• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

คึกๆๆคักใหญ่เลยนะครับพี่น้อง...........:coolly-0023:

เจอกันครับจะรอ

ใครบอกเขียนสคิปสามีเป็นอย่างนั้นจริงๆ โฮ!ดีสุดๆ
ตอนเช้านึกว่าอยู่กับพระเอกเถอะ...พอประมาณตี 2-3
กลับถึงบ้านเค้าเลยคนนี้เลยที่ตามหามาตลอดชีวิต...แต่จะแปลงร่างเฉพาะวันเสาร์นะ....ไม่รู้ว่าเป็นอะไร...มาร์ค-เก่ง
อ๊อด...บอกพี่หน่อย...ใครทำของใส่สามีพี่หรือเปล่า...จะได้พาไปรดน้ำมนต์หาสาเหตุไม่เจอซะที.....:coolly-0026:
ต้องเอาน้ำมนต์ล้างหน้าหรือเปล่าเจ๊....:coolly-0028:

วันนี้แล้วซิน่ะ..งานมิตติ้งใหญ่..แล้วเจอกันจุดนัดที่1 เกาะลอยเวลาบ่าย2...วิ่งออกบางพระไปมอร์เตอร์เวย์รวมตัวกับพวกที่รอจุดนัดที่2 ปั้มปตท.แรก จุดพักรถมอร์เตอร์เวย์

เจอกันที่งานเลยครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รถพร้อม..อุปกรณ์พร้อม คนพร้อม..ใจพร้อม..แล้วเจอกัน..วันนี้

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ดีตอนเช้าครับ

จัดไปครับทุกคน

ว้าววๆๆ ไปแต่งตัวก่อนดีกว่า 555+

ใครบอกเขียนสคิปสามีเป็นอย่างนั้นจริงๆ โฮ!ดีสุดๆ
ตอนเช้านึกว่าอยู่กับพระเอกเถอะ...พอประมาณตี 2-3
กลับถึงบ้านเค้าเลยคนนี้เลยที่ตามหามาตลอดชีวิต...แต่จะแปลงร่างเฉพาะวันเสาร์นะ....ไม่รู้ว่าเป็นอะไร...มาร์ค-เก่ง
อ๊อด...บอกพี่หน่อย...ใครทำของใส่สามีพี่หรือเปล่า...จะได้พาไปรดน้ำมนต์หาสาเหตุไม่เจอซะที.....:coolly-0026:

คงต้องปิดตาอ่ะครับ อย่าให้เห็นพระจันทร์เต็มดวง เดี๋ยวจะแปลงร่าง เท่้าหนัก กินเหล้าเก่ง

คงต้องปิดตาอ่ะครับ อย่าให้เห็นพระจันทร์เต็มดวง เดี๋ยวจะแปลงร่าง เท่้าหนัก กินเหล้าเก่ง
กร๊ากๆๆๆ :coolly-0010:

วันนี้แล้วซิน่ะ..งานมิตติ้งใหญ่..แล้วเจอกันจุดนัดที่1 เกาะลอยเวลาบ่าย2...วิ่งออกบางพระไปมอร์เตอร์เวย์รวมตัวกับพวกที่รอจุดนัดที่2 ปั้มปตท.แรก จุดพักรถมอร์เตอร์เวย์

เก้าโมงครึ่ง
เดี๋ยวไปล้างรถแล้วจะออกไปรอที่ มอเตอร์เวย์ ตอนบ่ายๆ
เจอกันครับ

ปล. ตาน้อง จะมารอด้วยกันไหม

ขับรถด้วยความระมัดระวังนะคับพี่น้องทุคน

ผมพร้อมมมมแล้ว
ล้างรถก่องนะครับ

ไฟล์แนบ

101.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30
    140.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30

ตั้งใจทำงานน่อยครับพี่ เออ..พี่หนึ่งแล้ว เจ้าปิ้กล่ะ ไปป่าวครับพี่

เจ้าปิ๊ก Confirm แล้ว
ฉายเดี่ยวกับผม
เจอกันที่ Motorway

พร้อมแล้ว ออกเดินทางปลอดภัยทุกท่านนะคับ

แล้วเจอกันคับ

ได้เวลาออกเดินทางแล้วครับ
เดี๋ยวเจอกันนะครับ...:coolly-0022::coolly-0022:

เดี๋ยวเจอกันครับป๋า
ขอตัวไปอาบน้ำก่อนครับ...:coolly-0031:

ล้างรถแล้ว เจ้าปิ๊ก A31867
อยู่บ้านผมแล้ว เจอกันครับ ผมไปถึงประมาณบ่ายสอง
ใครมารอที่มอเตอร์เวย์ เจอกันครับ
0859182834
หนึ่ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม