• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เอ้ามีใครไปบ้างครับ
ผมไปครับพี่เหวก+เนวิเกเตอร์สวยๆอีก1คนจ้า..........

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สุขสันต์หรรษา...กลุ่มเราชาวบางแสน...
อดีตเป็นแค่ความหลัง....ปัจจุบันต้องทำให้ดีที่สุด...
แล้วเราก็รักกัน.......:coolly-0044:ล่า..ล้า..ล่า..:coolly-0044:

ผมไปครับพี่เหวก+เนวิเกเตอร์สวยๆอีก1คนจ้า..........

นะคุง...ถ่ายรูปกะใครอ่ะ! หน้าคุ้นๆๆๆ:coolly-0043:

สุขสันต์หรรษา...กลุ่มเราชาวบางแสน...
อดีตเป็นแค่ความหลัง....ปัจจุบันต้องทำให้ดีที่สุด...
แล้วเราก็รักกัน.......:coolly-0044:ล่า..ล้า..ล่า..:coolly-0044:
สบายตัว..สบายใจ แล้วซิครับ..ร้อง ลา..ล้า..ลา..เชียว อิจฉาจังคนเพิ่งแต่งงาน

สุขสันต์วันเกิด...นะไอ้น้องเอ็ด a31957ขอให้มีความสุข มีเงิน มีทอง :coolly-0003:นะมึง แล้วขอให้รถแรงขึ้นด้วยและขอให้เปลี่ยนเครื่องตัวแรงๆๆไว้ :coolly-0028:
อ้าว..สุขสันต์์..วันเกิด น้องเอส..ด้วยคน..คร้าบบบบบบ..

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เสาร์นี้จะเจอมาร์คมั๊ยจ๊ะ....ติดประชุมหรือเปล่า
น้องปอยรักษาตัวให้หายนะ...เสาร์นี้เราแอบไปกันอีก
แต่เราอย่าใช้เวลานาน...เอาแบบ ควิก ๆ ๆ ๆ:coolly-0021:

ยัง ๆ ๆไม่สลดชอบกตุก...หนวดแมวเล่น..
หนุกหนาน....:coolly-0043:

เงี้ยคัพพี่น้อง

ขับรถซิ่งต้องทำจัย อย่างแรงเรื่องท่านตำรวจ

อย่าซีเรียสเครียดไปเลยครับที่จะโดนเรียก

อย่างผมนี่ต้องมีแบ๊งค์ร้อยเหนบตรงบังแดดไว้ครับ

ถ้าโดนเรียกดูทีท่าท่านเค้าก่อนจะเอายังไงบางครั้งพี่ท่านก้อปล่อย

แต่ถ้าดูท่าทีจะเอาผิดให้ได้จ่ายไปเหอครับ 100 มันคงไม่โดนทุกวี่ทุกวันหรอก

ลองคิดดูเฉลี่ยต่อปีเราต้องจ่ายกี่ครั้ง กี่ร้อย

ขับรถซิ่งรถแต่งเตรียมไว้เลยครับ

อีกอย่างอย่าไปให้ใบขับขี่นะครับ ทุกครั้งที่โดนเรียกผมก้อบอกมีแต่ไม่ได้ติดตัวมา ทั้งที่ใบขับขี่ก้ออยู่ในกระเป๋านั่นแหละ พอบอกว่าจ่ายตรงนี้แล้วกันก้อจบครับ เห็นเอาทุกราย 100 ยกเว้นบางกรณีท่านเค้าตั้งโต๊ะมีร้อยเวรตั้งโต๊ะมีนานตำรวจสัญญาบัตรอันนั้นอาจจะหลายร้อยหน่อยแล้วแต่ว่าเราผิดอะไร ถ้าท่านเค้าเห็นเค้ายึดนั่นแหละจะเสียมากว่าทั้งเสียเวลาไปเอาอีก จ่ายไปเหอ ร้อยเดียวจบ
สงสัยจะเจ็บมาแยอะ..อภิปาย.เอ้ย.อถิบาย..ซ้ะเข้าใจหมดเลย :coolly-0028:

:coolly-0046:ฝนตกๆอย่างนี้ทำไรดีเนี่ย..............ฮุฮุ
พ่อหนุ่มพึ่ง อายุ15 ไงครับ ถามมาได้:coolly-0010:

ผมไปด้วย..ไปเชียเฉยน้ะ :coolly-0010:

รักกัน.รักกัน.รักกัน. :coolly-0010:

สบายตัว..สบายใจ แล้วซิครับ..ร้อง ลา..ล้า..ลา..เชียว อิจฉาจังคนเพิ่งแต่งงาน
ตามพาสาคน รักกัน..:coolly-0028:

ไอ้นะคุงนี่มันร้ายกาจนัก

ติดเชื้อตาน้องมาแหงม ๆ:coolly-0004:
อุ่ย..นั่งดูเฉยโดนซ้ะงั้น :coolly-0010:

โถ๋ๆๆๆๆๆๆ.....อ๊อตสร้างภาพได้เกือบเนียน..พี่ก็มีภาพเหมือนกัน...แต่ลงไม่ได้...กลัวถูกเซ็นเซอร์
ตั้งแต่แต่งงานมา...ก็เพิ่งเคยเห็นเค้างอน...น่ากลัวเหมือนกัน...แต่เราใช้อารมย์อ่อนหวาน..สยบอารมย์ที่ร้อน..:coolly-0032:
ได้ผลดีด้วย...จริง ๆ ๆ ๆ ๆ ขอบอก....:coolly-0001:
เจอจุดบอดของ..พ่อช่างขี้เมาแล้วล่ะซิ :coolly-0028:

ยัง ๆ ๆไม่สลดชอบกตุก...หนวดแมวเล่น..
ทำเปงสนุกไปเถอะ เจ้...อิอิอิอิ

โถ๋ๆๆๆๆๆๆ.....อ๊อตสร้างภาพได้เกือบเนียน..พี่ก็มีภาพเหมือนกัน...แต่ลงไม่ได้...กลัวถูกเซ็นเซอร์
ตั้งแต่แต่งงานมา...ก็เพิ่งเคยเห็นเค้างอน...น่ากลัวเหมือนกัน...แต่เราใช้อารมย์อ่อนหวาน..สยบอารมย์ที่ร้อน..:coolly-0032:
ได้ผลดีด้วย...จริง ๆ ๆ ๆ ๆ ขอบอก....:coolly-0001:

-ข้าวใหม่ปลามันส์...ฮ่าๆๆๆๆ

เสาร์นี้จะเจอมาร์คมั๊ยจ๊ะ....ติดประชุมหรือเปล่า
น้องปอยรักษาตัวให้หายนะ...เสาร์นี้เราแอบไปกันอีก
แต่เราอย่าใช้เวลานาน...เอาแบบ ควิก ๆ ๆ ๆ:coolly-0021:

พี่นงไอ้ปอยฝากบอกว่าจัดไป..เราไม่แคร์สื่อ..อิอิ:coolly-0010:

-ข้าวใหม่ปลามันส์...ฮ่าๆๆๆๆ

ไม่ขอคัดค้าน.....:coolly-0032:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เปิดตัวแล้วหรือครับนะคุง..........แล้วอย่างนี้สาวๆก็เศร้านะสิคับ :coolly-0043:

เอ่อตาตุ้มว่าจาโทหาอยู่เรื่องของรางวัล..งั้นเดี๋ยวพุ้งนี้โทหานะ

สุขสันต์วันเกิด...นะไอ้น้องเอ็ด a31957ขอให้มีความสุข มีเงิน มีทอง :coolly-0003:นะมึง แล้วขอให้รถแรงขึ้นด้วยและขอให้เปลี่ยนเครื่องตัวแรงๆๆไว้ :coolly-0028:

อ้าววันเกิดตาเอสหรอเนี่ย..ไปปักเทียน เอ้ย ไปฉลองที่ไหนเนี่ยหลังไมค์ด้วยดิ..ก้อขอให้สุขขี..สุขขลัง..สุขคาลัง..สุขคารูเน้อ..รถหล่อๆ..คนรวยๆนะคร๊าบบบ

เดี๋ยวก้อกลายเปง นะ6เจแซด จนได้อะ..อิอิ:coolly-0010:

อารมดีจิงๆสาวคนนี้..หุหุ

ดีจ้า! น้องหาเรื่องเบี้ยวประชุม เลยล่อน้ำฉีดเครื่องเล่น 1Jกลายเป็นคูโบต้าเลย :coolly-0028:555 เร่งทีดังพรึดๆๆ ปั้งๆ พรึดๆ ปั้งๆ ข้างบ้านพากันสรรเสริญใหญ่เลย:coolly-0004: ไม่ได้เข้าประชุมเลยไม่รู้เขาจะตัดออกจากกลุ่มเมื่อไหร่ ของก็ไม่ค่อยได้ขาย เลยไม่มีตังค์เติม95ไปหาพี่ๆเพื่อนๆเลย:coolly-0041: อิๆ
ส่งวานิลาให้ด้วย 1 กาาาา..ป๋อออออออองงงงงง..และ FIBERBOND ด้วย 1 กาาาาาา...ป่อออออองงงงงง.......

ทำงาน..ทำงาน..ทำงาน..
วันนี้ต้องขอขอบคุณ..ตาเฒ่า แห่งร้านมิวสิคพลัส..ที่เสียสละเวลาอันมีค่า มาไวร์สายไฟเครื่องเรียงซ้อนบิลที่โรงพิมพ์ผม น่ารักจริงๆ สตังค์ก็ไม่ยอมเอา เป็นอย่างนี้ทุกที..ตาคนนี้เก่งจริงๆ นึกว่าจะทำได้แต่สายไฟในรถยนต์อย่างเดียว ทำสายไฟเครื่องพิมพ์ก็ได้..555..ขอบคุณมากๆไอ้น้องงงง.....อ้าวพี่น้องครับท่านใดมีปัญหาระบบไฟ แอร์ในรถยนต์ เชิญครับ มิวสิคพลัสก่อนถึงคอเขาบางพระ..คร้าบบบบ...

ทำงาน..ทำงาน..ทำงาน..
วันนี้ต้องขอขอบคุณ..ตาเฒ่า แห่งร้านมิวสิคพลัส..ที่เสียสละเวลาอันมีค่า มาไวร์สายไฟเครื่องเรียงซ้อนบิลที่โรงพิมพ์ผม น่ารักจริงๆ สตังค์ก็ไม่ยอมเอา เป็นอย่างนี้ทุกที..ตาคนนี้เก่งจริงๆ นึกว่าจะทำได้แต่สายไฟในรถยนต์อย่างเดียว ทำสายไฟเครื่องพิมพ์ก็ได้..555..ขอบคุณมากๆไอ้น้องงงง.....อ้าวพี่น้องครับท่านใดมีปัญหาระบบไฟ แอร์ในรถยนต์ เชิญครับ มิวสิคพลัสก่อนถึงคอเขาบางพระ..คร้าบบบบ...
แหล่มๆๆ รถอยู่อู่สิทธิโชค แล้วครับ วายริ่ง ระบบไฟใหม่ อิอิ

ขอเค้าดีจริงๆ

เอาแบบพี่ยศด้วยคน

งานเข้าหนักเลย พี่น้องเอ๋ย..กะลังทำงาน โอทีกันเพลินๆ ช่วง 2ทุ่มศรีชา ฝนตกหนักฟ้าแรงมาก ไฟดับ..พอไฟมา น้ำท่วมโรงพิมพ์เลยครับ กระดาษ งานพิมพ์แล้วรอส่งเสียหายหมด..วิดน้ำกันเหนื่อยเลย ฝนตกหนักจริงๆ เป็นมา3วันแระ ถ้าตกแบบนี้ติดต่อกัน มีสิทธิ์ท้วมหนักเหมือนปี37 ซึ่งหลายๆคนก็คงจะทราบดี ผมเองก็โดนมาแล้ว 2 ครั้ง ตอนนี้เข้าสู่สภาวะปกติแล้ว..ต้องวางแผนเตรียมรับมือกันต่อไป เพราะดูท่าจะตกกันอยู่เรื่อยๆ
ช่วงนี้ไงพี่น้องระวังๆ ไว้มั่งก็ดีน่ะครับ..สิ่งที่เราคาดไม่ถึงอาจเกิดขึ้นได้เสมอ..

ฝนตกหนักมาก ระวังน้ำท่วมน่ะครับ..เตรียมตุนอาหาร เก็บของใไว้ที่สูงๆ ปลอดภัยไว้ก่อน สิ่งที่คาดไม่ถึงอาจเกิดขึ้นได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม