• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หายไปใหนกันหมดอ่ะ
ยังไม่ฟื้นกันอีกเหรอ...:coolly-0043: :coolly-0043:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มะคืนนอนที่กทม. นอนไม่หลับเลยแปลกที่ ติดงานอบรมต่อที่กทม.เพิ่งมาถึงคร้าบบบบบบ...ฮิ้ววววววววว
ตกลงป๋ายศไปถูกไหมไม่เห็นโทรศัพท์มาถามทาง:coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีตอนบ่ายๆ...มารอดูรูป

:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

เมียดีๆแบปนี้จะไปหาได้ที่ไหนน้า..ของเบียร์ที่มีอยู่ก็มีแต่สวยใสไร้สติทั้งน้านน:coolly-0044:

เบียร์เซฟิน่า
โถ๋.โถ๋.ไม่อยากจะพูดว่ะ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

อิจฉาพี่แขกจริงๆเลยอ่ะได้เมียดีๆแบบนี้
มีอีกมั้ยแบบนี้อ่ะ ที่มีอยู่ทำไรไม่เป็นเลยอ่ะ
มีแต่ ทำงาน แล้วก็กิน แล้วก็นอนอ่ะ:coolly-0017: :coolly-0017:
อย่าไปอิจฉาเค้าเลยทุกคนมีดีเหมือนๆกันนั่นแหล่ะจ๊ะ...อยู่ที่ว่าเค้าจะทำหรือเปล่าเท่านั้นเอง...สำหรับพี่แล้วมันเป็นน่าที่ๆต้องดูแลกัน
ทำงานนอกบ้านเลิกงานก็ต้องกับมาดูแลงานบ้านและก็สามีที่บ้าน...:coolly-0023::coolly-0023:

อย่าแซวเลยครับพี่นง

สุดท้ายผมงานเข้าเลยครับ...หูแทบระเบิด

ตอนนี้ไม่กล้าเข้าบ้านแล้วครับ

แง่ววว ๆ ๆๆ :coolly-0023::coolly-0008:
โถล้อเล่น ขำ ขำน่า
ไม่มีอะไรรุนแรงหรอกมั้ง!ทุกอย่างแก้ไขได้เดี๋ยวก็ดีแล้ว...ง้อ..ซักนิด...หยิกแก้มซักหน่อย
เป็นกำลังใจให้นะ..รักกัน รักกัน เน๊าะ....:coolly-0009:

โหปู้หญิงดีๆก็มีอยู่ในนิยายไงจ๊ะ:coolly-0037:

ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น ทำมั้ยต้องเป็นวันเสาร์ที่ผ่านมาด้วย :coolly-0018:
ผมถอยรถออกมากะว่าจะล้างรถให้แหล่มๆซะหน่อย
ถอยออกจากบ้านมาจอดด้านหน้าสตาร์ติดถอยได้
กะว่าจะล้างขยับอีกหน่อยเพื่อที่จะล้างได้สดวก
อ้าวเฮ้ย!มั้ยไม่ติดว่ะเช็คไปเช็คมาปั๊มติ๊กเสีย :coolly-0029:
ก็เลยไปศรีราชาที่ร้านตาเฒ่าได้ปั๊มมาจัดการเปลี่ยน
ลองติดเครื่องเย้!เครื่องติดแล้วเราก็เร่งเครื่อง แต่แล้วเสียงไรว่ะดังเอี๊ยดๆ
ชิบหายแล้วดับเครื่องก่อน เปิดฝากระโปรงมากลิ่นไหม้หึ่งเลย :coolly-0007:
ปรากฎว่าสายพานปั๊มน้ำไดชาร์ทขาด ไปศรีราชาอีกรอบซื้อสายพานใหม่เวลาก็ปาไปเกือบจะหกโมงเย็นแล้ว
กะว่าจะเปลี่ยนให้เสร็จ แล้วรีบแซดตามไป :coolly-0021:
พอเปลี่ยนเสร็จกะจะเอากระจกด้านขวาคนขับขึ้นเพื่อจะเดินทางไป รถไม่ต้องล้างล่ะเดียวไม่ทัน
อ้าวเฮ้ยแม่งทำไมไม่ขึ้นว่ะแล้วยังงี้กูจะจอดรถได้ยังไง :coolly-0028:
ก็ขับรถไปศรีราชาร้านตาเฒ่าอีกรอบกะเอากระจกขึ้น
ที่ร้านบอกว่ามอเตอร์น่าจะเสียแต่เค้าก็แก้ไขได้
ก็เลยถอดกระจกมัดไว้กับขอบประตูเวรกรรมรถตูมั้ยมันอนาถอย่างนี้ :coolly-0027:
แต่ก็ช่างมันรถวิ่งได้จอดได้โอเคได้เวลาเดินทางตอนนั้นเวลา 3 ทุ่มกว่าๆ
ตัดสินใจไปกรุงเทพเพื่อไปงานให้ได้ตูสู้ขนาดนี้แล้ว
แอร์เจ้ากรรมดันเสียเชียแม่งเอ้ย!กูอุตสาห์ปิดกระจกได้แล้วนะแอร์แม่งดันเสียอีก :coolly-0036:
ร้อนตลอดทางเลยงานนี้วิ้งเปิดประตูก็ไม่ได้ ถึงกทม เกือบ 5 ทุ่มเค้าเลิกกันแล้วมั่ง
สรุปงานไม่ได้ไปเศร้าจังตูอุตสาห์สู้หยิบตาเซ่งเลย :coolly-0011:

แต่พี่รู้สึกว่าพี่จะเจอมาร์คแทบจะทุกเสาร์เลยนะ..
หรือไม่ใช่ ต้องเป็นคู่แฝดแน่ๆเลย มาร์คพี่ถามหน่อยรูปรถที่เอามาลงใช่รูปที่งานแต่งพี่หรือเปล่า
รู้สึกคุ้นๆ...:coolly-0026:
ถะ ถะ ถะ ถู ถู ถูกต้องนะคร๊าปปปป ก็ตรงที่พี่นงค์กับพี่แขกต้องไปขัดพื้นให้เขาหลังงานแต่งไง 555 :coolly-0028:

ไปรอพี่เฒ่าซ่อมรถลูกค้าแถวลาดพร้าว
แต่ในซอยดันมีขโมยทุบกระจกรถ....เฮ้อสังคม
ปล.กลับมาถึงบ้านตี3 มาวมากมาย 555+
ต้องยกนิ้วให้ป้องเลย หลับนิ่งมากกกกกกกกก ไอ้เราก็ง้วงง่วง ไอ้หำเฒ่าก็รั่วหลับ มองกระจกเออยังดีเว๊ยป้องมันยังนั่งเป็นเพื่อน มองไปมองมาเฮ๊ย! แมร่งหลับนี่หว่า... ทำเนียนซะด้วยโยกหัวตามโค้งซะด้วย แฮ่ะวัยรุ่นเซ็ง ...:coolly-0004:

ไม่เป็นไรใช้มาตั้งนานก็ต้องมีเสีย หมดอายุ เป็นธรรมดา..อาหลั่ยมีเยอะแยะ รถไม่ค่อยได้ใช้ ไม่ค่อยได้เช็ค ก็ต้องรอให้มันเสียซะก่อนถึงจะรู้..ไว้เจอกันโอกาสหน้า

ขอขอบคุณป๋ายส ประธานกลุ่มบางแสน และพี่น้องทุกกกกกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานมิตติ้ง 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand .แล้วพบกันใหม่ ควอเตอร์ไมล์ เทพนคร 17 ตุลาคม 2552
<!-- / message --><!-- sig -->

รายงานตัวตอนเช้าๆครับ
รูปสวยมากเลยครับป๋ายศ :coolly-0033: :coolly-0033:

ต้องยกนิ้วให้ป้องเลย หลับนิ่งมากกกกกกกกก ไอ้เราก็ง้วงง่วง ไอ้หำเฒ่าก็รั่วหลับ มองกระจกเออยังดีเว๊ยป้องมันยังนั่งเป็นเพื่อน มองไปมองมาเฮ๊ย! แมร่งหลับนี่หว่า... ทำเนียนซะด้วยโยกหัวตามโค้งซะด้วย แฮ่ะวัยรุ่นเซ็ง ...:coolly-0004:
555...พี่ป้องเรานี่เนียนจริงๆ :coolly-0028: :coolly-0028:

ขอขอบคุณป๋ายส ประธานกลุ่มบางแสน และพี่น้องทุกกกกกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานมิตติ้ง 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand .แล้วพบกันใหม่ ควอเตอร์ไมล์ เทพนคร 17 ตุลาคม 2552
<!-- / message --><!-- sig --]

อู้ยยย...มีกิจกรรมดีๆมาอีกแล้วครับท่าน
:coolly-0022: :coolly-0022:

555...พี่ป้องเรานี่เนียนจริงๆ :coolly-0028: :coolly-0028:

ก็พอหันหัวเข้ามอเตร์เวย์ได้ปุ๊บ ถนนมันโล่งง่ะ ไม่รู้จะมองอะไรตามสองข้างทาง
แอร์รถพี่มาร์คก็เย็นดีเหลือเกิน...ตื่นมาอีกที ก็ลงมอเตอร์เวย์แล้ว 555+
:coolly-0032:

ปล.ว่าแต่ผมโยกหัวตามโค้งด้วยเหรอ 555+ :coolly-0039:

ตาแป้น ไม่เป็นไร เอาใหม่นะ...รถผมก็พังนู้นพังนี่บ่อยเหมือนกัน

<!-- / message --><!-- sig --]

อูย...เปลี่ยนลายเซ็นต์แล้ว...งานติดๆกันเลยอ่ะป๋า :coolly-0034:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม