• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีตอนเช้าครับพี่น้อง:coolly-0022::coolly-0022:

ตาน้องอยู่ไหน น้องเค้าเข้ามาหวัดดี

แก้ไขล่าสุด:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ใกล้แล้วๆๆๆ พร้อมยังคร้าบบบ

ไปด้วยกันน่ะครับ..
สวัสดี ครับพี่น้องทุกท่าน เงียบเหงากันไปหลายสัปดาห์ เป็นช่วงโลซีซั่นน่ะครับ...เตรียมตัวพบกันกับงานสังค์สรรค์งานดีๆที่ชมรม เค้าจัดให้มีทุกๆปี งานครบรอบ 6 ปีเซฟิโรไทยแลด์ ในวันเสาร์ที่ 5 กันยายน 2552 ตั้งต่เวลา16.00น เป็นต้นไปที่ร้าน 13 เหรียญ เรียบทางด่วนรามอินทราอาจณรงค์ พวกเราทั้งเก่าใหม่ สมาชิกทั่วไปก็ขอเชิญมาพบปะกัน งานแบบนี้พวกเราไม่ควรพลาด เราจะได้พบเจอกันเห็นบอกรุ่นเก่าๆอยากเจอ ก็งานนี้หละได้เจอแน่ๆ เจอกันมากหน้าหลายตาเลย ถ้ามีใจรักจริงไม่ควรพลาด
ลงชื่อได้เลยใครจะไป เวลาเดินทางนัดหมายกันอีกครั้ง

1 สมยศ นำทีม
2 เก่งมารชมพู เฟิร์มแล้ว
3 จิ๊กซ่า ไปแน่นอน
4 สิทธิ์ เจอกันที่งาน
5 หนึ่ง เจอกันที่จุดนัดที่2 ปั้มปตท.ที่พักรถมอร์เตอร์เวย์
6 ป้อง A31849
7 เอส แหลมฉบัง A31957 (ขอเช็คเวลาก่อน)
8 น้องเีบียร์ เซฟิน่า เจอกันหน้างาน
9 เอก ตูดสกาย เจอกันหน้างาน
10 ตะน้อง ..เฟิร์มรึป่าว..
11 ตุ้ม A31958
12 อ๊อตโต้ เฟิร์มเรื่องรถอีกที
13 ปอย ตามนั้น
14 แป้น A31747 เจอกันที่งาน
15.............
16.............

ใครจะไปยกมือขึ้น วัน เสาร์ที่5 บ่าย2เจอกันจุดแรกที่เกาะลอย ใช้เส้นทางศรีราชา -มอร์เตอร์เวย์ จุดที่2ปั้มปตท.จุดพักรถมอร์เตอร์เวย์.. บ่าย3 วิ่งยาวๆมอร์เตอร์เวย์ถึงพระราม9 เลี้ยวขวาเข้าถนนรามอินทราอาจณรงค์ถึงที่หมาย ราวๆ4โมงครึ่งถึงเร็วหน่อยจะได้มีเวลาพูดคุยทำความรู้จักกับสมาชิกท่านอื่นๆ

ผมจะมารอที่มอเตอร์เวย์ ตอนบ่ายสองนะ อยากให้เอารถกันมาทุกคัน ถ้าเป็นไปได้ล้างๆขัดๆ (อย่าให้มีฝนเล้ยยย) และรอพี่ยศมาถ่ายรูป ณ จุดที่ สองครับ
ว่าแต่จะใส่เสื้อทีมตัวไหนอ่ะครับ แจ้งด้วยน้อ

ตามนั้นเลยครับ..ตาหนึ่ง ใส่เสื้อขาวปักโลโก้้ เซฟบางแสนข้างหลังน่ะครับพี่น้อง..ทุกท่านเพื่อความพร้อมเพรียง แล้วผมก็จะขับคันนี้ไป ยืดเส้นยืดสาย ที่กทม..ซะหน่อย..ห่อผ้าไว้นานแระ..ฝนจะตกฟ้าจะร้องก็ช่างมัน..ลุยยยยยยย

ตามนั้นเลยครับ..ตาหนึ่ง ใส่เสื้อขาวปักโลโก้้ เซฟบางแสนข้างหลังน่ะครับพี่น้อง..ทุกท่านเพื่อความพร้อมเพรียง แล้วผมก็จะขับคันนี้ไป ยืดเส้นยืดสาย ที่กทม..ซะหน่อย..ห่อผ้าไว้นานแระ..ฝนจะตกฟ้าจะร้องก็ช่างมัน..ลุยยยยยยย

เยี่ยมไปเลยครับ เอามาออกกำลังกายบ้าง ม้าจะได้อยู่กันครบๆ
คนอื่นว่าไงครับ ผมเอาA31ไปแน่ๆ

เจอกันเกาะลอยคับพี่..ผมเอารถไป..แล้วจาเอา ว.แดงไปเผื่อเพื่อนๆด้วยจาได้คุยกันระหว่างเดินทางนะจ๊ะ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เพื่งจาได้เข้ามารายงานตัว..พอดีงานเยอะ..เมื่อวันเสาที่อากิมุขก้อมากันอุ่นหนาฝาคั่ง..มากันหลายลำอยู่..บรรยายไม่หมด..ไว้ดูภาพปากรอบเอาละกันคับ..กลับบ้านตี3..วันนั้นเหมือนมาระลึกฟามหลังกัน..เจอดีเจเปิดเพลงเก่าๆ..สมัยพี่กี๊ใจไม่ด้านพอ..พี่เบริดเพลงสบายๆ..มันส์ดี..ไว้มาเปิดให้ฟังอีกนะคับพี่ดีเจ..อิอิ:coolly-0044::coolly-0044:

ปล..พุ้งนี้จามาลงรูปให้ดูนะคับพี่น้องชาวบางแสน

เจอกันเกาะลอยคับพี่..ผมเอารถไป..แล้วจาเอา ว.แดงไปเผื่อเพื่อนๆด้วยจาได้คุยกันระหว่างเดินทางนะจ๊ะ

พี่ยศของเล่นแกเยอะจิงๆ...งานนี้พาวัวแดงมาด้วย....:coolly-0028:

ขอไปด้วยนะพี่ยศ

แจ้วเลยครับป๋า:coolly-0033:เดี๋ยวผมดักรอตรงมอเตอร์เวย์เหมือนกันครับเลยทางลงไปฉะเชิงเทราครับ...จะได้ไปพร้อมๆกัน..ครับเพื่อความสวยงาน..และพร้อมเพรียงจะได้ไม่เหงาด้วย:coolly-0041:

เรียนเชิญพักพวกกลู่มบางแสนทุกคน เยีอน กทม:coolly-0028::coolly-0028:ตูด สกาย

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ตาน้องอยู่ไหน น้องเค้าเข้ามาหวัดดี
ม่ายช่ายยยยย.เค้ามาหวาดดีพี่น้องชาวเซฟบางแสนซ้ะน่อย....พี่หนึ่ง:coolly-0002:

ใกล้แล้ว อัพเดทหน่อย

ไปด้วยกันน่ะครับ..
สวัสดี ครับพี่น้องทุกท่าน เงียบเหงากันไปหลายสัปดาห์ เป็นช่วงโลซีซั่นน่ะครับ...เตรียมตัวพบกันกับงานสังค์สรรค์งานดีๆที่ชมรม เค้าจัดให้มีทุกๆปี งานครบรอบ 6 ปีเซฟิโรไทยแลด์ ในวันเสาร์ที่ 5 กันยายน 2552 ตั้งต่เวลา16.00น เป็นต้นไปที่ร้าน 13 เหรียญ เรียบทางด่วนรามอินทราอาจณรงค์ พวกเราทั้งเก่าใหม่ สมาชิกทั่วไปก็ขอเชิญมาพบปะกัน งานแบบนี้พวกเราไม่ควรพลาด เราจะได้พบเจอกันเห็นบอกรุ่นเก่าๆอยากเจอ ก็งานนี้หละได้เจอแน่ๆ เจอกันมากหน้าหลายตาเลย ถ้ามีใจรักจริงไม่ควรพลาด
ลงชื่อได้เลยใครจะไป เวลาเดินทางนัดหมายกันอีกครั้ง

1 สมยศ นำทีม
2 เก่งมารชมพู เฟิร์มแล้ว
3 จิ๊กซ่า ไปแน่นอน
4 สิทธิ์ เจอกันที่งาน
5 หนึ่ง เจอกันที่จุดนัดที่2 ปั้มปตท.ที่พักรถมอร์เตอร์เวย์
6 ป้อง A31849
7 เอส แหลมฉบัง A31957 (ขอเช็คเวลาก่อน)
8 น้องเีบียร์ เซฟิน่า เจอกันหน้างาน
9 เอก ตูดสกาย เจอกันหน้างาน
10 ตะน้อง ..เฟิร์มรึป่าว..
11 ตุ้ม A31958
12 อ๊อตโต้ เฟิร์มเรื่องรถอีกที
13 ปอย ตามนั้น
14 แป้น A31747 เจอกันที่งาน
15.............
16.............

ใครจะไปยกมือขึ้น วัน เสาร์ที่5 บ่าย2เจอกันจุดแรกที่เกาะลอย ใช้เส้นทางศรีราชา -มอร์เตอร์เวย์ จุดที่2ปั้มปตท.จุดพักรถมอร์เตอร์เวย์.. บ่าย3 วิ่งยาวๆมอร์เตอร์เวย์ถึงพระราม9 เลี้ยวขวาเข้าถนนรามอินทราอาจณรงค์ถึงที่หมาย ราวๆ4โมงครึ่งถึงเร็วหน่อยจะได้มีเวลาพูดคุยทำความรู้จักกับสมาชิกท่านอื่นๆ

อืมๆ ไปด้วยๆ แล้วจะโทรหานะ กำลังรวบรวมแก้งระยองอยู่ ไงจะได้ไปพร้อมๆ กันเลย เดี๋ยวรอพักพวกเฟริมก่อน ส่วนผมชัวๆ:coolly-0010:

อืมๆ ไปด้วยๆ แล้วจะโทรหานะ กำลังรวบรวมแก้งระยองอยู่ ไงจะได้ไปพร้อมๆ กันเลย เดี๋ยวรอพักพวกเฟริมก่อน ส่วนผมชัวๆ:coolly-0010:

ต้องงี้สิพวก

ช่วงนี้ไม่เจอกันเลยนะ...จุ๊พ ๆ

คิดถึงพี่น้องบางแสนนะ

เจอจูบปากทีเหอ..จุ๊พ ๆ

(ปล.อยู่ระยองทำแต่งาน...ทำแต่โอ)
คิดถึงบรรยากาศเก่า ๆ:coolly-0005::coolly-0009:อันหวานชื่น:coolly-0044:

เรียนเชิญพักพวกกลู่มบางแสนทุกคน เยีอน กทม:coolly-0028::coolly-0028:ตูด สกาย

ช่ายๆยินดีต้อนรับคับ...:coolly-0039:

แจ้งพี่แขกรับทราบแล้วนะ งานรวมตัวของเซฟิโร่
ที่ กทม. แต่พี่แขกยังไม่บอกว่าจะไปหรือเปล่า
ถ้าไปคงได้เจอกัน แลดูเหมือนจะสนุกจัง อยากไปเหมือน กัน ต้องแล้วท่านผู้บัญชาการเค้า !!!

ช่วงนี้ไม่เจอกันเลยนะ...จุ๊พ ๆ

เข้าพรรษาอยู่เลยเงียบๆ เก็บตัว จะแตกก็งานนี้เหละ อิอิ กลัวจิงๆ ไงจะโทรหานะวันเดินทางง่ะ:coolly-0033:

เข้าพรรษาอยู่เลยเงียบๆ เก็บตัว จะแตกก็งานนี้เหละ อิอิ กลัวจิงๆ ไงจะโทรหานะวันเดินทางง่ะ:coolly-0033:
มีคอมแอร์ 20 มั้ย....

แล้วไง..ล่ะ เฟิรฺมรึป่าว เห็นบอกจะไปๆ..พ่อคนระยองงงงง....

ดีครับ มากันเยอะๆ เจอกันจุดพักรถมอร์เตอร์เวย์ปั้มปตท.แรกเลย บ่าย2โมงเป็นต้นไป ผมก็งดเหล้าเข้าพรรษา ช่วงนี้ทุกปี ไปทุกปี พรรษาไม่เคยแตกเลย..แต่ซื้อเหล้าไปให้น้องๆดื่มกันทุกปีเหมือนเคย...อยู่ที่ใจครับ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม