• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วันนี้ตอนเย็นเจอกัน..ข้างโร..จิบเหล้าเคล้าโคโยตี้..หารือกัน..เรื่องการไปเที่ยววังตะไคร้ในวันอาทิตย์

ไงกัน......

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เงียบจัง.....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สงสัยยังไม่ฟื้นกันมังป๋า ...อิอิ

เมื่อไหร่ฝนจะหยุดซ้ะทีครับพี่น้อง.....:coolly-0043:

กลับมาแล้วครับ

ไปวันใหนนะครับน่าสน

ว๊าววววววววววววววววววววว

วี๊ดดดดดดดดวิ้วววว

อยากมีเรื่องกะคนข้างบนเนี้ยอ่ะ

คนข้างบนมันนักเลงจริงๆ

เข้ามาดันกระทู้ให้ไปอยู่ข้างบน

นานๆเข้ามาที
เข้ามาดูว่าชาวบางแสนทำไรกัน

:coolly-0036:.......อากาศเย็นนะ ดูแลสุขภาพกันด้วย

แล้วเราจะต่ออะไร จากข้างบนดี .....อืมมม เอาเป็นว่าชอบอยู่ข้างบนละกัน...แอ๊ๆๆ :coolly-0028:

อยากมีเรื่องกะคนข้างบนเนี้ยอ่ะ

วอน ซะแล้ว

ตาคนนี้
:coolly-0004:

รักนะ

จุ๊พ ๆ

พี่น้องบางแสนครับ..ผม.ได้สมาชิกบางแสนมาอยู่เมือง.ย่า.เพิ่มอีก
คนแล้วนะครับ..(น้องโน๊ต)..:coolly-0003:[/QUOTE
แล้วค่าสติกเกอร์เมื่อไหร่จะเครียร์ ให้ล่ะพ่อสุดหล่อ..มันนานมากแล้วน่ะชาวโคราช

วอน ซะแล้ว

ตาคนนี้
:coolly-0004:

เคยกลัวที่หนายยยย

อรุณสวัสดิ์ตอนเช้าจ้า

ตื่นๆๆๆๆ ไปทำงานกันได้แล้ว เด๋วรถจะติดเอานะจ๊ะ .....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม