน่อยนะคับ..โดยเฉพาะตอนมาววว...เปงห่วงนะ จุ๊พๆๆ:coolly-0031::coolly-0031:

หวัดดีตอนเที่ยงวันอาทิตย์จร้า..มะคืนฝนตกหนักมากๆ..มะคืนซัดกลับมาจากบ้านบึง3ลำ..มีน้ามาร์ค..นะคุง..ละก้อผม..เจอน้ำไหลตรงโค้งบางพระเกือบปัดอะ..ขับรถระวังๆกานหน่อยนะคับ..โดยเฉพาะตอนมาววว...เปงห่วงนะ จุ๊พๆๆ:coolly-0031::coolly-0031:
ขาเข้าศรีราชาอ่ะไม่เท่าไหร่....แต่ขากลับมาบางแสนนี่สิ ....เราลงเขาไงความเร็วเยอะกว่า แต่ยังดีผมระวังไว้ก่อนแล้ว :coolly-0003:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เฝ้าเวรๆๆๆ
ปล.พี่อ๊อดผ่านแยกตาลล้อมตอนเกือบๆตีสองใช่ป่ะ :coolly-0026:
+
อะเนะตาไวนะเทอ...แล้วมะเหงนะคุง..กะน้ามาร์คนำหน้าไปหรอ..หุหุ

ปล..หลังจากมะได้ลงรูปปากรอบให้ดูซะนาน..เพราะการ์ดรีดเดอร์เสีย...วันนี้ซื้อมาใหม่และ..จัดไปเลยละกัน

ย้อนหลังไปวันเสาร์ที่ 12/09/2009 นะจ๊ะ..นั่งกินกันที่เก่าแหลมแท่น..กลับสู่บรรยากาศเก่าๆมั่ง..คิดถึงที่ซู๊ดดดด

แล้วมาต่อกันด้วยเสาร์ที่ 19/09/2009 ที่เขาอากิมุขจ๊ะ..ตาเก่งเบ้นส์มาด้วย..ตาตุ้มบางบ่อก้อยังมา

แล้วก้อมาถึงมะวานนี้เสาร์ที่26/09/2009 ฝนตกหนักจิงๆ..เก็บร้านเส็ด2ลำกะน้ามาร์ค..โทไปหานะคุงบอกอยู่คอกม้าบ้านบึง..ร้านเดิมร้านที่คราวที่แล้วเราเข้าไปไม่ถึง..โดนซะก่อนเอาวะคราวนี้..ขอเข้าไปทักทายเพื่อนเก่าแถว สภ บ้านบึงซะหน่อย..อิอิ..เลยจัดปาย..มันส์ดี..ดูรูปปากรอบเอาละกานน

ก่อนจบฝากรูปนี้ซะหน่อย..เมื่อเสาร์ที่แล้วมีงอลกัน...เสานี้หวานชื่นนนนน..มีหลานมาให้พวกเราดูเร็วๆเน้อน้าแขก..อยากเห็นๆๆ..อิอิ
ส่วนอีกรูปถ่ายตรงที่ขายของ..เห็นฟ้าสวยดี..จบข่าว..อ๊อตโต้ รายงานจ๊ะ

แก้ไขล่าสุด:

+
อะเนะตาไวนะเทอ...แล้วมะเหงนะคุง..กะน้ามาร์คนำหน้าไปหรอ..หุหุ

สองคันนั้นผมมองไม่ทัน เพราะเร็วจัด 55....แต่จะว่าไปแล้วเมื่อวานซืน มีคนรู้จักรถหมุนตรงแยกนั้นเหมือนกันนะ พังยับเลยแต่ไม่มีใครเป็นไรมาก
ปล.ระวังรถเหินบนผิวน้ำนะครับ อันตรายที่สุดแล้วเวลาฝนตกเนี่ย :coolly-0020:

มีใครไปควอเตอร์ไมล์เทพนครมั่งครับ

ผม 1 คันครับ

ส่งพี่เหวกไปเป็นตัวแทนบางแสนเรา แระกาน...ผมไม่ว่างครับ..งานเข้าแล้วครับ

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0036:

ผมไปด้วยครับ แล้วมีใครไปอีกบ้าง

ผมไปด้วยครับ แล้วมีใครไปอีกบ้าง
แรงละเกินนิเราอ่ะ! ระวังไส้แตกอีกล่ะ... :coolly-0010:RBยี่หมกของเขาดีจริงๆ 555:coolly-0028:

เจอมาแล้วเมื่อคืนดีนะที่มาไม่แรงอ่ะ
อ้อ...มีอีกที่นึง ตรงขาลงเขาตรงผาแดงมาแหลมฉบัง
ตรงแยกที่จะลงท่าเรืออ่ะก่อนถึงปั๊ม ปตท(เจ๊ทเก่า)
ถ้าฝนตกหนักจะมีน้ำขังอยู่ตรงเลนขวาอ่ะ ยังไงก็ระวังๆกันหน่อยนะครับ
ช่วงนี้ฝนตกบ่อย....:coolly-0026: :coolly-0026:

แก้ไขล่าสุด:

สองคันนั้นผมมองไม่ทัน เพราะเร็วจัด 55....แต่จะว่าไปแล้วเมื่อวานซืน มีคนรู้จักรถหมุนตรงแยกนั้นเหมือนกันนะ พังยับเลยแต่ไม่มีใครเป็นไรมาก
ปล.ระวังรถเหินบนผิวน้ำนะครับ อันตรายที่สุดแล้วเวลาฝนตกเนี่ย :coolly-0020:
:coolly-0040: :coolly-0040: :coolly-0040:

ดีตอนเช้าครับ

หวังว่าคงปลอดภัยทุกลำนะจ๊ะ...เป็นห่วงเหมือนกันทางโน้นคงถึงบ้านนอนสบายทางนี้ยังมีต่ออีกแบน...โกรธนิดหน่อยแต่ก็ต้องยอม...ทำงัยได้...:coolly-0005:

หลับสบายจริงเหรอจ๊ะ? ฝนตกบรรยากาศน่าเสียเนื้อเสียตัวนะจ๊ะพี่ อิๆ :coolly-0010:
รู้นะคิดอะไรอยู่...มันก็ต้องมีบ้างล่ะนะ...คงจะเหมือนกันละซิ...ทำมาแซว:coolly-0032:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม