• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่น้องบางแสนถึงบ้านกันปลอดภัยดีนะครับ

สว่นผม กลับไม่ได้ครับ

แบบว่างานเข้า...ค๊าพพพพ...พี่น้องงงง:coolly-0023:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มีเรื่องเกือบจะจริงเล่าให้ฟัง...ขำ..ขำ
งานเมื่อคืนไม่มีใครไปเลย มาร์คก็ติดประชุม คิดถึงจัง
เก่งก็ทำโอทีอยู่ระยอง คิดถึงอีก...แต่พี่มีสัมผัสที่ 6
รู้สึกเหมือนเราได้เจอกัน...จริงป่ะ :coolly-0039::coolly-0039:

อย่าแซวเลยครับพี่นง

สุดท้ายผมงานเข้าเลยครับ...หูแทบระเบิด

ตอนนี้ไม่กล้าเข้าบ้านแล้วครับ

แง่ววว ๆ ๆๆ
:coolly-0023::coolly-0008:

วันนี้เป็นวันของครอบครัว ขอตัวไปซักผ้า
ถูบ้าน รีดผ้า ล้างห้องน้ำ ทำกับข้าวให้สามีทานก่อนนะ
พรุ่งนี้ค่อยเจอกัน....:coolly-0024::coolly-0024:

บางแสนเรากลับมาปลอดภัยทุกลำนะคับ..ผมกลับมาแปดโมงเช้าพอดี..ง่วงแทบตายยังดีมีแฟนขับ:coolly-0001:

เมียดีๆแบปนี้จะไปหาได้ที่ไหนน้า..ของเบียร์ที่มีอยู่ก็มีแต่สวยใสไร้สติทั้งน้านน:coolly-0044:

เบียร์เซฟิน่า

เอ้ยตาเบียมารับผิดชอบเลย..ชวนแหกปากซะเสียงแหบหมดเลยเนี่ย

สุดท้ายผมงานเข้าเลยครับ...หูแทบระเบิด

แง่ววว ๆ ๆๆ :coolly-0023::coolly-0008:[/QUOT

เขร้...อย่าไปกัวดิ..มีมือ มีตรีนไว้ทำไม..
มือก้อไหว้ไปดิ
ตรีนก้อวิ่งไปดิ
อิอิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ป่านนี้จามีครายบ้างน๊าที่ยางม่ายมาว:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

พี่ยศไงคับ..เหงเดินถ่ายรูปอย่างเดียวเลยอะ..ได้กินรัยมั่งป่าวมะรู้

ถึงบ้านแล้วครับ
กว่าจะถึงได้โดนรุมมาตลอดทาง
ไม่อายกันบ้างเหรอ 4 คัน J bo ทั้งนั้น
รุม 12Vอยู่คันเดียว...555
แต่ก็สนุกมากเลยครับ
แถมได้ของรางวัลกลับบ้านอีกต่างหาก...:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

โถๆๆ..ไหนๆคัยแกล้งอาบีบอกมาดิๆ..เหงมาคันเดียวเอาเชียวๆ

ยังไม่ได้กลับเลยครับนี[/QUOT

ไปแวะอาบน้ำที่ไหนละตาเก๋

พี่เอสชนแก้ว.....แต่ว่าเมื่อคืนเค้าให้ข้าว2โถนะไม่ใช่โถเดียว+ข้าวผัด1จานอิ่มป่าวพี่ไม่อิ่มงานหน้าผมจาซื้อเหนียวหมูปิ้งมารองท้องกานก่อนนะ....อิอิ :coolly-0024:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

พี่น้องบางแสนถึงบ้านกันปลอดภัยดีนะครับ

สว่นผม กลับไม่ได้ครับ

แบบว่างานเข้า...ค๊าพพพพ...พี่น้องงงง:coolly-0023:

สาน้ำน้ม..สมน้ำหน้า..อิอิ

กลับถึงกันแล้วใช่ไม๊ครับ

สวัสดีคร้าบพี่น้อง...
นู๋ปอยเอง เงง เงง...
เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ตอบกระทู้อะไรเรย
พอเห็นหลังๆ พี่นงเข้ามาตอบบ๊อยบ่อย
ก็เลยอยากมาsay hi กันหน่อย อิอิ... กลัวน้อยหน้า

มะคืนนี้...ปาร์ตี้สนุกดีเนอะ บรรยากาศ ชิลมากกก....ฮาตรึม
ตอนจะกลับ ได้เอาดอกไม้ (ที่ตอดมาจากพี่เก๋ โปรกอล์ฟสุดเท่ อิอิ)
เอาไปให้พี่โดขวัญใจ กรี๊ดๆๆๆๆ....
ถึงพี่เค้าจะงง ก็ตาม ไม่สนใจ ไม่แคร์สื่อ(เพราะสื่อไม่รู้จักเรา)

ทำเอาปลื้ม กลับมานอนฝันหวาน(ที่บ้านพี่เอก)555+

**คือ มะคืนนี้ ต้องรอไปซื้อของต่อที่สะมะเพ็งตอนตี4ไงคะ
ก็เลยต้องขอไปอาศัยนอนบ้านพี่เอกด้วยคนละกัน หุหุ

ต้องของคุณพี่เอกด้วยน๊าค๊า...
เปิดห้อง VIPแอร์เย็นฉ่ำให้นู๋ปอยนอนฝันถึงพี่โดด้วย กร๊ากกก...เดี๋ยววันไหลังไปใช้บริการอีกนะค๊า

ส่วนเรื่องพี่เก่งงานเข้าน้านนนน...ปอยขอไม่พูดถึงนะคะ
เพราะ ปอยไม่เกี่ยว ตัวคนเดียว มีเรื่องไม่รู้จักกัน ไม่รู้จักฉันไม่รู้จักเธอ555
(ซะง้าน)

พี่น้าเหวก พี่แจ็ค(ขาหมู) พี่น้อง(มอบู) และพี่อื่นๆที่ไม่ได้ไป
เดี๋ยวเสาร์นี้เจอกันจะเม้าส์ให้ฟัง คริคริ....ไปดีกว่า กลัวโดนสั่งเก็บ... ฮ่า ฮ่า ฮ่า

แก้ไขล่าสุด:

สวัสดีคร้าบพี่น้อง...
นู๋ปอยเอง เงง เงง...
เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ตอบกระทู้อะไรเรย
พอเห็นหลังๆ พี่นงเข้ามาตอบบ๊อยบ่อย
ก็เลยอยากมาsay hi กันหน่อย อิอิ... กลัวน้อยหน้า

มะคืนนี้...ปาร์ตี้สนุกดีเนอะ บรรยากาศ ชิลมากกก....ฮาตรึม
ตอนจะกลับ ได้เอาดอกไม้ (ที่ตอดมาจากพี่เก๋ โปรกอล์ฟสุดเท่ อิอิ)
เอาไปให้พี่โดขวัญใจ กรี๊ดๆๆๆๆ....
ถึงพี่เค้าจะงง ก็ตาม ไม่สนใจ ไม่แคร์สื่อ(เพราะสื่อไม่รู้จักเรา)

ทำเอาปลื้ม กลับมานอนฝันหวาน(ที่บ้านพี่เอก)555+

**คือ มะคืนนี้ ต้องรอไปซื้อของต่อที่สะมะเพ็งตอนตี4ไงคะ
ก็เลยต้องขอไปอาศัยนอนบ้านพี่เอกด้วยคนละกัน หุหุ

ต้องของคุณพี่เอกด้วยน๊าค๊า...
เปิดห้อง VIPแอร์เย็นฉ่ำให้นู๋ปอยนอนฝันถึงพี่โดด้วย กร๊ากกก...เดี๋ยววันไหลังไปใช้บริการอีกนะค๊า

ส่วนเรื่องพี่เก่งงานเข้าน้านนนน...ปอยขอไม่พูดถึงนะคะ
เพราะ ปอยไม่เกี่ยว ตัวคนเดียว มีเรื่องไม่รู้จักกัน ไม่รู้จักฉันไม่รู้จักเธอ555
(ซะง้าน)

พี่น้าเหวก พี่แจ็ค(ขาหมู) พี่น้อง(มอบู) และพี่อื่นๆที่ไม่ได้ไป
เดี๋ยวเสาร์นี้เจอกันจะเม้าส์ให้ฟัง คริคริ....ไปดีกว่า กลัวโดนสั่งเก็บ... ฮ่า ฮ่า ฮ่า

มีไรหว่า ? ตาเก่งถึงงานเข้า อิ อิ อิ
อยากบอกว่าเสียดายแต่ทำไงได้ โอกาสหน้าฟ้าใหม่ยังมี :coolly-0022:

เออ เกิดไรขึ้นหว่า

ไปรอพี่เฒ่าซ่อมรถลูกค้าแถวลาดพร้าว
แต่ในซอยดันมีขโมยทุบกระจกรถ....เฮ้อสังคม

ปล.กลับมาถึงบ้านตี3 มาวมากมาย 555+

แง่ววว ๆ ๆๆ :coolly-0023::coolly-0008:

สงสัยจะงานหนัก หุ หุ หุ :coolly-0010:

แง่ววว ๆ ๆๆ :coolly-0023::coolly-0008:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0010::coolly-0010: งานเข้าบ้านแล้วไงน้า

เออ เกิดไรขึ้นหว่า

อ้าว....ไปด้วยกันไม่ใช่รึ ? :coolly-0043:

มีไรหว่า ? ตาเก่งถึงงานเข้า อิ อิ อิ
:coolly-0022:

ตาเก่งหร๋ออลูกสูบติดนิดหน่อย555 โสน่าหน้า
กลับบ้านไปแล้วแต่วางยาพี่เอกไว้อะไขปะตูเข้าบ้านไม่ได้
แกฝากมาบอกว่าเอาค่าเสียหายเปนREDมา1กลมจ่ายมาด้วย

มะคืนนอนที่กทม. นอนไม่หลับเลยแปลกที่ ติดงานอบรมต่อที่กทม.เพิ่งมาถึงคร้าบบบบบบ...ฮิ้ววววววววว

:coolly-0028:เซฟบางแสนจาสู้เค้าไหวป่าว:coolly-0046: เอ้าสู้เค้า โชนนนนนนนนนนน:coolly-0044:
ขอแสดงความเสียใจกับคนที่ไม่ได้ไป...55555..กลับมาแล้วคร้าบบบบบ...

มีเรื่องเกือบจะจริงเล่าให้ฟัง...ขำ..ขำ
งานเมื่อคืนไม่มีใครไปเลย มาร์คก็ติดประชุม คิดถึงจัง
เก่งก็ทำโอทีอยู่ระยอง คิดถึงอีก...แต่พี่มีสัมผัสที่ 6
รู้สึกเหมือนเราได้เจอกัน...จริงป่ะ :coolly-0039::coolly-0039:
เจ๊ครับถ้ามันฝืนนักก็อย่าเลยไอ้โกหกเนี๊ยะ:coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019:

ตาเก่งหร๋ออลูกสูบติดนิดหน่อย555 โสน่าหน้า
กลับบ้านไปแล้วแต่วางยาพี่เอกไว้อะไขปะตูเข้าบ้านไม่ได้
แกฝากมาบอกว่าเอาค่าเสียหายเปนREDมา1กลมจ่ายมาด้วย
อ่าว...ตาคนนี้สร้างปัญหาให้ตัวเองไม่พอ
ยังไปทิ้งปัญหาไว้ให้ชาวบ้านเค้าอีก...คริ คริ :coolly-0028: :coolly-0028:

พี่เอสชนแก้ว.....แต่ว่าเมื่อคืนเค้าให้ข้าว2โถนะไม่ใช่โถเดียว+ข้าวผัด1จานอิ่มป่าวพี่ไม่อิ่มงานหน้าผมจาซื้อเหนียวหมูปิ้งมารองท้องกานก่อนนะ....อิอิ :coolly-0024:
ดีเลยไว้คราวหน้าเอามาด้วยนะ
จะได้หนักๆท้องหน่อยอ่ะ...555
:coolly-0022:

แก้ไขล่าสุด:

วันนี้เป็นวันของครอบครัว ขอตัวไปซักผ้า
ถูบ้าน รีดผ้า ล้างห้องน้ำ ทำกับข้าวให้สามีทานก่อนนะ
พรุ่งนี้ค่อยเจอกัน....:coolly-0024::coolly-0024:
อิจฉาพี่แขกจริงๆเลยอ่ะได้เมียดีๆแบบนี้
มีอีกมั้ยแบบนี้อ่ะ ที่มีอยู่ทำไรไม่เป็นเลยอ่ะ
มีแต่ ทำงาน แล้วก็กิน แล้วก็นอนอ่ะ
:coolly-0017: :coolly-0017:

หายไปใหนกันหมดอ่ะ
ยังไม่ฟื้นกันอีกเหรอ...:coolly-0043: :coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม