• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ล้อหมุนละ คร้าบ
เจอกัน Motorway ครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ล้างรถก่อนครับ55

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เจอกันครับ

ป่านนี้จามีครายบ้างน๊าที่ยางม่ายมาว:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

:coolly-0028:เซฟบางแสนจาสู้เค้าไหวป่าว:coolly-0046: เอ้าสู้เค้า โชนนนนนนนนนนน:coolly-0044:

ถึงบ้านแล้วครับ
กว่าจะถึงได้โดนรุมมาตลอดทาง
ไม่อายกันบ้างเหรอ 4 คัน J bo ทั้งนั้น
รุม 12Vอยู่คันเดียว...555
แต่ก็สนุกมากเลยครับ
แถมได้ของรางวัลกลับบ้านอีกต่างหาก...:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ไม่อายกันบ้างเหรอ 4 คัน J bo ทั้งนั้น
แถมได้ของรางวัลกลับบ้านอีกต่างหาก...:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ยินดีกับคนที่ได้รับของรางวัลด้วยคร้าบบบบ

ดีตอนเช้าครับ เดี๋ยวจะบินแล้วครับ เมื่อคืนสนุกดีครับ

ยังไม่ได้กลับเลยครับนี

ผมไม่นึกเหมือนกันว่าจะได้รางวัลแหล่มเลยไม่รู้ว่าเตียงคู่เตียงเดี่ยวว่าจะชวนกันไปนอนกันทั้งcefบางแสนนี่แหละ555
:coolly-0028:

พี่เอสชนแก้ว.....แต่ว่าเมื่อคืนเค้าให้ข้าว2โถนะไม่ใช่โถเดียว+ข้าวผัด1จานอิ่มป่าวพี่ไม่อิ่มงานหน้าผมจาซื้อเหนียวหมูปิ้งมารองท้องกานก่อนนะ....อิอิ :coolly-0024:

ผมไม่นึกเหมือนกันว่าจะได้รางวัลแหล่มเลยไม่รู้ว่าเตียงคู่เตียงเดี่ยวว่าจะชวนกันไปนอนกันทั้งcefบางแสนนี่แหละ555
:coolly-0028:
จริงหรือเปล่า...กลัวจะแอบไปนอนกันแค่สองคนน่ะซิ!:coolly-0032:

ไปงานมาเมื่อคืนได้เห็น...โลมา...ขึ้นบกเยอะเลย...สวยมากขอบอก...งานก็เค้าสนุกกัน..อย่างว่าแหล่ะ...บ้านหลังใหญ่...เอาไว้บ้านเราจัดน่าจะสนุกกว่า...เพราะบ้านเราหลังเล็ก...จะต้องอบอุ่นกว่า...และอีกอย่าง"บางแสนเรารักกัน":coolly-0003::coolly-0003:

แก้ไขล่าสุด:

จริงหรือเปล่า...กลัวจะแอบไปนอนกันแค่สองคนน่ะซิ!:coolly-0032:

แต่ผมยังยืนนันนะพี่นงว่ารูปน้าแขกสมัยหนุ่มๆนี่หล่อจิงๆ555:coolly-0046:
ขากลับโชเฟอร์ขับรถนิ่มมั้ยคับ

แต่ผมยังยืนนันนะพี่นงว่ารูปน้าแขกสมัยหนุ่มๆนี่หล่อจิงๆ555:coolly-0046:
ขากลับโชเฟอร์ขับรถนิ่มมั้ยคับ
สมัยหนุ่มๆที่ไหนพี่ก็นอนกับคนนี้ทุกคืน
แต่หลังจากดับไฟแล้วนะ...ตื่นเช้าค่อยว่ากัน
นั่งรถมานิ่มมากขอบอก...เพราะกลับบ้านก่อนเที่ยงคืนไม่ได้แปลงร่าง...รถมีปัญหานิดหน่อย:coolly-0039:
:coolly-0032:

สงสัยเสาร์นี้จะไม่มีคนถือร่มให้แล้วนะครับ แบบว่าหนีมาหลายครั้งแล้ว คงต้องเข้าประชุมหน่อยเดี๋ยวกิจการไม่ก้าวหน้า เฮ้อ! ไม่อยากไปเลย...:coolly-0017:
แต่พี่รู้สึกว่าพี่จะเจอมาร์คแทบจะทุกเสาร์เลยนะ..
หรือไม่ใช่ ต้องเป็นคู่แฝดแน่ๆเลย มาร์คพี่ถามหน่อยรูปรถที่เอามาลงใช่รูปที่งานแต่งพี่หรือเปล่า
รู้สึกคุ้นๆ...:coolly-0026:

มีเรื่องเกือบจะจริงเล่าให้ฟัง...ขำ..ขำ
งานเมื่อคืนไม่มีใครไปเลย มาร์คก็ติดประชุม คิดถึงจัง
เก่งก็ทำโอทีอยู่ระยอง คิดถึงอีก...แต่พี่มีสัมผัสที่ 6
รู้สึกเหมือนเราได้เจอกัน...จริงป่ะ :coolly-0039::coolly-0039:

วันนี้เป็นวันของครอบครัว ขอตัวไปซักผ้า
ถูบ้าน รีดผ้า ล้างห้องน้ำ ทำกับข้าวให้สามีทานก่อนนะ
พรุ่งนี้ค่อยเจอกัน....:coolly-0024::coolly-0024:

วันนี้เป็นวันของครอบครัว ขอตัวไปซักผ้า
ถูบ้าน รีดผ้า ล้างห้องน้ำ ทำกับข้าวให้สามีทานก่อนนะ
พรุ่งนี้ค่อยเจอกัน....:coolly-0024::coolly-0024:

เมียดีๆแบปนี้จะไปหาได้ที่ไหนน้า..ของเบียร์ที่มีอยู่ก็มีแต่สวยใสไร้สติทั้งน้านน:coolly-0044:

เบียร์เซฟิน่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม