• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไม่มีปัญหาครับ..ผู้ติดตามก็สามารถไปได้ เราไม่แบ่งแยกครับ..ยินดี..ต้อนรับทุกท่านเลยครับ..
ขอบคุณค่ะถ้าได้ไปคงได้เจอกัน...พี่ๆๆน้อง...เซฟิโร่น่ารักทุกคน...ยืนยันจากใจของเราที่มีโลโก้ของ ราชรถ...:coolly-0003:

มีภาพในอดีตที่ผมไปมิตติ้งครั้งแรกงาน ครบรอย4 ปีเซฟิโรไทยแลนด์ เมื่อปี2550ต่างคน ต่างไปผมก็ใหม่มากไม่รู้จักใครเลยซักคน จนมาเจอ ตาจิ๊ก ตาเก่ง ตาสิทธิ์ น้องเอ้ เลยค่อยชื่นใจหน่อยมีพวก

2065 ก่อนที่จะเป็นมารชมพู

แก้ไขล่าสุด:

อุ๊ว๊าววว...ว่าแต่น้องเอ้ เงียบไปเลยแหะ...เมื่อเดือนก่อนเห็นโทรมาถามเรื่องยางอยู่
ไม่รู้ว่ารู้ข่าวเรื่องมีตติ้งป่าวหว่า...........

ตาน้อง ว่างายยยยย
ไปกันไหม

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีจ้า

สบายดีกันไหมจ๊ะ

ใกล้แล้วนะจ๊ะพี่น้องบางแสน เจอกัน ที่งานนะคับ..:coolly-0044:

ครับ
เจอกันที่งานแน่นอนครับ

อยู่เป็นเพื่อนกันมั่งก็ได้ พ๊มก็ติดงาน อดไป....:coolly-0027:
ง่ะง่ะง่ะ แง๊ๆๆๆๆๆ....:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่เจอพวกบางแสนนานเลยวุ้ย

วันที่ 5 เจอกานน่า

^^

ออกพรรณษาก่อน เจอกาน:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

จร้า..เอาแบบยันเช้าเลยมั๊ย

ห้องเครื่องรถตาบ๊อปสวยจิง:coolly-0033:

ชอบก้อให้แม่ไปขอจิ

แอ๊ะ...ไม่มีรูปผมอีกล่ะ 555+

เออจิงด้วย...5555

ไม่เจอพวกบางแสนนานเลยวุ้ย

วันที่ 5 เจอกานน่า

^^

ตามน้านจร้า

แล้วทามไมไม่มาหล่ะจ๊ะตัวเทอ:coolly-0045:

เตรียมที่นอนไว้ให้ยังอ่ะ

มีคนอยู่มั้ยค่ะแบบว่านอนไม่หลับ

อ้าวดึกดื่นทำรัยอยู่อะจ๊ะเทอ

ตอนนี้อยู่โคราช กะลังปั่นงานให้เสร็จ เสาร์นี้จะได้ไปงาน....
ง่วงจัง....

เหมือนกานเลยรีบเคลียๆงานเสานี้จาได้เที่ยวสบายๆ

ถ้าได้ไปรถเค้าก็ตรงรุ่นนะ A31 เหมือนกันแต่คนขับเลยรุ่นไปเยอะเลย.....สงสัยจะได้ไปมั๊งเพราะถามเมื่อคืนนี้ ไม่ได้อ้อน... ไม่ได้ใช้ยา...ใช้แค่สายตา...เค้าเลยบอกว่าพี่จะพาไปมั๊ง....ดีใจที่สุด....:coolly-0039:

ใช้สายตาแล้วต่อไปเกิดรัยขึ้นไม่อยากจาคิดเล้ยยยยย:coolly-0010:

มีภาพในอดีตที่ผมไปมิตติ้งครั้งแรกงาน ครบรอย4 ปีเซฟิโรไทยแลนด์ เมื่อปี2550ต่างคน ต่างไปผมก็ใหม่มากไม่รู้จักใครเลยซักคน จนมาเจอ ตาจิ๊ก ตาเก่ง ตาสิทธิ์ น้องเอ้ เลยค่อยชื่นใจหน่อยมีพวก

2065 ก่อนที่จะเป็นมารชมพู

ผมไปงานของคลับไม่ว่าจางานเล็กงานใหญ่..อบอุ่นเปงกันเอง..และเมาทุกงานคับ..อิอิ..รักนะจุ๊พๆๆ

ผมคงไปได้แล้วครับ555

จำวันผิดเหอะๆ

แก้ไขล่าสุด:

รถแรงใหญ่แล้ว

ใกล้แล้วครับพี่น้องพี่......จะได้ดูโลมาแบบ..เยอะๆๆกันแล้วครับ:coolly-0002:

มีคอมแอร์ 20 มั้ย....

เปงไรล่ะ:coolly-0043:
ป๊าดดดด ดูยิ่งใหญ่จริงๆ แค่รถพี่ก็ปาไปพันม้าแล้วมั้ง...อิอิ :coolly-0001:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

แอ๊ะ...ไม่มีรูปผมอีกล่ะ 555+
ตนนอกสายตา แฮ..แฮ :coolly-0010:

รถแรงใหญ่แล้ว
:coolly-0043::coolly-0043:

อยากถามนิดนึงไม่ได้เป็นสมาชิกของชมรมแต่เป็นเงาข้างๆของสมาชิก
ใส่เสื้อไม่มีโลโก้ เค้าจะให้ไปมั๊ยคะ!! ถามไว้เผื่อได้ไปดูเหมือนจะสนุก
ตื่นเต้นดี ทำดีใจไว้ก่อนเผื่อเค้าจะพาไป คืนนี้ขอกลับไปอ้อนก่อนนะ
คืนนี้จะเอายาสั่งผสมน้ำให้ดื่ม? จุ๊ๆๆๆ อย่าโทรไปบอกเค้านะ แอบวางแผน:coolly-0012:
แหม๋..ตอนผมถามทำเปงไม่รู้เรื่องนะ :coolly-0010:

มีคนเป็นห่วงพี่แขกเอาเป็นว่าเปลี่ยนละกัน ขอกลับไปนอนอ้อนก่อนนะ คนนี้บอกดีๆ เดี๋ยวจะไม่สนุก:coolly-0044:
สนุกซักครึ่งชั่วโมงก้อได้ไปแล้ว เจ๊..:coolly-0028::coolly-0028:

อุ๊ย!ใช้ยาเลยเหรอ...ไม่ดีมั๊ง....เดียวหัวใจหยุดเต้นไปแล้วทำงัย...ยิ่งมีแค่คนเดียวในโลก...ชีวิตนี้หาไม่ได้อีกแล้วเพราะผู้ชายคนนี้ถูกสเปคที่สุด...บุหรี่ไม่ดื่ม..เหล้าไม่สูบ..ขับรถไม่เร็ว...แต่งรถไม่เป็น...เรียบร้อยเหมือนผ้ายังไม่ได้พับ...จุ๊ๆๆๆๆอย่าเอ็ดไปล่ะ...ชื่นชมสามีตัวเอง...ไม่มีใครอยากเหมือน...:coolly-0001:
เจ๊..เขียนสคลิปมาอ่านช่ายป่าวเนี่ย..:coolly-0023::coolly-0023:

ตอนนี้อยู่โคราช กะลังปั่นงานให้เสร็จ เสาร์นี้จะได้ไปงาน....
ง่วงจัง....
ตั้งใจทำงานน่อยครับพี่ เออ..พี่หนึ่งแล้ว เจ้าปิ้กล่ะ ไปป่าวครับพี่

ถ้าได้ไปรถเค้าก็ตรงรุ่นนะ A31 เหมือนกันแต่คนขับเลยรุ่นไปเยอะเลย.....สงสัยจะได้ไปมั๊งเพราะถามเมื่อคืนนี้ ไม่ได้อ้อน... ไม่ได้ใช้ยา...ใช้แค่สายตา...เค้าเลยบอกว่าพี่จะพาไปมั๊ง....ดีใจที่สุด....:coolly-0039:
แผนการได้ผลนี่ เจ๊..:coolly-0010:

ตาน้อง ว่างายยยยย
ไปกันไหม
ปายซิครับ..:coolly-0033:

ใกล้แล้วครับพี่น้องพี่......จะได้ดูโลมาแบบ..เยอะๆๆกันแล้วครับ:coolly-0002:
อย่า..พลาดล่ะเสียดายแย่เลยครับพี่น้อง :coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:

อยากถามนิดนึงไม่ได้เป็นสมาชิกของชมรมแต่เป็นเงาข้างๆของสมาชิก
ใส่เสื้อไม่มีโลโก้ เค้าจะให้ไปมั๊ยคะ!! ถามไว้เผื่อได้ไปดูเหมือนจะสนุก
ตื่นเต้นดี ทำดีใจไว้ก่อนเผื่อเค้าจะพาไป คืนนี้ขอกลับไปอ้อนก่อนนะ
คืนนี้จะเอายาสั่งผสมน้ำให้ดื่ม? จุ๊ๆๆๆ อย่าโทรไปบอกเค้านะ แอบวางแผน:coolly-0012:

อ่ะจัดปายครับเจ๊

สำหรับเจ๊แค่ใช้สายตาแกคงเช..แล้วม้างง...คริ ๆ
:coolly-0046:

อ้างถึง:
[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31478 คิดถึงพี่น้องบางแสนนะ เจอจูบปากทีเหอ..จุ๊พ ๆ (ปล.อยู่ระยองทำแต่งาน...ทำแต่โอ) คิดถึงบรรยากาศเก่า ๆ:coolly-0005::coolly-0009:อันหวานชื่น:coolly-0044:

[/TD] [/TBODY]
แลกลิ้นกันเลยมะ...อิอิ:coolly-0001:

5 5 5

ไอ้ปอยแกมีคู่แข่งล่ะ

เตรียมน้ำตาตกได้เรยย:coolly-0045:
(ปล.หล่อนน่ะมาทีหลังชั้นนน)

ผมก็งดเหล้าเข้าพรรษา ช่วงนี้ทุกปี ไปทุกปี พรรษาไม่เคยแตกเลย..แต่ซื้อเหล้าไปให้น้องๆดื่มกันทุกปีเหมือนเคย...อยู่ที่ใจครับ..

เหล้ายาไม่สำคัญที่สำคัญขอให้พี่ๆทุกคันเดินทางมาเดินทางกลับอย่างปลอดภัยน้องก็ดีใจแล้วคับ

เบียร์เซฟิน่า

วันศุกร์อีกแล้ว เย้ๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม