• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ฝนตกหนัก น้ำท่วมแหลมฉบังครับ แต่เราไม่เป็นไรเพราะเอา 4wd มา ใส่กระจายเลย มันส์พะย่ะค่ะ :coolly-0034:
หวัดดีครับ
วันนี้ได้ลุ้นแต่เช้าเลยอ่ะ
น้ำท่วมทางเข้าโรงงานครับ
เมื่อเช้าลังเลอยู่แล้วว่าจะเอาเซฟมาหรือว่าดีแม็กซ์ดี
และแล้วก็มาลงที่น้องเซฟลำขาว สุดท้ายก็ต้องจอดหน้านิคม
แล้วเอารถกระบะของเพื่อนเข้ามาแทน
ไม่งันน้องเซฟผมได้แปลงร่างเป็นเรือดำน้ำแน่เลย
ขนาดรถกระบะยังลุ้นแทบตาย...:coolly-0042: :coolly-0042:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

น่าจังเลยอ่ะพี่อ๊อต
น่าเที่ยวอ่ะครับ....:coolly-0009: :coolly-0009:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ภาพสวยครับแต่ไหนว่า เอาเชฟไปงะ แต่น่าจัดทริปเนอะ รวมกันไปมันๆๆๆๆๆ:coolly-0033:

ถอดล้อออกแล้วใส่ใบพัดโลด..........................

ถอดล้อออกแล้วใส่ใบพัดโลด..........................

เซฟนะครับ ไม่ใช่เรือหางยาวแบบที่ใครๆเค้าเรียกกัน

แต่ถ้าเป็นเรือท้องแบนอะ ไม่แน่:coolly-0028:

ฝนตกหนัก น้ำท่วมแหลมฉบังครับ แต่เราไม่เป็นไรเพราะเอา 4wd มา ใส่กระจายเลย มันส์พะย่ะค่ะ :coolly-0034:

นั่นไง..พี่เหวกนี่เองที่เหยียบน้ำกระเด็นใส่ป๋มอะ..งือๆ:coolly-0010:

หวัดดีตอนเช้าเกือบ 10 โมงแล้วครับ:coolly-0011:

แล้วทำรัยอยู่อะ10โมงเนี่ย

หวัดดีครับ
วันนี้ได้ลุ้นแต่เช้าเลยอ่ะ
น้ำท่วมทางเข้าโรงงานครับ
เมื่อเช้าลังเลอยู่แล้วว่าจะเอาเซฟมาหรือว่าดีแม็กซ์ดี
และแล้วก็มาลงที่น้องเซฟลำขาว สุดท้ายก็ต้องจอดหน้านิคม
แล้วเอารถกระบะของเพื่อนเข้ามาแทน
ไม่งันน้องเซฟผมได้แปลงร่างเป็นเรือดำน้ำแน่เลย
ขนาดรถกระบะยังลุ้นแทบตาย...:coolly-0042: :coolly-0042:

เราเอามอไซ+ชุดกันฝน+หมวกกันน็อค...ลุยน้ำแต่เช้าเหมือนกัน..อิอิ

อ๋อออ...เหมือนที่ตาด้าเคยทำบ่อยๆ..ชิมิ..ติดเครื่องเรือหางยาวที่กะบะหลังอ่ะ..อิอิ:coolly-0010:

:coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:

เปงรัยอะพ่อคู๊นนนน:coolly-0043:

ขอบคุณกับภาพสวยๆ..สถานที่น่าสนใจมาก เลยขอ
เบอร์โทรด้วยเด๋วจาไป..มั่ง

ตามลิ้งเลยคับพี่.. http://www.wangtaparbresort.com/Contact.php

น่าจังเลยอ่ะพี่อ๊อต
น่าเที่ยวอ่ะครับ....:coolly-0009: :coolly-0009:

น่าพาสาวๆไปเชือดรึป่าว:coolly-0010:

ภาพสวยครับแต่ไหนว่า เอาเชฟไปงะ แต่น่าจัดทริปเนอะ รวมกันไปมันๆๆๆๆๆ:coolly-0033:

ก้อทีแรกจาเอาไป..ไอ้น้องที่ออฟฟิสบอกว่าให้ไปด้วยกันเผื่อฝนตกเจอน้ำขึ้นมาน้องเซฟจาป่วยเอาได้..เลยไปกะเค้าดีก่า..เค้าเล่นโฟวิลอะนะ..อย่างว่าเรามันทูวิล..ติดหล่มกลัวเต็ดจาเอาไม่ขึ้นง่ะ:coolly-0011::coolly-0011:

แก้ไขล่าสุด:

ซักทริปมั้ย..เอาไกล้ๆไปเช้าเย็นกลับค่าใช้จ่ายไม่มากเติมน้ำมัน500ไปกลับได้ ค่าเข้า30บาท อาหารอยากกินไรก็ซื้มากิน เมาปริ้นได้เต็มที่ วังตะไคร้..วันอาทิตย์นี้เลย
ส่วนตามรายการตาอ๊อต หรูดีเหมาะสำหรับคนมีสตังค์เข้าไปเช็คดูในเว็ปแล้ว..ค่าใช้จ่ายเฉพาะที่รีสอร์ท 1,650บาท อาหาร4มื้ ทีี่พัก 1คืน

สวัสดียามเช้า..ชุ่มฉ่ำอีกเช่นเคย...

สวัสดียามเช้า..ชุ่มฉ่ำอีกเช่นเคย...
รายงานตัวยามเช้าก่อนเริ่มงานครับผ๊ม..:coolly-0030: :coolly-0030:

ซักทริปมั้ย..เอาไกล้ๆไปเช้าเย็นกลับค่าใช้จ่ายไม่มากเติมน้ำมัน500ไปกลับได้ ค่าเข้า30บาท อาหารอยากกินไรก็ซื้มากิน เมาปริ้นได้เต็มที่ วังตะไคร้..วันอาทิตย์นี้เลย
ส่วนตามรายการตาอ๊อต หรูดีเหมาะสำหรับคนมีสตังค์เข้าไปเช็คดูในเว็ปแล้ว..ค่าใช้จ่ายเฉพาะที่รีสอร์ท 1,650บาท อาหาร4มื้ ทีี่พัก 1คืน
หุหุหุ...น่าสนจัง :coolly-0033: :coolly-0033:

ขอเบอร์โทรลูกสาวเจ้าของรีสอร์ทหน่อยครับ

น่าเบื่อ...........

ขอเบอร์โทรลูกสาวเจ้าของรีสอร์ทหน่อยครับ

แล้วไปยุ่งอะรัยกะลูกสาวเค้าหล่ะตัวเทอ

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

นั่นไง..พี่เหวกนี่เองที่เหยียบน้ำกระเด็นใส่ป๋มอะ..งือๆ:coolly-0010:

อ้าว :coolly-0043: โทษที แต่มาคนละทางนี่หว่า 555+ :coolly-0046: :coolly-0039:

ง่วงนอนจัง

แล้วไปยุ่งอะรัยกะลูกสาวเค้าหล่ะตัวเทอ
แล้วถ้าได้มา...จะโทรไปมั้ย..แอ๊:coolly-0037:

แล้วถ้าได้มา...จะโทรไปมั้ย..แอ๊:coolly-0037:

:coolly-0046: มังนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม