• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ติดรถใครไปดีเน้อ......

แจ้วเลยครับป๋า:coolly-0033:เดี๋ยวผมดักรอตรงมอเตอร์เวย์เหมือนกันครับเลยทางลงไปฉะเชิงเทราครับ...จะได้ไปพร้อมๆกัน..ครับเพื่อความสวยงาน..และพร้อมเพรียงจะได้ไม่เหงาด้วย:coolly-0041:
ผมก็มารอที่ Motorway เจอกันครับ

สวัสดี ครับพี่น้องทุกท่าน เงียบเหงากันไปหลายสัปดาห์ เป็นช่วงโลซีซั่นน่ะครับ...เตรียมตัวพบกันกับงานสังค์สรรค์งานดีๆที่ชมรมเค้าจัดให้มีทุกๆปี งานครบรอบ 6 ปีเซฟิโรไทยแลด์ ในวันเสาร์ที่ 5 กันยายน 2552 ตั้งต่เวลา16.00น เป็นต้นไปที่ร้าน 13 เหรียญ เรียบทางด่วนรามอินทราอาจณรงค์ พวกเราทั้งเก่าใหม่ สมาชิกทั่วไปก็ขอเชิญมาพบปะกัน งานแบบนี้พวกเราไม่ควรพลาด เราจะได้พบเจอกันเห็นบอกรุ่นเก่าๆอยากเจอ ก็งานนี้หละได้เจอแน่ๆ เจอกันมากหน้าหลายตาเลย ถ้ามีใจรักจริงไม่ควรพลาด
ลงชื่อได้เลยใครจะไป เวลาเดินทางนัดหมายกันอีกครั้ง

1 สมยศ นำทีม
2 เก่งมารชมพู เฟิร์มแล้ว
3 จิ๊กซ่า ไปแน่นอน
4 สิทธิ์ เจอกันที่งาน

5 หนึ่ง เจอกันที่จุดนัดที่2 ปั้มปตท.ที่พักรถมอร์เตอร์เวย์
6 ป้อง A31849
7 เอส แหลมฉบัง A31957 (ขอเช็คเวลาก่อน)
8 น้องเีบียร์ เซฟิน่า เจอกันหน้างาน
9 เอก ตูดสกาย เจอกันหน้างาน
10 ตะน้อง ..เฟิร์มรึป่าว..
11 ตุ้ม A31958
12 อ๊อตโต้ ไปแน่ ขับเซฟไป
13 ปอย ตามนั้น
14 ตาหน่อง 12v และพี่น้องจากระยองอีกหลายลำ
15.............
16.............

ใครจะไปยกมือขึ้น วัน เสาร์ที่5 บ่าย2เจอกันจุดแรกที่เกาะลอย ใช้เส้นทางศรีราชา -มอร์เตอร์เวย์ จุดที่2ปั้มปตท.จุดพักรถมอร์เตอร์เวย์..บ่าย3 วิ่งยาวๆมอร์เตอร์เวย์ถึงพระราม9 เลี้ยวขวาเข้าถนนรามอินทราอาจณรงค์ถึงที่หมาย ราวๆ4โมงครึ่งถึงเร็วหน่อยจะได้มีเวลาพูดคุยทำความรู้จักกับสมาชิกท่านอื่นๆ

แล้วเจอกันครับ..ใกล้ถึงวันแล้วน่ะ..

อยากถามนิดนึงไม่ได้เป็นสมาชิกของชมรมแต่เป็นเงาข้างๆของสมาชิก
ใส่เสื้อไม่มีโลโก้ เค้าจะให้ไปมั๊ยคะ!! ถามไว้เผื่อได้ไปดูเหมือนจะสนุก
ตื่นเต้นดี ทำดีใจไว้ก่อนเผื่อเค้าจะพาไป คืนนี้ขอกลับไปอ้อนก่อนนะ
คืนนี้จะเอายาสั่งผสมน้ำให้ดื่ม? จุ๊ๆๆๆ อย่าโทรไปบอกเค้านะ แอบวางแผน:coolly-0012:

อยากถามนิดนึงไม่ได้เป็นสมาชิกของชมรมแต่เป็นเงาข้างๆของสมาชิก
ใส่เสื้อไม่มีโลโก้ เค้าจะให้ไปมั๊ยคะ!! ถามไว้เผื่อได้ไปดูเหมือนจะสนุก
ตื่นเต้นดี ทำดีใจไว้ก่อนเผื่อเค้าจะพาไป คืนนี้ขอกลับไปอ้อนก่อนนะ
คืนนี้จะเอายาสั่งผสมน้ำให้ดื่ม? จุ๊ๆๆๆ อย่าโทรไปบอกเค้านะ แอบวางแผน:coolly-0012:
หุหุหุ...ถึงกะต้องใช้ยาสั่งเลยเหรอครับ
บอกแกดีๆแกก็คงไปอยู่หรอกครับ...:coolly-0043::coolly-0043:

ไม่ได้เป็นผู้จัดการเค้าหรอก!!! เพราะเราอยู่ด้วยกันมีอะไรก็จะคุยกันมากกว่า แชร์ความรู้สึกซึ่งกันและกัน
เราจะได้อยู่ด้วยกันไปนานๆๆๆ จริงป่ะจ๊ะ:coolly-0001:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เข้าพรรษาอยู่เลยเงียบๆ เก็บตัว จะแตกก็งานนี้เหละ อิอิ กลัวจิงๆ ไงจะโทรหานะวันเดินทางง่ะ:coolly-0033:
อิอิอิ...เหมือนกันเลยครับ
ตะบะจะแตกหรือเปล่าไม่รู้..:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตาน้องอยู่ไหน น้องเค้าเข้ามาหวัดดี
มันไม่ใช่อย่างน้านนนนนน....ครับพี่
ผมหมายถึงพี่น้องผองเพื่อนพี่น้องชาวเซฟบางแสนครับพี่..:coolly-0028: :coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:

แล้วเจอกันครับ..ใกล้ถึงวันแล้วน่ะ..
ประชากรเซฟบางแสนเริ่มเยอะแล้ว
สงสัยมันหยดติ๋งแน่งานนี้...อิอิอิ...:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

เยี่ยมไปเลยครับ เอามาออกกำลังกายบ้าง ม้าจะได้อยู่กันครบๆ
คนอื่นว่าไงครับ ผมเอาA31ไปแน่ๆ
งานนี้ต้องตรงรุ่นครับ A31 แน่นอนครับ:coolly-0029: :coolly-0029: :coolly-0029:

มีคนเป็นห่วงพี่แขกเอาเป็นว่าเปลี่ยนละกัน ขอกลับไปนอนอ้อนก่อนนะ คนนี้บอกดีๆ เดี๋ยวจะไม่สนุก:coolly-0044:

คิดถึงพี่น้องบางแสนนะ

เจอจูบปากทีเหอ..จุ๊พ ๆ

(ปล.อยู่ระยองทำแต่งาน...ทำแต่โอ)
คิดถึงบรรยากาศเก่า ๆ:coolly-0005::coolly-0009:อันหวานชื่น:coolly-0044:

แลกลิ้นกันเลยมะ...อิอิ:coolly-0001:

ช่ายๆยินดีต้อนรับคับ...:coolly-0039:

งานเลิกเตรียมบ้านไว้เลยนะ..จาไปนอนด้วย...หุหุ

ติดรถใครไปดีเน้อ......

ไปกะเค้ามั๊ยละ..ไม่แรงนะ..แต่เร้าจายย:coolly-0010:

ไปได้ดิคับ...ผมก้อเอาไอ้ปอยไปด้วย

แล้วเจอกันครับ ชาวบางแสน...

ม่ายช่ายยยยย.เค้ามาหวาดดีพี่น้องชาวเซฟบางแสนซ้ะน่อย....พี่หนึ่ง:coolly-0002:

มันไม่ใช่อย่างน้านนนนนน....ครับพี่
ผมหมายถึงพี่น้องผองเพื่อนพี่น้องชาวเซฟบางแสนครับพี่..:coolly-0028: :coolly-0028:

อ้าวเหรอ
แหม๋ เข้าใจผิดอ่ะนะ

เอ้าาาา ว่าไงขุนพล RB-A31 กับ JZ-A31
พร้อมกันหรือยางงงงงง?
คาดว่าบางแสนมารวมๆกัน น่าจะได้ ซัก ห้าพัน แรงม้าลงพื้นถนน มอเตอร์เวย์ ฮิๆๆ

แก้ไขล่าสุด:

อ้าวเหรอ
แหม๋ เข้าใจผิดอ่ะนะ

เอ้าาาา ว่าไงขุนพล RB-A31 กับ JZ-A31
พร้อมกันหรือยางงงงงง?
คาดว่าบางแสนมารวมๆกัน น่าจะได้ ซัก ห้าพัน แรงม้าลงพื้นถนน มอเตอร์เวย์ ฮิๆๆ

ป๊าดดดด ดูยิ่งใหญ่จริงๆ แค่รถพี่ก็ปาไปพันม้าแล้วมั้ง...อิอิ
:coolly-0001:

ทำอย่างกะลงสนามแข่งอย่างไรก็รอๆ.......กันบ้างนะครับคันทีแรงนะ:coolly-0030:

ถ้าไม่ได้...ด้วยยาก็วางยาสบเลยครับ แล้วก็หิ้วขึ้นรถเลยครับ....ต้องออกกำลังนิดนึง:coolly-0028:

ป๊าดดดด ดูยิ่งใหญ่จริงๆ แค่รถพี่ก็ปาไปพันม้าแล้วมั้ง...อิอิ
:coolly-0001:
อ่ะจ๊าก......มะช่ายอย่างน้าานนน

อุ๊ย!ใช้ยาเลยเหรอ...ไม่ดีมั๊ง....เดียวหัวใจหยุดเต้นไปแล้วทำงัย...ยิ่งมีแค่คนเดียวในโลก...ชีวิตนี้หาไม่ได้อีกแล้วเพราะผู้ชายคนนี้ถูกสเปคที่สุด...บุหรี่ไม่ดื่ม..เหล้าไม่สูบ..ขับรถไม่เร็ว...แต่งรถไม่เป็น...เรียบร้อยเหมือนผ้ายังไม่ได้พับ...จุ๊ๆๆๆๆอย่าเอ็ดไปล่ะ...ชื่นชมสามีตัวเอง...ไม่มีใครอยากเหมือน...:coolly-0001:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม