• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มีคอมแอร์ 20 มั้ย....

จะเอากี่ตัวล่ะ มี 3 ตัวตอนนี้ มาเอาไปทีหนักรถ เดี๋ยวคิดพิเศษให้ (คิดเหมือนสั่งก๋วยเตี๋ยวพิเศษ ง่ะ อิอิ ):coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ่ะจ๊าก......มะช่ายอย่างน้าานนน
แรงละเกินนิเราอ่ะ! ตกลงว่าเท่าไหร่? 1200แรงโม้ใช่มั๊ย? จัดไปๆ เราไม่แรงขอเข้าประชุมHerbalifeก่อน เดี๋ยวไม่มีตังค์เติมน้ำมัน อิๆ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อุ๊ย!ใช้ยาเลยเหรอ...ไม่ดีมั๊ง....เดียวหัวใจหยุดเต้นไปแล้วทำงัย...ยิ่งมีแค่คนเดียวในโลก...ชีวิตนี้หาไม่ได้อีกแล้วเพราะผู้ชายคนนี้ถูกสเปคที่สุด...บุหรี่ไม่ดื่ม..เหล้าไม่สูบ..ขับรถไม่เร็ว...แต่งรถไม่เป็น...เรียบร้อยเหมือนผ้ายังไม่ได้พับ...จุ๊ๆๆๆๆอย่าเอ็ดไปล่ะ...ชื่นชมสามีตัวเอง...ไม่มีใครอยากเหมือน...:coolly-0001:
นี่พี่นงค์หัดโกหกเป็นครั้งแรกใช่มั๊ย? แลดูไม่ค่อยเนียนเท่าที่ควร 555

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

มาแล้วจร้า..ภาพปลากรอบเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา..ส่วนเสาร์นี้ไป บางกอก จาเอารูปมาฝากเยอะๆนะคร๊าบบบ:coolly-0039::coolly-0039:

อยากถามนิดนึงไม่ได้เป็นสมาชิกของชมรมแต่เป็นเงาข้างๆของสมาชิก
ใส่เสื้อไม่มีโลโก้ เค้าจะให้ไปมั๊ยคะ!! ถามไว้เผื่อได้ไปดูเหมือนจะสนุก
ตื่นเต้นดี ทำดีใจไว้ก่อนเผื่อเค้าจะพาไป คืนนี้ขอกลับไปอ้อนก่อนนะ
คืนนี้จะเอายาสั่งผสมน้ำให้ดื่ม? จุ๊ๆๆๆ อย่าโทรไปบอกเค้านะ แอบวางแผน:coolly-0012:
ไม่มีปัญหาครับ..ผู้ติดตามก็สามารถไปได้ เราไม่แบ่งแยกครับ..ยินดี..ต้อนรับทุกท่านเลยครับ..

ออกพรรณษาก่อน เจอกาน:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

ออกพรรณษาก่องนะ ว่าแต่อยากไปจัง น่าสาหนุก:coolly-0017:

ออกพรรณษาก่องนะ ว่าแต่อยากไปจัง น่าสาหนุก:coolly-0017:

อยู่เป็นเพื่อนกันมั่งก็ได้ พ๊มก็ติดงาน อดไป....:coolly-0027:

แล้วทามไมไม่มาหล่ะจ๊ะตัวเทอ:coolly-0045:

มีคนอยู่มั้ยค่ะแบบว่านอนไม่หลับ

ตอนนี้อยู่โคราช กะลังปั่นงานให้เสร็จ เสาร์นี้จะได้ไปงาน....
ง่วงจัง....

ห้องเครื่องรถตาบ๊อปสวยจิง:coolly-0033:

แอ๊ะ...ไม่มีรูปผมอีกล่ะ 555+

อยู่เป็นเพื่อนกันมั่งก็ได้ พ๊มก็ติดงาน อดไป....:coolly-0027:
55555+ โดดเดี่ยวผู้เดียวดาย :coolly-0046:

หวัดดียามเช้า
คิดถึงบางแสงจัง :coolly-0033:

:coolly-0031:

สวัสดีจ้า

สบายดีกันไหมจ๊ะ

ใกล้แล้วนะจ๊ะพี่น้องบางแสน เจอกัน ที่งานนะคับ..:coolly-0044:

ถ้าได้ไปรถเค้าก็ตรงรุ่นนะ A31 เหมือนกันแต่คนขับเลยรุ่นไปเยอะเลย.....สงสัยจะได้ไปมั๊งเพราะถามเมื่อคืนนี้ ไม่ได้อ้อน... ไม่ได้ใช้ยา...ใช้แค่สายตา...เค้าเลยบอกว่าพี่จะพาไปมั๊ง....ดีใจที่สุด....:coolly-0039:

<SCRIPT type=text/javascript> vbrep_register("340894")</SCRIPT> IP: 119.31.87.36
[TBODY][TR vAlign=top][TD class=alt1 id=td_post_340894 style="BORDER-RIGHT: transparent 1px solid">นี่พี่นงค์หัดโกหกเป็นครั้งแรกใช่มั๊ย? แลดูไม่ค่อยเนียนเท่าที่ควร 555
<!-- / message --><!-- sig -->__________________
image.php

<!-- / sig --][/TD][/TR] [TD class=alt1 style="BORDER-RIGHT: transparent 1px solid; BORDER-TOP: transparent 0px solid; BORDER-LEFT: transparent 0px solid; BORDER-BOTTOM: transparent 1px solid" align=right><!-- controls --] <!-- / controls --][/TD] [/TBODY]
<!-- post 340894 popup menu -->
https://www.cefiro-thailand.com/board/profile.php?do=addlist&userlist=buddy&u=2535
[TBODY] [TD class=thead>A31744[/TD] [TD class=vbmenu_option> ไม่ได้หัดโกหก...แค่ชื่นชมสามีตัวเองเท่านั้นเอง...เค้าเป็นอย่างนั้นจริงๆแบบว่าหรอกตัวเองงัย...มาร์คน่าจะเข้าใจ...เดี๋ยวเสก..ให้เป็นโสดตลอดชีวิตซะดีมั้ง..!!!!!!![/TD] [/TBODY]
<!-- / post 340894 popup menu --><!-- / close content container --><!-- / post #340894 --><!-- post #340906 --><!-- open content container -->

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม