• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แล้วถ้าได้มา...จะโทรไปมั้ย..แอ๊:coolly-0037:

• ถ้าเค้ามีลูกสาวหลายคนแบ่งมั่งเน้อ:coolly-0044:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0046:ช่วงนี้เงียบกันจังสงสัยจะโดนพายุเข้ากันแน่ๆ
ไม่เหมือนผมสั่งได้ซ้ายขวาซ้ายขวา..:coolly-0028:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

• ถ้าเค้ามีลูกสาวหลายคนแบ่งมั่งเน้อ:coolly-0044:
เจ้าของเค้ามี2ลูกเอาป่ะ...
....
....
...
...ลูกตะโปกอ่ะ:coolly-0046:

เย็นแล้วน่ะ..หุ.หุ

ดีครับป๋า....แต่ตอนนี้ค่าเข้าเป็นคัน 150 แล้วครับแต่หน้าสนครับ...วังตะไคร้ เช้าเย็นกลับมันแน่:coolly-0020:

ขอเบอร์โทรลูกสาวเจ้าของรีสอร์ทหน่อยครับ

:coolly-0046: มังนะ

แบ่งให้คนชี้เป้าด้วยนะๆๆ..ตาป้องสืบดิเรียน มอบู ปี4 ..การจัดการอ่ะ:coolly-0001:

....
....
...

กรี๊ดดดดดดดดดด..ลาโม๊กที่สุดดดดดดดด:coolly-0025::coolly-0025:

ดีครับป๋า....แต่ตอนนี้ค่าเข้าเป็นคัน 150 แล้วครับแต่หน้าสนครับ...วังตะไคร้ เช้าเย็นกลับมันแน่:coolly-0020:

อะนะน่าสนๆ...แต่ซักสิ้นเดือนก้อดีนะคับ..แบบว่าเที่ยวมาเป๋าแบนอะคับ..นะๆสิ้นเดือนๆ:coolly-0031::coolly-0031:

น่าเบื่อ...........

เดี๋ยวก้อหมดฝนแล้ว..เข้าหน้าหนาว..หาสาวมานอนกอด..อุอุ:coolly-0031:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

จาบ้ารึป่าวววววว:coolly-0004:

อ้าว :coolly-0043: โทษที แต่มาคนละทางนี่หว่า 555+ :coolly-0046: :coolly-0039:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0046:ช่วงนี้เงียบกันจังสงสัยจะโดนพายุเข้ากันแน่ๆ
ไม่เหมือนผมสั่งได้ซ้ายขวาซ้ายขวา..:coolly-0028:

อารัยอะซ้ายห้า..ขวาหก..กระดกเจ็ด..ไม่เข้าจายยย..อิอิ

เย็นแล้วน่ะ..หุ.หุ

อะคับพี่..เย็นๆอย่างงี้ต้องมีเบียซักลัง..แล้วนั่งแถวหลังโร..หุหุ:coolly-0044::coolly-0044:

....
....
...
ไอ้ลูกที่ว่าหน้าตามันเป็นยังไงอ่ะ? ใช่อันที่อยู่ใกล้ๆปิ๊กกระจู้รึป่าว ? อิๆ:coolly-0010:

เดี๋ยวก้อหมดฝนแล้ว..เข้าหน้าหนาว..หาสาวมานอนกอด..อุอุ:coolly-0031:

จาบ้ารึป่าวววววว:coolly-0004:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

อารัยอะซ้ายห้า..ขวาหก..กระดกเจ็ด..ไม่เข้าจายยย..อิอิ

อะคับพี่..เย็นๆอย่างงี้ต้องมีเบียซักลัง..แล้วนั่งแถวหลังโร..หุหุ:coolly-0044::coolly-0044:
ไปนั่งทำไรข้างโรล่ะจ๊ะตัวเธอ? ไปดูโคโยตุ๊ดเหรอจ๊ะ? สุดยอดเลยเป็นแบบเนื้อ+นม+ไข่ เลยครบทุกอย่างที่กล่าวมา....:coolly-0017:

อั้นแน่แสดงว่าไปดูมาแล้วล่ะซิท่าพี่MARKถึงได้รู้ว่ามีโคโยตุ๊ดอ่ะ......:coolly-0026:
แต่ว่าบรรยากาศมันน่าจิงๆเนอะพี่ยศ...............ซักลังแล้วไปต่อ..........:coolly-0046:กัน

น่าเบื่อ...........
มันน่าเบื่อขนาดนั้นเลยไง....:coolly-0010:

สงสัยมั้ง...:coolly-0043:

ไอ้ลูกที่ว่าหน้าตามันเป็นยังไงอ่ะ? ใช่อันที่อยู่ใกล้ๆปิ๊กกระจู้รึป่าว ? อิๆ:coolly-0010:
ถูกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ไฟล์แนบ

24.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 22

ถูกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0042:

แบ่งให้คนชี้เป้าด้วยนะๆๆ..ตาป้องสืบดิเรียน มอบู ปี4 ..การจัดการอ่ะ:coolly-0001:
:coolly-0025: หางานให้ผมซะงั้น

อันนี้น่าสน......

ซักทริปมั้ย..เอาไกล้ๆไปเช้าเย็นกลับค่าใช้จ่ายไม่มากเติมน้ำมัน500ไปกลับได้ ค่าเข้า150บาท อาหารอยากกินไรก็ซื้มากิน เมาปริ้นได้เต็มที่ วังตะไคร้..วันอาทิตย์นี้เลย
ส่วนตามรายการตาอ๊อต หรูดีเหมาะสำหรับคนมีสตังค์เข้าไปเช็คดูในเว็ปแล้ว..ค่าใช้จ่ายเฉพาะที่รีสอร์ท 1,650บาท อาหาร4มื้ ทีี่พัก 1คืน
เอารูปมาให้ดู

เอารูปมาให้ดู
สรุปแล้วว่าไงกันอ่ะครับเมื่อไหร่ดีอ่ะ...:coolly-0043::coolly-0043:

มะไหร่ดีอ่ะ..อยาก อยาก อยู่เหมือนกันอ่ะ:coolly-0026: :coolly-0026:

สวัสดีครับกลุ่มบางแสน
ป้องสบายดีนะน้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม