• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0046:ฝนตกๆอย่างนี้ทำไรดีเนี่ย..............ฮุฮุ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0046:ฝนตกๆอย่างนี้ทำไรดีเนี่ย..............ฮุฮุ

โอโหพี่รูปสมัยใหนนี้:coolly-0043:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เข้าเวรรอบดึก เหตุการณ์ปกติดี ฝนตกหนักมากมาย...ระวังรถเปียกนะ

ตื่นๆๆๆ
...
....
.....ฝันดีทุกคนครับ

เงี้ยคัพพี่น้อง

ขับรถซิ่งต้องทำจัย อย่างแรงเรื่องท่านตำรวจ

อย่าซีเรียสเครียดไปเลยครับที่จะโดนเรียก

อย่างผมนี่ต้องมีแบ๊งค์ร้อยเหนบตรงบังแดดไว้ครับ

ถ้าโดนเรียกดูทีท่าท่านเค้าก่อนจะเอายังไงบางครั้งพี่ท่านก้อปล่อย

แต่ถ้าดูท่าทีจะเอาผิดให้ได้จ่ายไปเหอครับ 100 มันคงไม่โดนทุกวี่ทุกวันหรอก

ลองคิดดูเฉลี่ยต่อปีเราต้องจ่ายกี่ครั้ง กี่ร้อย

ขับรถซิ่งรถแต่งเตรียมไว้เลยครับ

อีกอย่างอย่าไปให้ใบขับขี่นะครับ ทุกครั้งที่โดนเรียกผมก้อบอกมีแต่ไม่ได้ติดตัวมา ทั้งที่ใบขับขี่ก้ออยู่ในกระเป๋านั่นแหละ พอบอกว่าจ่ายตรงนี้แล้วกันก้อจบครับ เห็นเอาทุกราย 100 ยกเว้นบางกรณีท่านเค้าตั้งโต๊ะมีร้อยเวรตั้งโต๊ะมีนานตำรวจสัญญาบัตรอันนั้นอาจจะหลายร้อยหน่อยแล้วแต่ว่าเราผิดอะไร ถ้าท่านเค้าเห็นเค้ายึดนั่นแหละจะเสียมากว่าทั้งเสียเวลาไปเอาอีก จ่ายไปเหอ ร้อยเดียวจบ
ประสบการณ์ตรงของรถหล่อขั้นเทพ...:coolly-0004: :coolly-0004:

หอมแก้มอย่างเดียวจริงเหรอออออออออออ.......
อิอิอิ....นั่นดิป๋าผมก็ว่างั้นแหละ :coolly-0043: :coolly-0043:

มีใครไปควอเตอร์ไมล์เทพนครมั่งครับ

ผม 1 คันครับ

มีใครอยากไประบายความแรงที่เทพนครมั่งครับ

มีใครอยากไประบายความแรงที่เทพนครมั่งครับ
ไม่มีแรงจะระบาย..ครับพี่เหวก...

มีใครไปควอเตอร์ไมล์เทพนครมั่งครับ

ผม 1 คันครับ
ส่งพี่เหวกไปเป็นตัวแทนบางแสนเรา แระกาน...ผมไม่ว่างครับ..งานเข้าแล้วครับ

ส่งพี่เหวกไปเป็นตัวแทนบางแสนเรา แระกาน...ผมไม่ว่างครับ..งานเข้าแล้วครับ
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0036:

โถ๋ๆๆๆๆๆๆ.....อ๊อตสร้างภาพได้เกือบเนียน..พี่ก็มีภาพเหมือนกัน...แต่ลงไม่ได้...กลัวถูกเซ็นเซอร์
ตั้งแต่แต่งงานมา...ก็เพิ่งเคยเห็นเค้างอน...น่ากลัวเหมือนกัน...แต่เราใช้อารมย์อ่อนหวาน..สยบอารมย์ที่ร้อน..:coolly-0032:
ได้ผลดีด้วย...จริง ๆ ๆ ๆ ๆ ขอบอก....:coolly-0001:

เสาร์นี้ไปใหนกานครับ

เข้าเวรรอบดึก เหตุการณ์ปกติดี ฝนตกหนักมากมาย...ระวังรถเปียกนะ

รถสบายดี..แต่คนนี่ดิ....ฮั๊ดดดด....เช้ยยยยยยย:coolly-0006::coolly-0006:

อ้าวววว:coolly-0043::coolly-0043:

โถ๋ๆๆๆๆๆๆ.....อ๊อตสร้างภาพได้เกือบเนียน..พี่ก็มีภาพเหมือนกัน...แต่ลงไม่ได้...กลัวถูกเซ็นเซอร์
ตั้งแต่แต่งงานมา...ก็เพิ่งเคยเห็นเค้างอน...น่ากลัวเหมือนกัน...แต่เราใช้อารมย์อ่อนหวาน..สยบอารมย์ที่ร้อน..:coolly-0032:
ได้ผลดีด้วย...จริง ๆ ๆ ๆ ๆ ขอบอก....:coolly-0001:

ฟามสงบ..สยบฟามเคลื่อนไหววววววว:coolly-0010::coolly-0010:

เสาร์นี้ไปใหนกานครับ

น้านอะดิ..ฝนตกทุกวัน...หาร้านหมูกะทะนั่งกินชิวๆดีก่า...แต่หมูกะทะร้านไหน..จาปิดถึงตี2มั่งน้า...หุหุ:coolly-0046::coolly-0046:

แหม..ก้อรู้อยู่แก่ใจอะนะ..:coolly-0031::coolly-0031:

ปล..รูปในรายเซ็นนี่..โมมาสุดๆแล้ว ชิมิ..:coolly-0010::coolly-0010:

ตื่นๆๆๆ
...
....
.....ฝันดีทุกคนครับ

อะนะ..มีตื่นตัวตอนดึกๆด้วยอะ..อืมม..วัยรุ่นก้องี้แหละ..:coolly-0022::coolly-0022:

เปิดตัวแล้วหรือครับนะคุง..........แล้วอย่างนี้สาวๆก็เศร้านะสิคับ :coolly-0043:

สุขสันต์วันเกิด...นะไอ้น้องเอ็ด a31957ขอให้มีความสุข มีเงิน มีทอง :coolly-0003:นะมึง แล้วขอให้รถแรงขึ้นด้วยและขอให้เปลี่ยนเครื่องตัวแรงๆๆไว้ :coolly-0028:

ด้วยครับ...

รถสบายดี..แต่คนนี่ดิ....ฮั๊ดดดด....เช้ยยยยยยย:coolly-0006::coolly-0006:

อ้าวววว:coolly-0043::coolly-0043:

ฟามสงบ..สยบฟามเคลื่อนไหววววววว:coolly-0010::coolly-0010:

น้านอะดิ..ฝนตกทุกวัน...หาร้านหมูกะทะนั่งกินชิวๆดีก่า...แต่หมูกะทะร้านไหน..จาปิดถึงตี2มั่งน้า...หุหุ:coolly-0046::coolly-0046:
ก็ดีนะพี่ไปด้วยคนเดี๋ยวโทรไปหานะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม